SOFTEL 1GE + 1FE + CATV + WIFI EPON/GPON ĐẤU NỐI OLT ONT cho FTTH ứng dụng

  • 10-49 Piece
    34,00 US$
  • 50-99 Piece
    33,50 US$
  • >=100 Piece
    32,50 US$
Số lượng:
- + Piece còn hàng
0món hàngđược chọn, Đô la Mỹ $tổng cộng
Xem chi Tiết
Phí vận chuyển:
Vui lòng xác nhận số lượng hàng hóa.
Thời gian chờ giao hàng:
3 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 500 Piece )
Bao bì tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 500 Piece )

Nhiều hơn

Tùy chỉnh hoạt tiết (Đơn hàng tối thiểu: 500 Piece ) Ít hơn
Mẫu: 34,00 US$ /Piece , 1 Piece (Min. Thứ Tự): Mua mẫu
Liên hệ nhà cung cấp
Mẫu - 34,00 US$ /Piece , 1 Piece (Min. Thứ Tự): Mua mẫu
Đang tải... Thêm vào Giỏ Hàng
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Zhejiang, China
Nhãn hiệu:
SOFTEL
Model:
ONT-2GF + RFW
Loại:
GPON ONT
Màu sắc:
Xám
Thượng nguồn Tốc Độ Dữ Liệu:
1.244 Gbps
Hạ lưu Tốc Độ Dữ Liệu:
2.488 Gbps
Bước sóng:
Tx 1310nm, Rx1490nm
Giao Diện điện:
12 V DC cung cấp Điện
Trọng lượng:
0.5KGs
Nhiệt Độ hoạt động:
0 ~ 55℃
Lưu trữ Nhiệt Độ:
-30 ~ 60℃
Mô hình:
ONT-1GE + 1FE + CATV + WIFI

Đóng Gói & Giao Hàng

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì: 
18X15X3.5 cm
Tổng một trọng lượng:
0.5 kg
Loại bao bì:
Tiêu chuẩn Gói
Ví dụ bằng hình ảnh:
package-img
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Piece ) 1 - 10 11 - 100 101 - 500 >500
Thời gian ước tính (ngày) 3 5 7 Sẽ được thương lượng

SOFTEL 1GE + 1FE + CATV + WIFI EPON/GPON ĐẤU NỐI OLT ONT cho FTTH ứng dụng

 

Ngắn gọn Quan Điểm
ONT-2GF-RW là sợi để các nhà đa dịch vụ truy cập GPON ONT. Nó dựa trên các trưởng thành,
Ổn định, chi phí cao hiệu suất GPON công nghệ và có gigabit Ethernet chuyển đổi, WDM và
HFC công nghệ. ONT-2GF-RW có một băng thông cao hơn, cao hơn độ tin cậy, quản lý dễ dàng và
Chất lượng tốt của dịch vụ (QoS) đảm bảo với kỹ thuật hiệu suất của thiết bị đáp ứng các ITU-
T G. 984 yêu cầu và có khả năng tương thích tốt với thứ ba nhà sản xuất bên OLT.
GPON là mới nhất thế hệ của mạng truy cập công nghệ. ITU-T G.984 là tiêu chuẩn
Giao thức của GPON. Các GPON tiêu chuẩn khác từ khác PON tiêu chuẩn trong đó nó đạt được cao hơn
Băng thông và hiệu quả cao hơn sử dụng lớn hơn, chiều dài thay đổi gói. GPON cung cấp hiệu quả
Bao bì của hướng dẫn sử dụng giao thông, với khung hình phân khúc cho phép chất lượng cao của dịch vụ (QOS) cho
Truyền thông video giao thông. GPON mạng cung cấp độ tin cậy và hiệu suất dự kiến
Cho kinh doanh dịch vụ và cung cấp một theo cách hấp dẫn để cung cấp khu dân cư dịch vụ. GPON cho phép
Sợi để các nhà (FTTH) việc triển khai về kinh tế dẫn đến để tăng tốc tăng trưởng trên toàn thế giới.
Nó sẽ sử dụng duy nhất sợi WDM công nghệ với downlink bước sóng 1550nm và 1490nm, uplink
Bước sóng 1310nm. Nó chỉ cần một-core sợi để truyền dữ liệu và CATV dịch vụ.
ONT-2GF-RW có thể tích hợp chức năng không dây với đáp ứng 802.11 n/b/g tiêu chuẩn kỹ thuật, Nó có
Được xây dựng trong cao gain directional antenna, các tốc độ truyền không dây lên đến 300Mbps. Nó có các
Đặc điểm của sức thâm nhập mạnh mẽ và rộng phạm vi bảo hiểm. Nó có thể cung cấp cho người dùng với hơn
Hiệu quả truyền dữ liệu an ninh.

 

Chức năng Tính Năng


Hỗ trợ port-thiết bị tốc độ giới hạn và kiểm soát băng thông;
Trong tương thích với ITU-T G. 984 Tiêu Chuẩn
Wi-fi loạt đáp ứng 802.11 n/b/g tiêu chuẩn kỹ thuật
Hỗ trợ mã hóa dữ liệu, nhóm phát thanh truyền hình, cổng Vlan tách, vv.
Hỗ trợ Năng Động, Phân Bổ Băng Thông (DBA)
Hỗ trợ ONU tự động phát hiện/Liên Kết phát hiện/nâng cấp từ xa ofsoftware;
Hỗ trợ chế độ cổng của VLAN cấu hình
Hỗ trợ điện-off chức năng báo động, dễ dàng cho liên kết vấn đề phát hiện
Hỗ trợ TR069 quản lý từ xa
Hỗ trợ cổng cách ly giữa khác nhau cổng
Hỗ trợ cổng kiểm soát dòng chảy
Hỗ trợ ACL để cấu hình gói dữ liệu lọc linh hoạt
Thiết kế chuyên ngành cho hệ thống sự cố phòng chống để duy trì stablesystem
Hỗ trợ phần mềm trực tuyến nâng cấp
EMS quản lý mạng dựa trên SNMP, thuận tiện formaintenance

 

Đặc điểm kỹ thuật

Mục

Thông số

PON Giao Diện

1 * GPON cổng, FSAN G.984.2 tiêu chuẩn, Class B +

Hạ lưu Tốc Độ Dữ Liệu: 2.488 Gbps

Thượng nguồn Tốc Độ Dữ Liệu: 1.244 Gbps

SC/APC duy nhất chế độ sợi

28dB Liên Kết giảm cân và 20 KM khoảng cách với 1:128

Hướng dẫn sử dụng Ethernet
Giao diện

1*10/100/1000 M & 10/100 M tự động đàm phán

Full/half duplex chế độ
RJ45 kết nối
Tự động MDI/MDI-X
100 m khoảng cách

1 đầu ra RF

Nữ F-Type Connector

Giao Diện điện

12 V DC cung cấp Điện

PON

Quang học

Thông số

Bước sóng: Tx 1310nm, Rx1490nm
Tx Quang Điện: 0 ~ 5dBm
Rx Nhạy Cảm:-28dBm
Độ bão hòa Quang Điện:-8dBm
Kiểu kết nối: SC
Sợi quang: 9/125mm single-mode sợi

Truyền dữ liệu
Thông số

PON Thông Lượng: Hạ Lưu 2.488 Gbit/s s; Thượng Nguồn 1.244 Gbit/s
Ethernet: 1000 Mbps
Gói Giảm Cân Tỷ Lệ: <1*10E-12
Độ trễ: <1.5 ms

Kinh doanh
Khả năng

Hai lớp 2 dây tốc độ chuyển đổi

Hỗ trợ VLAN TAG/UNTAG, VLAN chuyển đổi

Hỗ trợ Cổng dựa trên giới hạn tốc độ

Hỗ trợ Ưu Tiên phân loại

Hỗ trợ bão điều khiển của phát sóng

Hỗ trợ vòng phát hiện

Mạng
Quản lý

Hỗ trợ IEEE802.3 QAM, ONU có thể được điều khiển từ xa quản lý bởi OLT

Phù hợp tiêu chuẩn OMCI giao diện theo quy định của ITU-T G.984.4

Hỗ trợ quản lý WEB

Quản lý
Chức năng

Theo dõi trạng thái, Cấu Hình quản lý, quản lý Báo Động,
Đăng nhập quản lý

Vỏ

Vỏ nhựa

Điện

POwer cung cấp: DC 12 V/1A

Công suất tiêu thụ: <6.5 W

Vật lý
Thông số kỹ thuật

Mục Kích Thước: 160mm (L) * 140mm (W) * 29mm (H)

Mục trọng lượng: 0.2 kg

Môi trường
Thông số kỹ thuật

Nhiệt độ hoạt động: 0 đến 50 °C
Lưu trữ nhiệt độ:-40 đến 85 °C
Độ ẩm hoạt động: 10% đến 90% (Không ngưng tụ)
Lưu trữ độ ẩm: 10% đến 90% (Không ngưng tụ)

CATV

Mục

Thông số

Bước sóng

1100-1600nm

Quang học mất mát trở lại

> 45dB

Đầu vào quang điện

-18dBm ~ 0dBm

RF tần số

47 MHz ~ 1000 MHz

RF đầu ra đòn bẩy

78 dBuV (@-12 ~-2dBm @ 85 MHz)

CNR

> 41dB (@-10dBm @ DS22 Kênh)

CSO

> 60dBc (@-10dBm @ DS22 Kênh)

CTB

> 60dBc (@-10dBm @ DS22 Kênh)

RF đầu ra mất mát trở lại

> 12dB

RF trở kháng

75Ohm

AGC chức năng

Hỗ trợ

WIFI Đặc Điểm Kỹ Thuật (Thích Hợp cho các thiết bị WIFI)

Mục

Thông số

Hiệu suất thông số

Chế Độ hoạt động

Router hoặc cầu

WIFI antenna

1 ăng-ten bên ngoài, 1 được xây dựng trong ăng-ten

Thông lượng

IEEE 802.11b: 11 Mbps

IEEE 802.11g: 54 Mbps

IEEE 802.11n: 300 Mbps

Tần số

2.412 ~ 2.472 GHz

Kênh

13 * kênh, cấu hình để đáp ứng các tiêu chuẩn của MỸ, Canada, Nhật Bản và Trung Quốc

Điều chế

DSSS, CCK và OFDM

Mã hóa

BPSK, QPSK, 16QAM và 64QAM

RF nhận được độ nhạy

802.11b:

-83dBm @ 1 Mbps;-80dBm @ 2 Mbps;

-79dBm @ 5.5 Mbps;-76dBm @ 11 Mbps

802.11g:

-85dBm @ 6 Mbps;-84dBm @ 9 Mbps;

-82dBm @ 12 Mbps;-80dBm @ 18 Mbps;

-77dBm @ 24 Mbps;-73dBm @ 36 Mbps;

-69dBm @ 48 Mbps;-68dBm @ 54 Mbps

802.11n 20 MHz:

-74dBm @ 65 Mbps;

-70dBm @ 130 Mbps;

802.11n 40 MHz:

-70dBm @ 135 Mbps;

-67dBm @ 300 Mbps;

RF đầu ra đòn bẩy

802.11b:

17 ±. 5dBm @ 11 Mbps

802.11g:

15 ±. 5dBm @ 54 Mbps; 16 ±. 5dBm @ 48 Mbps;

17 ± 1dBm @ 6 ~ 36 Mbps

802.11n 20 MHz:

14 ± 0.5dBm @ 130 Mbps; 15 ± 0.5dBm @ 78 Mbps;

18 ± 0.5dBm @ 6.5 Mbps

802.11n 40 MHz:

14 ± 0.5dBm @ 300 Mbps; 15 ± 0.5dBm @ 162 Mbps;

18 ± 0.5dBm @ 13.5 Mbps

Chế Độ mã hóa

802.11i an ninh: WEP-64/128, TKIP (WPA-PSK) và AES (WPA2-PSK)

 

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.