QSFP-100G-ER4L-S Nexus 9200 N9K-C93180YC-EX Sợi Quang Modules

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
3.200,00 US$ - 4.900,00 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
Thời gian chờ giao hàng::
Số lượng( Pieces) 1 - 2 >2
Thời gian ước tính (ngày) 2 Có thể thương lượng
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
Toptrans
Model:
QSFP28 100G ER4
Tỷ lệ:
100G
Bước sóng:
1310nm
Khoảng cách:
40 km
Chẩn đoán::
Kỹ thuật số
Nhiệt độ:
0 °C ~ 70 °C
Điện áp cung cấp:
3.3 V
Loại Module:
Hot Pluggable
Bảo hành:
3 năm
Mô hình Số::
TOP-QSFP + 100G-ER4
Điều kiện:
Mới
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
3000 Piece/Pieces per Day
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
Gói chống tĩnh, tiêu chuẩn đóng gói
Cảng
Shenzhen
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Pieces) 1 - 2 >2
Thời gian ước tính (ngày) 2 Sẽ được thương lượng
Mô Tả sản phẩm

QSFP-100G-ER4L-S NEXUS 9200 N9K-C93180YC-EX sợi quang Modules

  

Các tính năng

Thương hiệuTop-TRANS
Nơi xuất xứTrung Quốc
Điều kiệnMới
Bước sóng1310nm
Tốc Độ dữ liệu100 GB
Khoảng cách40Km
Kết nốiLC kết nối
Sợi LoạiQSFP28
Bảo hành3-năm
Thời gian giao hàng1 ngày
Gói10 pcs
Thương mạiNhiệt độ0 để 70°C(32Để158°F)

 

 

 

Sản Phẩm ban đầu

Sản phẩm Series:

Topstar là một trong những Nhà Sản Xuất hàng đầu và Nhà Cung Cấp của Sợi Quang thu phát ở Thâm Quyến. Chính của chúng tôi Core kinh doanh như dưới đây:

Ban đầu SFP module:Chúng tôi là một nhà cung cấp chuyên nghiệp của ban đầu (Finisar/Thổ Cẩm/Huawei/Avago/Nguồn/WTD/ JDSU/INTEL, vv) SFP module, Hơn 200,000 pcsHàng tồn kho mỗi tháng tôiNKho đáp ứng của bạn một-đứng theo yêu cầu.

 

Hot Bán hàng

Bao bì & Vận Chuyển

Vận chuyển

1.Phát Nhanh quốc tếDHL, FedEx, UPS, TNT và EMS

2. khách hàng xác định vận chuyển hàng hóa giao nhận hoặc thương lượng vận chuyển phương pháp!

3Thời Gian giao hàng: 1 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán

 

Điều Khoản thanh toán

1.Thanh toán:T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram, HSBC,Cũng như Tiền Mặt Thanh Toán

2.MOQ:10 pcs

3.Bảo hành:3 năm

4.Gói Thông Tin:Theo số lượng, chúng tôi có thể cung cấp 1 của một trong hộp, hoặc 10 pcs trong hộp nhựa hoặc 20 PCS. Và có thể làm theo yêu cầu.

 

Dịch Vụ của chúng tôi

 

1. 3 năm bảo hành. 

2. Multi ngôn ngữ dịch vụ: Tiếng Anh, Tiếng Nga, Tiếng Ý và Tiếng Tây Ban Nha vv. 

3. Trả lời thắc mắc trong vòng 1 giờ và hỗ trợ trực tuyến tại 24*7. 

4. hơn mười năm kinh nghiệm đội ngũ kỹ thuật hỗ trợ. 

5. Tùy chỉnh nhãn và các gói, và ODM & OEM Dịch vụ cung cấp.

 

Thông Tin công ty

 

Chất lượng

1. 100% vật liệu mới cho sản xuất, các chip được mua từ quốc tế các công ty chẳng hạn như Câu Châm Ngôn, CY, mitsubishi vv. 

2. Sản phẩm chất lượng cao với ISO9001, RoHS, FCC, Giấy Chứng Nhận CE. 

3. Nhiều phát hiện: Nguyên vật liệu phát hiện, ba vòng của các thử nghiệm cho quang học và điệnTính chất, 24 giờ kiểm tra lão hóa, khả năng tương thích thử nghiệm trên thiết bị chuyển mạch trước khi giao hàng.

 

 Sản xuất

1. Một số dây chuyền sản xuất cho sản xuất sản phẩm khác nhau cùng một lúc.

(1X9, SFF, GBIC, XENPAK, X2, XFP, SFP, SFP +, QSFP, QSFP +, CSFP, PON SFP)

2. hoàn hảo và khả năng tương thích rộng.3. Khả năng lớn của sản xuất cho 40,000 ~ 100,000 miếng của sợi Module quang mỗi tháng. 

 Của chúng tôi đội ngũ bán hàng và khách hàng đã ghé thăm

  

CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

1. Những Gì Bạn Sẽ Làm Gì Nếu TÔI tìm thấy nó có bất kỳ vấn đề chất lượng?

Trả lời: Chúng Tôi trở lại lên mỗi lần bán với của chúng tôi Rủi Ro-Miễn phí tiền lại đảm bảo!
Bạn có thể mua với sự tự tin từ một công ty trong đức tin tốt đã được phục vụ của nó khách hàng cho hơn 7 năm!

2. Làm Thế Nào Để công ty của bạn làm liên quan đến kiểm soát chất lượng?
Trả lời: Chúng Tôi có thử nghiệm chuyên nghiệp thiết bị và đội NGŨ QC. Mỗi đơn vị sẽ được tăng gấp đôi kiểm tra với hiệu suất hoàn hảo trước khi vận chuyển.

3. Những gì được các điều khoản thương mại?
Trả lời: Thời Gian Chì: 1 ngày sau khi xác nhận thanh toán của bạn (Trong kho, chúng tôi cần 1 ngày để kiểm tra đầy đủ trong số họ)
Thời hạn thanh toán: Công Đoàn Phương Tây, T/T, Aliexpress escow, tiền gram
Bảo hành: 3 năm

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.