notice Lưu ý: Vui lòng thận trọng và kiểm tra với nhà cung cấp của bạn xem liệu sản phẩm này có phục vụ cho mục đích chống virus và liệu virus corona (COVID-19) có ảnh hưởng đến đơn hàng của bạn không. close

SC/APC Để SC/APC 1 M Chế Độ Độc Simplex 9/125um Quang Bọc Thép Dây Vá Adss sợi Cáp Quang

  • 1-999 Pieces
    2,50 US$
  • 1000-2999 Pieces
    0,47 US$
  • 3000-4999 Pieces
    0,45 US$
  • >=5000 Pieces
    0,42 US$
Số lượng:
- + Pieces còn hàng
0món hàngđược chọn, Đô la Mỹ $tổng cộng
Xem chi Tiết
Phí vận chuyển:
Vui lòng xác nhận số lượng hàng hóa.
Thời gian chờ giao hàng:
15 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 5000 Pieces)
Bao bì tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 10000 Pieces)

Nhiều hơn

Tùy chỉnh hoạt tiết (Đơn hàng tối thiểu: 10000 Pieces) Ít hơn
Mẫu: 3,00 US$ /Piece , 1 Piece (Min. Thứ Tự): Mua mẫu
Liên hệ nhà cung cấp
Mẫu - 3,00 US$ /Piece , 1 Piece (Min. Thứ Tự): Mua mẫu
Đang tải... Thêm vào Giỏ Hàng
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
Kuncan
Model:
KC-0111
Loại:
Cáp Quang, Sợi Cáp Quang
Sợi Loại:
9/125um Duy Nhất Chế Độ
Connetcor:
SC/APC để SC/APC
Nhiệt độ hoạt động:
-40 ℃-85 ℃
Chèn Giảm Cân:
≤ 0.3dB
Độ bền kéo:
≥ 200N
Bước sóng:
1310nm hoặc 1550nm
Màu sắc:
Vàng
Mô hình:
Mô Hình duy nhất
Đóng gói:
Bó, ploybag, thùng carton

Đóng Gói & Giao Hàng

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì: 
40X40X27 cm
Tổng một trọng lượng:
0.050 kg
Loại bao bì:
Poly túi trong hộp carton tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu/Tốt có sẵn tỷ lệ để điền vào trong Container.
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng( Pieces) 1 - 1000 >1000
Thời gian ước tính (ngày) 15 Sẽ được thương lượng

SC/APC để SC/APC 1 m Chế Độ Độc SIMPLEX 9/125um Quang Bọc Thép Dây Vá Adss sợi Cáp Quang

 

Mô Tả sản phẩm

Công Nghiệp của chúng tôi đã được chứng minh SC/APC để SC/APC, Singlemode, simplex Sợi quang 9/125 vá dây đáp ứng tiêu chuẩn ROHS. Các loại cáp là Lý Tưởng cho tất cả các sợi Mạng bao gồm CATV loại FTTH, FTTB & FTTP hệ thống.

Thông số kỹ thuật

  • Simplex, sợi đơn, một kết nối trên mỗi đầu của cáp
  • Tiêu chuẩn dây Zip jacketing, OFNR
  • Corning sợi và tấm ốp, Singlemode (9/125)
  • APC và/hoặc UPC kết thúc 100% được kiểm tra và thử nghiệm cho chính xác mất mát trở lại và chèn giảm cân cấp độ
  • 1 m, 2 m, 3 m, 5 M .... Trong Chiều dài

 

Sản Phẩm liên quan

Nhận được một mẫu miễn phí

Xem xét

 

CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

Q1. Là bạn nhà máy hoặc công ty thương mại?
A:Chúng tôi là nhà máyCủaHơn 10 năm xuất khẩu experIence.
Q2.Những gì là của bạn điều khoản thanh toán?
A: T/T 30% là tiền gửi, và 70% trước khi giao hàng.
Q3.Những Gì là của bạn điều kiện giao hàng?
A: EXW, FOB, CFR, CIF, DDU.
Q4.SAmples?

A: 2-5 miếng mẫu miễn phí có sẵn, Sợ hãi trên bạn.Thời gian giao hàng thường2-3 ngày làm việc. Mẫu tùy chỉnh sẽ mất 5-10days.

Q5.Làm thế nào để đặt hàng và hợp tác với bạn?

A1:Gửi của bạnYêu cầuYêu cầu & rarr; Thông Tin Phản Hồi với báo giá & rarr; Xác Nhận báo giá(& Rarr; Làm Cho khuôn & rarr; Khuôn kiểm tra)& Rarr; Làm Mẫu & rarr; Mẫu thử nghiệm & rarr;PGạo xác nhận& Rarr;PrOForma hóa đơn cung cấp & rarr; tiền Gửi Thanh Toán & rarr;Sản xuất hàng loạt & rarr;Thanh toán cân bằng& Rarr;Đóng gói & rarr; Giao Hàng& Rarr; Sau Khi Dịch Vụ & rarr; Lặp Lại Thứ Tự...

 

A2:Gửi của bạnYêu cầuYêu cầu & rarr; Thông Tin Phản Hồi với báo giá & rarr; Xác Nhận báo giá và làm cho thanh toánCủa sợ hãi& Rarr; LàmMIỄN PHÍMẫu & rarr; Mẫu thử nghiệm & rarr;PGạo xác nhận& Rarr;PrOForma hóa đơn cung cấp & rarr; tiền Gửi Thanh Toán & rarr;Sản xuất hàng loạt & rarr;Thanh toán cân bằng& Rarr;Đóng gói & rarr; Giao Hàng
& Rarr; Sau Khi Dịch Vụ & rarr; Lặp Lại Thứ Tự...

(Đơn đặt hàng lớn thường phải trả 30% tiền gửi để bắt đầu các sản xuất, cân bằngTrước khi giao hàng )

Q6Làm bạn kiểm tra tất cả các hàng hóa của bạn trước khi giao hàng?
A: Có, chúng tôi có 100% thử nghiệm trước khi giao hàng
Q7Làm thế nào bạn sẽ duy trì của chúng tôi kinh doanh lâu dàiMối Quan Hệ?
A: Chất Lượng là ưu tiên. chúng tôi sẽ tiếp tục cung cấp sản phẩm tốt về chất lượng và cạnh tranh về giá để đảm bảo khách hàng của chúng tôi lợi ích;
Q8:Làm thế nào để tàu ra các hàng hóa?
A: theo yêu cầu của bạn, bằng đường biển, bằng không khí, bằng cách thể hiện, tất cả đều có sẵn.

Nhà máy

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.