Năng lực Sản xuất Liên hệ nhà cung cấp

Thông tin Nhà máy

Quy mô Nhà máy: 5,000-10,000 Mét vuông
Địa điểm Nhà máy: 5 floor, B Building, 11# Dakan Industry Second Road, Xili Street, Nanshan District, Shenzhen City, Guangdong Province, China
Số lượng Dây chuyền Sản xuất: 10
Sản xuất theo Hợp đồng: OEM Service Offered   Design Service Offered   Buyer Label Offered  
Giá trị Đầu ra Hàng năm: US$10 Million - US$50 Million

Năng lực Sản xuất

Đã xác thực Tên sản phẩm Năng lực Dây chuyền Sản xuất Số lượng Đơn vị Sản xuất Thực tế (Năm trước)
Single-mode Patch Cord 1000000 Pieces / Month 10000000 Pieces
Multi-mode Patch Cord 600000 Pieces / Month 6000000 Pieces
MTP MPO Cable 100000 Pieces / Month 1000000 Pieces
Fiber Optic Patch Panel 200000 Pieces / Month 2000000 Pieces
Copper Patch Panel 100000 Pieces / Month 1000000 Pieces
Gửi thư của bạn tới nhà cung cấp này
Trao đổi với Nhà cung cấp: Nhà cung cấp:
Ms. Adtek Group
Ms. Adtek Group
Tôi có thể giúp gì cho bạn không?
globalseo010185224238