Để biết giá sản phẩm, hoặc nếu có yêu cầu tùy chỉnh hay các yêu cầu khác:Liên hệ nhà cung cấp
imagevideo-icon
Click here to expended view
  • video-iconimage
  • image
  • image
  • image
  • image
  • image
  • image
loading...

ZTE SFP-10G-LR Otdr Sfp 10G Bộ Thu Phát Quang 20KM 1310nm Mạng FTTH LC SMF 2 Năm Bộ Thu Phát Sợi Quang 3.3V OEM/ODM 1.

FOB Reference Price:Get Latest Price
9,50 US$ - 13,00 US$/ Cái|1 Cái/Cái(Đơn hàng tối thiểu)
Mẫu:
13,00 US$/Cái | 1 Cái (Đơn hàng tối thiểu) |
loading...
Thời gian chờ giao hàng:
Nếu bạn hoàn thành việc thanh toán ngày hôm nay, đơn đặt hàng của bạn sẽ xuất xưởng trong ngày giao hàng.
:
Số lượng(Cái)1 - 500501 - 20002001 - 5000>5000
Thời gian ước tính (ngày)71520Sẽ được thương lượng
Theo yêu cầu:
Customized logo(Đơn hàng tối thiểu: 1000 Cái)
Customized packaging(Đơn hàng tối thiểu: 1000 Cái)

Nhiều hơn

globalAlibaba.com Freight | Compare Rates | Learn more
Thanh toán:
loading...
loading...
loading...
Báo cáo hoạt động đáng ngờ
loading...
loading...
loading...
loading...
loading...
loading...
loading...
Not exactly what you want? 1 request, multiple quotations Get Quotations Now >>