Sc 3fe + 1ge + 2 chậu + CATV + wifi FTTH EPON ONU cho cáp quang mạng định tuyến

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
60,00 US$ - 100,00 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
Vận chuyển:
Hỗ trợ Vận tải đường biển
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
E- liên kết
Model:
Lnk-v2800w
chứng nhận:
Fcc/ce/rohs
thượng nguồn pon giao diện:
1 EPON giao diện, sc duy nhất- chế độ, đối xứng 1,25 Gbps
giao diện quang học:
Sc/APC( v2800w)
CATV đầu vào:
-8 để +2 dBm
bước sóng:
Tx 1310nm, rx 1490nm, CATV 1550nm
tiêu thụ điện năng:
≤ 12W
dc cung cấp điện:
+12v
điều hành tạm thời:
-5- 45℃
khoảng cách truyền dẫn:
20km
kích thước:
240mm*150mm*37mm
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
2000 Piece/Pieces per Month
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
tiêu chuẩn xuất khẩu đóng gói hoặc đóng gói tùy chỉnh
Cảng
Shenzhen
Thời gian chờ giao hàng: :
Sample: 2 days after receiving payment; Bulk Order: To confirm

Sc 3fe + 1ge + 2 chậu + CATV + wifi FTTH EPON ONU cho cáp quang mạng định tuyến

mô tả sản phẩm

tính năng đặc biệt

 

l Plug and play, tích hợp tự động phát hiện, cấu hình tự động, và tự động nâng cấp firmware công nghệ.

l tích hợp oAm và tr069 cấu hình từ xa và chức năng bảo trì.

lHỗ trợ phong phú QinQ vlan chức năng và tính năng IGMP snooping multicast.

lTích hợp kiểm tra đường truyền phù hợp với gr-909 trên chậu.

lHỗ trợ EPON sợi thu phát, CATV nhận và đầu ra rf giám sát chẩn đoán, EPON sợi truyền và rf nhận vô hiệu hóa từ xa.

lđầy đủ khả năng tương thích với OLT dựa trên Broadcom/PMC/Cortina chipset.

lCho vừa và nhỏ- kích thước các nhà khai thác, dịch vụ VoIP có thể tùy chỉnh.

lHỗ trợ IEEE802.11n 2t2r wifi chức năng.

 

thông số kỹ thuật

mặt hàng kỹ thuật

mô tả

thượng nguồn pon giao diện

1 ePon giao diện, sc duy nhất- chế độ/duy nhất-Sợi, đối xứng 1,25 Gbps

bước sóng

Tx 1310nm, rx 1490nm, CATV 1550nm

dữ liệu đầu ra tx

- 1 dBm đến 4 dBm @ 1310nm

quang rx độ nhạy

<- 24 dBm @ 1490nm

giao diện quang học

Sc/máy tính( hg326e), sc/APC( v2800w)

CATV giao diện

SCTE f loại( chỉ dành cho v2800w)

CATV đầu vào

-8 để +2 dBm

rf đầu ra

80 dbuv @-8 để +2 dBm

wlan

Phù hợp với IEEE802.11b/g/n, 2t2r, nội bộ Antena

hạ lưu lan giao diện

3 10/100mbps và 1 10/100/1000 Mbps tự động thích ứng giao diện Ethernet, full duplex/half duplex, RJ45 kết nối

hạ lưu chậu giao diện

2 FXS, RJ11 kết nối

chỉ số

Lnk-v2800w: 11 chỉ số

Lnk-hg326e: 14 chỉ số.

Cho tình trạng cung cấp điện, pon, lan và chậu.

dc cung cấp điện

+12v, bên ngoài ac-dc power adapter

thiết lập lại nút

1, khôi phục lại thiết bị.

nút nguồn

1, power on/off thiết bị

tiêu thụ điện năng

& Le; 12W

điều kiện hoạt động

điều hành tạm thời:-5- +45& #8451;

độ ẩm hoạt động: 10-90%( không ngưng tụ)

kích thước

( l*w*h)

Lnk-v2800w: 240mm*150mm*37mm;

trọng lượng tịnh

0.62kg

 

dịch vụ Ethernet chức năng

1)Tốc độ đầy đủ không- ngăn chặn chuyển đổi.

2)Hỗ trợ QinQ vlan, 1:1 VLAN, VLAN tái sử dụng, VLAN thân cây, vv.

3)Tích hợp cổng giám sát, ánh xạ cổng, cổng tốc độ hạn chế, cổng SLA, vv.

4)Hỗ trợ tự động phân cực phát hiện cổng ethernet(Tự động MDIX).

5)Tích hợp IEEE802.1p qos với bốn hàng đợi ưu tiên cấp.

6)hỗ trợIPv4 IGMP Snooping và IPv6 MLD rình mò.

7)Hỗ trợ nat và tường lửa.

 

chậu chức năng dịch vụ

1)Gọi giao thức:Nhâm nhi( IMS tương thích), liền mạch tương thích với tất cả các phổ biến đại lý cuộc gọi.

2)Tích hợp nhịp tim chức năng và hỗ trợ hoạt động/chờ gọi đại lý.

3)Mã hóa giọng nói: itu-t g. 711/g. 723,1( 5.3k/6,3 kbit/s)/g. 729, tự động- thương lượng với đại lý cuộc gọi.

4)Echo hủy bỏ trên itu-t g. 165/g. 168-2002, lên đến 128ms chiều dài đuôi.

5)Hỗ trợ cao/thấp tốc độ fax/modem, bỏ qua fax, và T38 fax.

6)Hỗ trợ rfc2833 và dự phòng rfc2833, sự khác biệt nhẫn, md5 xác thực, chuyển tiếp cuộc gọi, chờ cuộc gọi, nóng- đường dây điện thoại, đồng hồ báo thức, và tất cả các loại giá trị- thêm dịch vụ thoại.

7)đa- bên hội nghị.

8)Thử nghiệm dòng theo gr-909.

9)Chỉ định địa chỉ ip: năng động PPPoE/dhcp client và IP tĩnh.

10)Hỗ trợ web, cli, tr069.

11)Tích hợp OAM, xml, DHCP tùy chọn 66& 67 cho cấu hình tự động và nâng cấp firmware.

12)Gọi mất ít hơn 0.01%.

 

CATV chức năng dịch vụ

1) Rf tần số: 45~875mhz.

2) Bật/tắt đầu ra rf từ xa.

3) Mức rf có thể được cho thấy trên pc web thời gian thực.

 

dịch vụ wifi

1) Tích hợp 802.11b/g/n.

2) hỗ trợ WEP và WPA/WPA2 giao thức bảo mật.

 

 

đóng gói và vận chuyển

 

dịch vụ của chúng tôi

Của chúng tôi đội ngũ bán hàng chuyên nghiệp và công nghệ nhóm hỗ trợ sẽ trả lời tất cả các câu hỏi và chắc chắn rằng sản phẩm của chúng tôi đáp ứng yêu cầu của bạn. Chúng tôi cũng cung cấp thời gian dài sau khi dịch vụ.

thông tin công ty

Thành lập vào 2001& có trụ sở tại Thâm Quyến, e- liên kết Trung Quốc hợp tác công nghệ., Ltd.( e- liên kết) là một hình hàng đầu và chất xơ sản xuất sản phẩm tại Trung Quốc. Sản phẩm chính của chúng tôi bao gồm hoạt động thiết bị bao gồmsợi chuyển đổi phương tiện truyền thông, camera quan sát sợi chuyển đổiđiện thoại cáp MUX, SFP thu phát, vv. Và chúng tôi cũng cung cấp sợi quang thụ động các thành phần như sợi dây vá, Pigtail, adapter& suy hao. Với kinh nghiệm phong phú trong cung cấp sản phẩm chất lượng cao trong viễn thông và CCTV kinh doanh, e- liên kết có một cơ sở sản xuất lớn tại Thâm Quyến, có thể cung cấp chi phí- các giải pháp hiệu quả để phục vụ khách hàng của chúng tôi thành công.

Chất lượng sản phẩm:

& bull; hệ thống chất lượng ISO 9001

& bull; đầy đủ- phổ môi trường và điện thử nghiệm tất cả các thiết kế sản phẩm

& bull; 48 giờ lão hóa thử nghiệm trước khi giao hàng

& bull; đủ tiêu chuẩn CE, RoHS, FCC

Sản phẩm lợi thế:

& bull; chi phí thấp

& bull; cắm- và- chơi

& bull; xây dựng- trong điều khiển từ xa khả năng chẩn đoán

Kể từ khi ra mắt của sản phẩm của chúng tôi trên thị trường trong nước và thị trường quốc tế, chúng tôi đã giành được một danh tiếng tốt cho chất sản phẩm chất lượng cao và dịch vụ chân thành. Sản phẩm của chúng tôi được áp dụng cho hệ thống mạng viễn thông, đài phát thanh và truyền hình, an ninh công cộng, ngân hàng, vv. để phù hợp với nhu cầu khác nhau của khách hàng khác nhau, chúng tôi có những người để theo dõi thông tin thị trường mới nhất để giữ cho sản phẩm của chúng tôi cạnh tranh và quan trọng.

Bán hàng hiểu biết của chúng tôi, hỗ trợ kỹ thuật và nhân viên kỹ thuật được dành riêng cho sự hiểu biết yêu cầu của bạn và thiết kế sản phẩm và các giải pháp để đáp ứng nhu cầu của bạn. Chúng tôi sẽ được vui để cung cấp cho bạn mạng cáp quang sản phẩm với giá tốt nhất của chúng tôi, chất lượng cao và giao hàng nhanh chóng.

 

thắc mắc thường gặp

1. bảo hành là gì trên các bộ phận bạn bán?
Tất cả các bộ phận bán bằng e- liên kết Trung Quốc đáp ứng tất cả các sản xuất chi tiết kỹ thuật và thực hiện một năm bảo hành. Một số tùy chỉnh sản phẩm có thể mang theo tối đa ba năm bảo hành.
2. những gì phương thức thanh toán bạn cung cấp?
Chúng tôi chấp nhận thanh toán qua t/t, công đoàn phương Tây, Moneygram và paypal;
3. những gì đặt hàng tối thiểu của bạn là?
để đạt được sự hài lòng của khách hàng, chúng tôi chấp nhận đặt hàng mẫu, thậm chí một mảnh.

thanh toán

 

xác nhận

 

liên hệ với chúng tôi

E- liên kết Trung Quốc hợp tác công nghệ., Ltd.

Liên lạc với người: Hubert hu

Skype: elinkchina002

P/f: +86 755 83128674 |

M: +86 13714814391

http://www.e- linkchina.com

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.