Không dây 4 cổng 100M GPON FTTH EPON ONU/SFU 1GE + 3FE + CATV SC single-chế độ

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
24,80 US$ - 28,80 US$ / Set | 10 Set / Sets (Min. Thứ Tự)
Thời gian chờ giao hàng::
Số lượng( Sets) 1 - 1000 >1000
Thời gian ước tính (ngày) 15 Có thể thương lượng
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Min. Order: 10000 Sets)
Bao bì tùy chỉnh (Min. Order: 10000 Sets)

Nhiều hơn

Tùy chỉnh hoạt tiết (Min. Order: 10000 Sets) Ít hơn
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Hebei, China
Nhãn hiệu:
Wolon
Model:
WL-FHR1403KB
Tên sản phẩm:
EPON Gpon ĐẤU NỐI ONT
Sợi cổng:
4 GPON giao diện, SC single-chế độ/duy nhất-sợi
Bước sóng:
Tx 1310nm, Rx 1490nm
Sợi giao diện:
SC/PC
RX độ nhạy:
<-28dBm (1490nm)
LAN:
1*10/100/1000 Mbps Ethernet thích ứng cổng, RJ45 giao diện
Thông lượng:
Đạt 900 Mbps hoặc nhiều hơn
DC điện:
5 V 1A, bên ngoài AC-DC power adapter
Điện:
&le;10W
Kích thước:
185*145*50mm
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
200000 Set/Sets per Month
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
Hộp carton
Cảng
shanghai,shenzhen
Ví dụ bằng hình ảnh:
package-img
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Sets) 1 - 1000 >1000
Thời gian ước tính (ngày) 15 Sẽ được thương lượng

Không dây 4 cổng 100 M GPON FTTH EPON ONU/SFU 1GE + 3FE + CATV SC single-chế độ

FHR1403KB EPON ONU/SFULà dựa trên các Gigabit EPON công nghệ và có hiệu suất chi phí cao. Nó là hỗ trợ các CATV tín hiệu, Nó là cao-đáng tin cậy và dễ dàng để duy trì, hỗ trợ nhiều QoS dịch vụ đảm bảo. Và Nó là hoàn toàn phù hợp với IEEE802.3ah và yêu cầu kỹ thuật của EPON Thiết Bị

Characeristics

  • Hỗ trợ Sợi Kép hoặc Đơn Sợi CATV tùy chọn

  • Cắm và chơi, tích hợp tự động phát hiện, cấu hình tự động và tự động firmware nâng cấp

  • TR-069 cấu hình từ xa và bảo trì

  • Hỗ trợ linh hoạt QinQ VLAN, DHCP server/relay và IGMP/MLD multicast chức năng giám sát

  • Hỗ trợ chẩn đoán giám sát và điều khiển từ xa vô hiệu hóa của sợi quang

  • Hỗ trợ 802.11n Wi-Fi (T/R) chức năng

  • Hỗ trợ NAT và tường lửa chức năng

  • Hỗ trợ IPv4 và IPv6 dual stack.

  • Tốc độ đầy đủ 1G non-blocking chuyển đổi

  • Hỗ trợ cho khung kích thước 64-2000 Byte 4 LAN

  • Hỗ trợ VLAN QinQ, trong suốt, tag, dịch, thân cây, vv.

  • Tích hợp cổng giám sát, cổng phản ánh, tốc độ cổng hạn chế, cổng SLA, vv

  • Hỗ trợ tự động phát hiện cực của cổng Ethernet (AUTO MDIX)

  • Tích hợp IEEE802.1p QoS với bốn cấp độ hàng đợi ưu tiên trên

  • Hỗ trợ IPv4/IPv6 IGMP snooping và MLD snooping

     

Speciifcation:

Các mặt hàng kỹ thuật

Mô tả

Chính dịch vụ

1GE + 3FE + WIFI + CATV

Sợi cổng

1 EPON giao diện, SC single-chế độ/duy nhất-sợi, Hạ Lưu tốc độ 1.25 Gbps, thượng nguồn tốc độ 1.25 Gbps

Bước sóng

Tx 1310nm, Rx 1490nm, RF1550nm

Sợi giao diện

SC/APC (Duy Nhất sợi) SC/UPC & SC/APC (sợi Kép)

RX độ nhạy

<-27dBm (1490nm)

LAN

1*10/100/1000 Mbps + 3*10/100Mbp thích ứng Ethernet cổng, full/half duplex, RJ45 giao diện

Thông lượng

Có thể đạt tới 900 Mbps hoặc nhiều hơn

CHẬU

1 * FXS, RJ11 kết nối

DC điện

12 V 1.5A, bên ngoài AC-DC power adapter

Nút

Thiết lập lại, điện

Điện

≤10W

Khả năng tương thích

Tương thích với Huawei, ZTE và Fiberhome OLT et.

Hoạt động

Nhiệt độ làm việc:-5-+ 55℃ làm việc độ ẩm: 10-90% (không ngưng tụ)

Lưu trữ

Lưu trữ nhiệt độ:-30℃-+ 60℃ lưu trữ độ ẩm: 10-90% (không ngưng tụ)

Kích thước

185*145*50mm (chiều dài * chiều rộng * mức cao)

Net trọng lượng

≤0. 3Kg

 

Sản phẩm pic

Ứng dụng:

 


Các mặt hàng tương tự:


Ứng dụng

Bao bì & Vận Chuyển

 

 

Thông Tin công ty
 
CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.