Sfp + module SFP Transceiver CWDM 10 Gam 1270 ~ 1450 nm 10 KM

  • 1-99 Piece
    290,10 US$
  • 100-999 Piece
    275,00 US$
  • >=1000 Piece
    231,30 US$
Số lượng:
- + Piece còn hàng
0món hàngđược chọn, Đô la Mỹ $tổng cộng
Xem chi Tiết
Phí vận chuyển:
Vui lòng xác nhận số lượng hàng hóa.
Thời gian chờ giao hàng:
2 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 100 Piece )
Liên hệ nhà cung cấp
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
HWATEL OEM
Model:
PPC-xx96-40BD
tên sản phẩm:
SFP Transceiver SFP Module
bước sóng:
1270 ~ 1450 nm
ứng dụng:
viễn thông
chứng nhận:
RoHS

Đóng Gói & Giao Hàng

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì: 
20X12X3 cm
Tổng một trọng lượng:
2.0 kg
Loại bao bì:
carton
Ví dụ bằng hình ảnh:
package-img
package-img
Thời gian chờ giao hàng: :
2

waTel của rộng lựa chọn sản phẩm và công nghệ tiên tiến đã thực hiện chúng tôi module quang nhà sản xuất của sự lựa chọn cho chính thiết bị mạng nhà cung cấp trên toàn thế giới. chúng tôi có lấy một hàng đầu vai trò trong transforming các dữ liệu thông tin liên lạc và viễn thông thiết bị thị trường từ bằng cách sử dụng rời rạc thành phần quang học để tận dụng việc thiết kế và pay-as-you-grow tính linh hoạt được cung cấp bởi pluggable mô-đun.

 

của chúng tôi thu phát sản phẩm là hoàn toàn phù hợp với Ethernet, Fiber Channel, SONET OC/SDH STM-/OTN và PON tiêu chuẩn và hoạt động vào tốc độ dữ liệu lên đến 400 Gb/giây. họ có khả năng khoảng cách khác nhau, từ rất ngắn đạt trong vòng một datacenter để khuôn viên trường, truy cập, tàu điện ngầm, và dài-haul đạt đến. họ tính năng hiệu suất vượt trội over mở rộng điện áp và nhiệt độ phạm vi, trong khi giảm thiểu jitter, nhiễu điện từ (EMI) và tản quyền lực. 

 

 

PPC-xx96-40BD

SFP + Module Quang 10 Gam

CWDM 1270 ~ 1450 nm

40Km

 

tổng quan

 CWDM SFP + thu phát là yếu tố hình thức nhỏ pluggable module cho bi-directional nối tiếp dữ liệu quang học thông tin liên lạc chẳng hạn như IEEE 802.3ae GBASE-LR/LW/ER/ZR. đó là với các SFP-pin nối để cho phép cắm nóng khả năng. chẩn đoán kỹ thuật số chức năng có sẵn thông qua một I2C. module này được thiết kế cho sợi đơn mode và hoạt động danh nghĩa bước sóng của CWDM bước sóng. có 18 trung tâm bước sóng có sẵn từ 1270 nm đến 1610 nm, với mỗi bước 20 nm. một đảm bảo tối thiểu quang liên kết ngân sách của 14 dB được cung cấp. máy phát phần sử dụng một CWDM nhiều cũng học lượng tử DFB/EML laser và là một class 1 tia laser compliant theo để An Toàn Quốc Tế Tiêu Chuẩn IEC-60825. phần thu sử dụng một tích hợp InGaAs detector preamplifier (IDP) gắn trong một quang tiêu đề và một hạn chế post-amplifier IC.

tính năng
  • lên đến 10.5 Gb/giây Bi-directional Liên Kết Dữ Liệu
  • có thể được sử dụng với sợi đơn hệ thống CWDM hoặc kép sợi hệ thống CWDM
  • 10 Gb Ethernet
  • 2 Gam/4 Gam/8 Gam/10 Gam Fibre Channel tuân thủ
  • khiếu nại để SFP + MSA
  • tương thích với IEEE 802.3ae 10 GBASE
  • tối đa Liên Kết Chiều Dài 80 km tại 10.3125 Gb/giây
  • được làm mát 18-& lambda; CWDM DFB/làm mát bằng EML LD: từ 1270 nm đến 1610 nm
  • điện Ngân Sách lên đến 10dB, 14dB, 16dB, 23 dB
  • SFF-Chẩn Đoán Kỹ Thuật Số Chức Năng
  • AC/AC Khớp Nối theo MSA
  • duy nhất + 3.3 V Cung Cấp Điện
  • RoHS 6/6 Compliant
  • Class 1 Tia Laser Quốc Tế Tiêu Chuẩn An Toàn IEC-60825 Compliant

 

ứng dụng
  • GBASE-SR, LR, ER, ZR, ZX tại 10.31 Gbps
  • 10GBASE-LW tại 9.95 Gbps
  • 1000 Base-LX Ethernet
  • 8XFC tại 8.5 Gbps
  • 4XFC tại 4.25 Gpbs
  • 2XFC tại 2.125 Gpbs
  • 1xFC tại 1.0625 Gbps
  • quang học khác liên kết

 

công nghệ Đặc Điểm Kỹ Thuật

 

 

Hình Ảnh chi tiết

 

 

 

 

Báo Cáo thử nghiệm

 

Thông Tin đặt hàng
Part No.Tốc Độ dữ liệukhoảng cáchbước sóngLDPDnốiDDM
PPC-XX96-10BD10 Gam40 kmCWDM (1270-1330nm)DFBPINLCY
PPC-XX96-80BD10 Gam80 kmCWDM (1470-1610nm)EMLAPDLCY

 

Part No.Tốc Độ dữ liệukhoảng cáchbước sóngLDPDnốiDDM
FYPPD-XX96-80BD10 Gam80 kmDWDM (ITU Lưới 17 ~ 61)EMLAPDLCY
FYPPD-XX96-40BD10 Gam40 kmDWDM (ITU Lưới 17 ~ 61)EMLPINLCY

 

Part No.Tốc Độ dữ liệukhoảng cáchbước sóngLDPDnốiDDM
PPB-273396-20BD10 Gam20 kmT1330/R1270DFBPINLCY
PPB-273396-40BD10 Gam40 kmT1330/R1270DFBPINLCY
PPB-273396-60BD10 Gam60 kmT1330/R1270DFBPINLCY

 

Part No.Tốc Độ dữ liệukhoảng cáchbước sóngLDPDnốiDDM
PP-1596-40BD10 Gam40 km1550nmEMLPINLCY
PP-1396-10BD10 Gam10 km1310nmDFBPINLCY
PP-8596-80BD10 Gam80 km855nmVCSELPINLCY
PP-1596-80BD10 Gam80 km1550nmEMLAPDLCY

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.