Original new Huawei Echolife HG8310M Gpon ĐẤU NỐI

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
19,80 US$ - 20,00 US$ / Piece | 100 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
OEM
Model:
HUAWEI HG8310M
Tên sản phẩm:
HUAWEI HG8310M epon onu
Ứng dụng:
FTTH FTTB FTTX Mạng
Mô hình Số:
HUAWEI HG8310M
Tốc Độ truyền tải:
1*10/100/1000 Mbps
Sợi giao diện:
SC/PC
LAN:
Thích ứng Ethernet cổng, full/half duplex, RJ45 giao diện
Kích thước:
130*105*30mm (chiều dài * chiều rộng * chiều cao)
Trọng lượng:
0.2 kg
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
1000 Piece/Pieces per Week HUAWEI HG8310M
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
OrginalHuawei gói tiêu chuẩn
HUAWEI HG8310M
Cảng
FOB Shenzhen

Original new Huawei Echolife HG8310M Gpon ĐẤU NỐI

Hình Ảnh chi tiết

 

 

 

 

 

 

 

 

Mô Tả sản phẩm

Các EchoLife HG8010H là một trong nhà bị đầu cuối mạng quang (ONT) trong Huawei FTTH giải pháp. Bằng cách sử dụng các GPON công nghệ, siêu-truy cập băng thông rộng được cung cấp cho nhà và người sử dụng SOHO. Các HG8010H cung cấp một GE/FE tự động thích ứng cổng Ethernet. Các HG8010 các tính năng cao-hiệu suất chuyển tiếp khả năng để đảm bảo kinh nghiệm tuyệt vời với VoIP, internet và HD video dịch vụ.

                                                       

Cổng Ethernet

• Cổng Ethernet dựa trên VLAN thẻ và loại bỏ tag

• 1:1 VLAN, N: 1 VLAN, hoặc VLAN truyền tải trong suốt

• QinQ VLAN

• Giới hạn về số lượng của học địa chỉ MAC

• Địa chỉ MAC học tập

• Truyền tải trong suốt của IPv6 các gói Hai Lớp 2

 

GPON Cổng

 

• Class B +

• Độ nhạy thu:-27dBm

• Bước sóng: CHÚNG TÔI 1310nm, DS 1490nm

• WBF

• Linh hoạt lập bản đồ giữa ĐÁ QUÝ Cổng và TCONT

• GPON: phù hợp với các SN hoặc xác thực mật khẩu được định nghĩa trong G.984.3

• Bi-directional FEC

• SR-DBA và NSR-DBA

 

Các tính năng của echolife HG8010H

1. cắm-và-chơi: dịch vụ có thể được triển khai bởi một cú nhấp chuột trên các NMS, và trên trang web cấu hình là không cần thiết.

2. chẩn đoán từ xa: Điều Khiển Từ Xa lỗi định vị được thực hiện bởi các kiểm tra loop-line của cổng POTS, mô phỏng cuộc gọi và PPPoE dialup thi đua khởi xướng bởi NMS.

3. liên kết giám sát: E2E liên kết phát hiện là đạt được sử dụng 802.1ag Ethernet OAM.

4. High tốc độ chuyển tiếp: 900 Mbit/s chuyển tiếp trong các NAT kịch bản.

5. IPv6 Khả Năng: hỗ trợ IPv6/IPv4 dual stack và DS-Lite.

 

 

 

Các mặt hàng kỹ thuật

Mô tả

Sợi cổng

1 GPON giao diện, SC single-chế độ/duy nhất-sợi, Hạ Lưu tốc độ 2.5 Gbps, thượng nguồn tốc độ 1.25 Gbps

Bước sóng

Tx 1310nm, Rx 1490nm

Sợi giao diện

SC/PC

RX độ nhạy

<-28dBm (1490nm)

WLAN

IEEE802.11b/g/n, 300 Mbps, một được xây dựng trong ăng-ten

LAN

1*10/100/1000 Mbps Ethernet thích ứng cổng, full/half duplex, RJ45 giao diện

Thông lượng

Thông lượng có thể đạt tới 900 Mbps hoặc nhiều hơn

 

 

DC điện

12 V 1A, bên ngoài AC-DC power adapter

Nút

Thiết lập lại, điện

Điện

≤8W

Hoạt động

Nhiệt độ làm việc:-5-+ 55℃ làm việc độ ẩm: 10-90% (không ngưng tụ)

Lưu trữ

Lưu trữ nhiệt độ:-30℃-+ 60℃ lưu trữ độ ẩm: 10-90% (không ngưng tụ)

Kích thước

130*105*30mm (chiều dài * chiều rộng * chiều cao)

Net trọng lượng

≤0. 2Kg

 

 

Bao bì & Vận Chuyển

 

1. thanh toán: L/C, T/T, Công Đoàn Phương Tây, Moneygram, Paypal Cũng như Tiền Mặt chấp nhận được

 2. Delievery:Lô hàng thường được giao trong vòng 1-5 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán. các hàng hóa là thường gửi bởi cách thể hiện (TNT, UPS, FEDEX, DHL, EMS hoặc khác cách đặc biệt) hay bằng tàu của khách hàng chính xác số lượng và yêu cầu.

 

Dịch Vụ của chúng tôi

 

Tại sao chúng tôi có thể lựa chọn bạn?

1): đáng tin cậy --- chúng tôi là công ty, chúng tôi dành trong win-win
2): chuyên nghiệp --- chúng tôi cung cấp các sản phẩm chính xác bạn muốn
3): nhà máy --- chúng tôi có nhà máy, do đó, có giá cả hợp lý

 

Làm thế nào về các chi phí vận chuyển?
Nếu hàng hóa của bạn là không lớn, chúng tôi có thể gửi hàng cho bạn thông qua counier, chẳng hạn như FEDEX, DHL, chúng tôi hợp tác với họ cho thời gian dài, vì vậy chúng tôi có giá tốt. nếu hàng hóa của bạn là lớn, chúng tôi sẽ gửi cho bạn thông qua đường biển, chúng tôi có thể báo giá cho bạn, Sau đó bạn có thể lựa chọn cho dù sử dụng giao nhận của chúng tôi hoặc của bạn.

 

Làm thế nào về các giá? bạn Có Thể làm cho nó rẻ hơn?
Giá cả phụ thuộc vào các mặt hàng theo nhu cầu của bạn (số lượng)
Đánh bại báo giá sau khi cập nhật dữ mô tả đầy đủ của các mục mà bạn muốn.

Làm thế nào về các mẫu thời gian? Những Gì là việc thanh toán?
Mẫu thời gian: 3 ~ 10 ngày sau khi đặt hàng & mẫu xác nhận.
T/T, tiền gửi 30%, và cân bằng là sau khi các đơn đặt hàng được hoàn thành. Chúng tôi cũng chấp nhận PAYPAL, công đoàn phương tây.

 

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.