Viễn thông mức độ 10G 1610nm 40km SFP + 1x8 mux demux CWDM Thu Phát Sợi Quang

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
100,00 US$ - 500,00 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
Thời gian chờ giao hàng::
Số lượng( Pieces) 1 - 100 >100
Thời gian ước tính (ngày) 7 Có thể thương lượng
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Min. Order: 50 Pieces)
Bao bì tùy chỉnh (Min. Order: 100 Pieces)

Nhiều hơn

Tùy chỉnh hoạt tiết (Min. Order: 100 Pieces) Ít hơn
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
GRT
Model:
H-3461FNL-S (BF)
Bước sóng hoạt động:
1610nm singlemode
Tốc Độ dữ liệu:
10 Gbps
Khoảng Cách truyền dẫn:
40 km
Kết nối:
Duplex LC connnector
Yếu Tố hình thức:
SFP +
Ứng dụng:
CWDM thiết bị, Mux/Demux
Warrenty Thời Gian:
3 năm
Từ khóa:
CWDM thu phát, thu phát sợi quang, 10g 40 km CWDM
OEM, ODM dịch vụ:
Chứng nhận:
ISO9001, CE, FCC, RoHS
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
150000 Piece/Pieces per Month
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
Đóng gói trong hộp vỉ, hộp giấy và thùng carton. Với GRT nhãn hoặc bởi OEM.
Cảng
Beijing, Tianjin
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng( Pieces) 1 - 100 >100
Thời gian ước tính (ngày) 7 Sẽ được thương lượng
Mô Tả sản phẩm

Mới nhất H-3810FNL-S 10G 1550nm 80 km SFP + Juniper Chuyển Đổi Tương Thích Thu Phát Quang

10G Intel XL710 BM1 chipset intel mạng adapter 4 port SFP + NIC Card Mạng

 

 

Viễn thông mức độ 10G 10 km 1610nm 40 km SFP + CWDM Mux/Demux Thu Phát Sợi Quang

 

 

1. Các Tính Năng chính

  • Mô hình No.:H-3461FNL-S (BF)
    Max. Tốc Độ Dữ Liệu:10 Gb/giây
    Bước Sóng hoạt động:1610nm
    Khoảng Cách truyền dẫn:40 KM
    ROHS Chì Miễn Phí:& Radíč;
    Loại phương tiện truyền thông:Singlemode
    Transmitter:EML
    Receiver:PIN
    Điện áp Cung Cấp (V):3.3 V
    Nhiệt Độ hoạt động (℃):0℃ ~ 70℃
    Kết nối:;Duplex LC Kết Nối
    Hot pluggable:Pluggable
    Nhãn hiệu:GRT
    Chứng nhận:ISO9001/CE/FCC/RoHS

     

     

    TIÊU CHUẨN

    -SFP + hot pluggable

    -10 Gb/giây nối tiếp giao diện quang học

    -Lên đến 10 km khoảng cách truyền dẫn dựa trên 9/125um SMF

    -Tương thích với SFP + MSA

    -Duplex LC kết nối

    -Chẩn Đoán kỹ thuật số Màn Hình (DDM) chức năng

    -Thấp Electro-Nhiễu Sóng Điện Từ (EMI)

    -Truyền tải cao biên độ

    -+ 3.3 V cung cấp điện duy nhất

    -Thấp tiêu thụ điện năng ít hơn 1.5 W

    -Rộng dữ liệu phạm vi tỷ lệ

 

2. ứng dụng

 

Thu phát quang có thể được áp dụng cho Gigabit Ethernet, Fiber channel, SDH/SONET OC/ATM, chuyển đổi, router, máy chủ, máy Ethernet Chuyển Đổi và máy chủ, lưu trữ, SONET OC (OC-192)/SDH (STM64) thẻ, tốc độ cao lưu trữ mạng lưới khu vực (SAN), tốc độ cao dữ liệu kênh, PDH và mạng khác hệ thống truyền dẫn.

 

-10GBase-LR/LW

-10G Fiber Channel

-Quang học khác liên kết

 

 

 

3. khách hàng Đặt Hàng

 

Cho mỗi mô hình của module quang, đang có 3 cấp độ cho bạn lựa chọn.

 

Sản phẩm Cấp

Mô tả
Hàng không vũ trụ CấpĐược làm bằng 100% nguyên liệu nhập khẩu
Viễn thông Mức Độ60% của vật liệu được nhập khẩu
Độ mạngChipset nhập khẩu, những người khác là của dometic thương hiệu

 

4. khả năng tương thích

 

Tất cả các của GRT của module thu phát là mở có nguồn gốc, có thể được mã hóa để được hoàn toàn tương thích với lớn nhãn hiệu sản phẩm và các thiết bị, chẳng hạn như Intel, Dell, cisco, Finisar, Bông Lúa, HP, Mellanox, Cây Bách Xù, HUAWEI, H3C, vv.

 

Cho nhãn hiệu khác các thiết bị, xin vui lòng ghi rõ khi đặt hàng vì vậy chúng tôi có thể viết tương ứng mã của bạn dễ dàng ứng dụng.

 

Trường hợp Hiển Thị

 

GRT của sản phẩm đã được sử dụng rộng rãi trong các lĩnh vực như mạng secutity, lưu trữ, máy chủ, viễn thông, tài chính, đường sắt, quân sự, dầu, hải quan và bảo tồn nước, vv.

 

 

 

 

Sản xuất

 

Dựa trên các nguyên tắc củaChất lượng đi kèm đầu tiên,GRT giữ một loạt đầy đủ của bài kiểm tra chất lượng cho tất cả các sản phẩm của mình từ các nguyên vật liệu để hoàn thành sản phẩm. Kiểm tra nghiêm ngặt như độ bám dính kiểm tra, thử nghiệm hiện tại, bảo vệ tĩnh điện, trở lại thử nghiệm mất mát, nhiệt độ chu kỳ kiểm tra lão hóa, dữ liệu giảm, chức năng kiểm tra, phần cứng kiểm tra, kiểm tra giao tiếp và dòng chảy thử nghiệm sẽ được thực hiện trước khi storaging và rời khỏi nhà máy.

 

 

 

 

Chứng chỉ

Tất cả các của GRT của sản phẩm đã được phê duyệt với ngành công nghiệp tiêu chuẩn và chính tiêu chuẩn quốc tế như CE, FCC, roHS, vv.

Chất lượng tuyệt vời và dịch vụ là luôn luôn đầu tiên của chúng tôi ưu tiên.

 

 

 

Bao bì & Vận Chuyển

 

5. Gói bình thường & Ghi Chú trên ứng dụng

 

  • Xin vui lòng giữ các module thu phát từ bụi, ẩm và dầu ô nhiễm.
  • Cố gắng tránh các tĩnh điện.
  • Cố gắng tránh tiếp xúc trực tiếp với các khu vực nhạy cảm chẳng hạn như kết nối ngón tay.
  • Chúng tôi có thể gửi bằng DHL, EMS, FedEx, TNT, UPS, vv hoặc cách thể hiện khác theo yêu cầu của bạn. 

 

 

 

 

 

 

Thông Tin công ty

GRT là một nhà cung cấp hàng đầu cao cấp truyền dẫn quang sản phẩm, bao gồm cả nhưngKhông giới hạnĐể:

Sợi quang card mạng, máy chủ adapter, thu phát quang vá dây, sợi phương tiện truyền thông chuyển đổi, CWDM/DWDM Mux/Demux, quang splitter, Bằng Cách vượt qua, Máy Chủ Chuyển Đổi Xe Buýt HBA thẻ, máy chủ tủ, cáp quang, suy hao.

 

Nhằm vào của cho phép tất cả mọi người để thưởng thức sự tự do và niềm vui đưa ra bởi các sợi quang học, như một trẻ nhưng đam mê đội ngũ, GRT phấn đấu để cung cấp cho bạn với chất lượng hàng đầu mạng sản phẩm với giá cả hợp lý và nhanh chóng 7*24 h dịch vụ để giữ cho doanh nghiệp của bạn đảm bảo.

 

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.