10 Gb/giây XFP CWDM 40 km LC Thu Phát Quang 1610nm

  • 100-999 Piece
    230,00 US$
  • >=1000 Piece
    220,00 US$
Số lượng:
- + Piece còn hàng
0món hàngđược chọn, Đô la Mỹ $tổng cộng
Xem chi Tiết
Phí vận chuyển:
Vui lòng xác nhận số lượng hàng hóa.
Thời gian chờ giao hàng:
5 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 100 Piece )
Bao bì tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 1000 Piece )

Nhiều hơn

Tùy chỉnh hoạt tiết (Đơn hàng tối thiểu: 1000 Piece ) Ít hơn
Mẫu: 235,00 US$ /Piece , 1 Piece (Min. Thứ Tự): Mua mẫu
Liên hệ nhà cung cấp
Mẫu - 235,00 US$ /Piece , 1 Piece (Min. Thứ Tự): Mua mẫu
Đang tải... Thêm vào Giỏ Hàng
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Zhejiang, China
Nhãn hiệu:
ZKTel
Model:
ZD6H409-DCL61
Sợi Loại:
SMF
Chứng nhận:
ROHS. CE. FCC
Bước sóng:
1610nm
Kiểu kết nối:
LC
Khoảng cách:
40 km
Nhiệt Độ hoạt động:
0 ~ 70℃
Tốc Độ dữ liệu:
10G
Tương thích:
Cisco, HP, Huawei,, 3COM, Alcatel One Touch, Cây Bách Xù, vv

Đóng Gói & Giao Hàng

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì: 
20X15X19 cm
Tổng một trọng lượng:
1.0 kg
Loại bao bì:
10/20 pcs thu phát/nhựa túi bong bóng + Carton
Ví dụ bằng hình ảnh:
package-img
package-img
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Piece ) 1 - 1000 1001 - 10000 >10000
Thời gian ước tính (ngày) 5 10 Sẽ được thương lượng
bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.