Chuyển đổi 4 port sfp thu phát sfp-10g-sr 850nm 300 m 6g module quang dbc 1550nm transmitter với giá

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
10,00 US$ - 50,00 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
Vận chuyển:
Hỗ trợ Vận tải đường biển
Thời gian chờ giao hàng::
Số lượng( Pieces) 1 - 10 11 - 100 >100
Thời gian ước tính (ngày) 3 5 Có thể thương lượng
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
China
Nhãn hiệu:
Hongfei
Model:
Cwdm sfp 1.25g 1550nm
Tên sản phẩm:
1.25G SFP Thu Phát
Tốc Độ dữ liệu:
1.25G
Bước sóng:
1550NM
Giao diện:
Duplex LC
Sợi Loại:
SMF
Nhiệt Độ hoạt động:
0 ~ 70 ℃
CE RoHS:
Tương thích
Cung cấp Điện Áp:
3.3 V
Điện:
-3 ~ + 3dBm
Khoảng cách truyền dẫn:
60 km
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
500 Piece/Pieces per Day
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
1. tiêu chuẩn xuất khẩu carton đóng gói 2. Theo các yêu cầu của khách hàng.
Cảng
Shenzhen or Guangzhou
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Pieces) 1 - 10 11 - 100 >100
Thời gian ước tính (ngày) 3 5 Sẽ được thương lượng
MA5600

Chuyển đổi 4 port sfp thu phát sfp-10g-sr 850nm 300 m 6g module quang dbc 1550nm transmitter với giá

Chi Tiết sản phẩm

Tên sản phẩm1.25G SFP Thu Phát
Tốc Độ dữ liệu1.25G
Bước sóng1550NM
Giao diệnDuplex LC
Sợi LoạiSMF
Nhiệt Độ hoạt động0 ~ 70 ℃
CE RoHSTương thích
Cung cấp Điện Áp3.3 V
Điện-3 ~ + 3dBm
Khoảng cách truyền dẫn60 km
Từ Khóa sản phẩmChuyển đổi 4 port sfp thu phát sfp-10g-sr 850nm 300 m 6g sfp module, module quang dbc 1550nm quang transmitter với giá

1.Từ 1.25G 2.5 Gbps để 10 Gbps CWDM thu phát quang

2.Tốc độ dữ liệu có thể lựa chọn ≤4. 25 Gbps hoặc 9.95 Gbps đến 10.3 Gbps tốc độ bit

3.Bước sóng thể lựa chọn để ITU-T tiêu chuẩn bao gồm

4.Liên kết chiều dài lên đến 120 km

5.CWDM Lưới bước sóng

6.Tản Điện Năng thấp 1.5 W Tối Đa

7.-5 °C để 70 °C Hoạt Động Trường Hợp Nhiệt Độ

8.Duy nhất 3.3 V cung cấp điện

9.Chẩn đoán Hiệu Suất Giám Sát

10.RoHS tuân thủ và chì miễn phí


Bao bì & Vận Chuyển

ĐÓNG GÓI:

Nhà máy ban đầu đóng gói hoặc đóng gói Tiêu Chuẩn xuất khẩu carton đóng gói.

THỜI GIAN GIAO HÀNG:

1-7 ngày làm việc sau khi xác nhận đặt hàng, chi tiết giao hàng ngày nên được quyết định theo
Sản xuất mùa và số lượng đặt hàng.

Thông Tin công ty

VỀ CHÚNG TÔI

Huệ châu Hongfei Thông Tin Liên Lạc là một trong hàng đầu nhà cung cấp trong Quang Học Thông Tin Liên Lạc mạng sản phẩm truy cập và cơ sở trạm phụ tùng kể từ khi 2006. Chúng tôi cam kết cung cấp cho khách hàng với các trưởng thành giải pháp và dịch vụ tốt nhất trong mạng và viễn thông thiết bị yêu cầu. Đặc biệt là, chúng tôi đã tích lũy được kinh nghiệm phong phú trong Ethernet Chuyển Đổi và truyền thông quang học vv.

Lợi Thế của chúng tôi

OUR LỢI THẾ

ĐẢM BẢO CHẤT LƯỢNG

3 tháng đến 1 năm bảo hành theo hàng hóa khác nhau.

HÀNG TỒN KHO LỚN

Chúng tôi có riêng của chúng tôi lớn hàng tồn kho để đáp ứng yêu cầu của bạn.

GIAO HÀNG NHANH CHÓNG

Chúng tôi có thể xuất xưởng trong vòng 1-3 ngày đối với hầu hết của đơn đặt hàng của bạn.

ĐỘI NGŨ CHUYÊN NGHIỆP

Đội ngũ chuyên nghiệp để cung cấp cho bạn với dịch vụ hiệu quả

Chứng chỉ

CỦA CHÚNG TÔI GIẤY CHỨNG NHẬN

CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

FAQ

1. TÔI có thể có giá của sản phẩm của bạn?

Chào đón. Xin vui lòng cảm thấy miễn phí để gửi cho chúng tôi một email ở đây. Bạn sẽ nhận được trả lời của chúng tôi trong 24 giờ

2. chúng ta có thể in logo của chúng tôi/trang web/tên công ty trên sản phẩm?

Có, xin vui lòng tư vấn cho các kích thước và Mã Pantone của các logo.

3. những gì của các thời gian dẫn cho trật tự thường xuyên?

Nếu chúng tôi có cổ phần, sau đó chúng tôi có thể xuất xưởng trong vòng 1-3 ngày làm việc; cho số lượng lớn hoặc không hàng hóa chứng khoán, thường 5-10 ngày làm việc.

4. TÔI có thể nhận được giảm giá?

Có, nếu bạn tăng các số lượng đặt hàng hoặc các hàng hóa của chúng tôi hàng tồn kho, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có được giá tốt nhất.

5. Do bạn kiểm tra các sản phẩm trước khi vận chuyển?

Có, tất cả các godds sẽ được kiểm tra bởi bộ phận QC khi nó đi kèm để cổ phiếu của chúng tôi và kiểm tra một lần nữa trước khi vận chuyển.

Liên hệ với Chúng Tôi

Đường dây nóng: + 86-755-82571007

Fax: + 86-755-82571007

Tel/Whatsapp: + 86-18680307005/18680307003

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.