OEM ODM 10G SFP + CWDM Module cho 10 km đến 80 km CWDM SFP + Thu Phát

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
13,90 US$ - 18,50 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
Vận chuyển:
Hỗ trợ Vận tải đường biển
Thời gian chờ giao hàng::
Số lượng( Pieces) 1 - 500 501 - 1000 >1000
Thời gian ước tính (ngày) 3 5 Có thể thương lượng
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Min. Order: 1000 Pieces)
Bao bì tùy chỉnh (Min. Order: 1000 Pieces)

Nhiều hơn

Tùy chỉnh hoạt tiết (Min. Order: 1000 Pieces) Ít hơn
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
SunSoont
Model:
SST-SFP-10G
Tên sản phẩm:
OEM ODM 10G SFP + CWDM Module cho 10 km đến 80 km CWDM SFP + Thu Phát
Sợi Loại:
Duy nhất chế độ kép sợi
Kiểu kết nối:
LC
Sợi Tốc Độ Tốc Độ:
10 Gbps
Bước sóng:
1310nm hoặc 1550nm
Khoảng Cách truyền dẫn:
500 m ~ 120 KM
Cung Cấp điện:
3.3 V
Lưu trữ nhiệt độ:
-40 ~ + 85℃
Chứng nhận:
CE RoHS FCC
Bảo hành:
3 năm
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
30000 Piece/Pieces per Month OEM ODM 10G SFP+ CWDM Module for 10km to 80km CWDM SFP+
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
Bao bì cho OEM ODM 10G SFP + CWDM Module cho 10 km đến 80 km CWDM SFP + Thu Phát:
Một mảnh gói kích thước: 9X6X2 cm, một mảnh tổng trọng lượng: 0.2 kg.
Hộp nhựa với bảo vệ EPE bọt padding.
Cảng
Shenzhen/Guangzhou port
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng( Pieces) 1 - 500 501 - 1000 >1000
Thời gian ước tính (ngày) 3 5 Sẽ được thương lượng

OEM ODM 10G SFP + CWDM Module cho 10 km đến 80 km CWDM SFP + Thu Phát

Mô Tả sản phẩm

Này Bi-directional 10 Gb/giây (SFP +) thu phát quang mô-đun tương thích với hiện tại SFP + Đa-Nguồn Thỏa Thuận (MSA) Đặc Điểm Kỹ Thuật, thực hiện theo với 10GBASE-LR/LW Ethernet, SONET OC OC-192/SDH STM-và 10G Fibre Channel 1200-SM-LL-L. Kỹ thuật số chức năng chẩn đoán có sẵn thông qua một 2-dây giao diện nối tiếp, như quy định trong các SFP + MSA.

 

 

Thông số kỹ thuật

OEM ODM 10G SFP + CWDM Module cho 10 km đến 80 km CWDM SFP + Thu PhátThông số kỹ thuật:

Làm việcThông số

Biểu tượng

Min.

Điển hình

Max.

Đơn vị

Lưu trữTEmperature

TS

-40

 

+ 85

°C

Cung cấpVOltage

VCCT, R

-0.5

 

4

V

Tương đốiHUmidity

RH

0

 

85

%

Trường hợp Hoạt độngTEmperature

TC

-5

 

+ 70

°C

Cung cấp Hiện Tại

TÔICC

 

 

400

MA

Điện Cực Phân Tán

PD

 

 

1.5

W

 

 

  

Sản phẩm Avantages

OEM ODM 10G SFP + CWDM Module cho 10 km đến 80 km CWDM SFP + Thu PhátƯu điểm:

  • Hỗ trợ 9.95 Gb/giây để 11.3 Gb/giây tốc độ bit
  • Hot-pluggable SFP + dấu chân
  • Duy nhất LC cho Bi-directional Truyền
  • Tối đa liên kết chiều dài của 20 km
  • Được xây dựng trong 1270/1330 WDM Lọc
  • Được làm mát 1270nm hoặc 1330nm DFB Laser.
  • Điện cực phân tán <1.5 W
  • Không có Đồng Hồ Tham Chiếu yêu cầu
  • Được xây dựng trong chẩn đoán kỹ thuật số chức năng
  • Phạm vi nhiệt độ 0 °C để 70 °C
  • Thấp EMI và tuyệt vời ESD bảo vệ
Hình Ảnh chi tiết

 

 

 

 

 

Bao bì & Vận Chuyển

 

 

 

Thông Tin công ty

Thâm quyến Sunsoont Công Nghệ Co,. Ltd được thành lập vào năm 2016, là một nhà sản xuất chuyên nghiệp tham gia vào việc nghiên cứu, phát triển, sản xuất, bán và dịch vụ của sợi quang thiết bị và các thiết bị mạng. Chúng tôi được đặt tại gần đến Thâm Quyến, Tuyến Tàu Điện Ngầm 11 Qiaotou trạm. Dành riêng cho chất lượng nghiêm ngặt kiểm soát và chu đáo dịch vụ khách hàng, của chúng tôi nhân viên giàu kinh nghiệm các thành viên trong luôn luôn có sẵn để thảo luận về yêu cầu của bạn và đảm bảo khách hàng đầy đủ sự hài lòng. Trong những năm gần đây, công ty chúng tôi đã giới thiệu một loạt các thiết bị tiên tiến bao gồm Laser tự động khớp nối máy Mắt sơ đồ cụ's Dao Động. Ngoài ra, chúng tôi đã thu được CE, RoHS, FCC, TUV, giấy chứng nhận. Sản phẩm của chúng tôi được xuất khẩu sang nhiều quốc gia, chẳng hạn như, Nga, Ấn Độ, Israel, Thái Lan, ukraine, Brazil, Indonesia, Hàn Quốc,, Frence, Colombia, Nam Phi, và như vậy. Chúng tôi cũng hoan nghênh OEM và ODM đơn đặt hàng. Cho dù lựa chọn một sản phẩm hiện tại từ danh mục của chúng tôi hoặc tìm kiếm kỹ thuật hỗ trợ cho ứng dụng của bạn, bạn có thể nói chuyện với khách hàng của chúng tôi trung tâm dịch vụ khoảng của bạn tìm nguồn cung ứng yêu cầu. Hy vọng chúng tôi có thể cung cấp các sản phẩm tốt nhất và dịch vụ cho bạn!

 

 

 

 

CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

 

1. những gì là MOQ của bạn, TÔI Có Thể có một mẫu nhỏ đơn đặt hàng?
Vâng, chúng tôi chào mừng bạn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng.

 

2. những gì là của bạn điều khoản thanh toán?

Thương mại đảm bảo, T/T, Công Đoàn Phương Tây, Paypal, thẻ Tín Dụng hoặc Tiền Mặt.

 

3. những gì là của bạn thời gian bảo hành

Chúng tôi hứa 3 năm bảo hành cho tất cả các sản phẩm được vận chuyển từ chúng tôi.

 

4. What là thời gian dẫn?

Cho các sản phẩm thông thường. Chúng tôi giữ cổ phiếu, có thể tàu 1-3 ngày làm việc sau khi thanh toán, như để số lượng lớn và sản phẩm đặc biệt, sẽ cung cấp thời gian đầu sau khi xác nhận với sản xuất của chúng tôi dept.

 

5. TÔI có thể sử dụng riêng của chúng tôi logo và nhãn?

Có, chúng tôi có thể cung cấp dịch vụ OEM và làm cho các sản phẩm với nhãn hiệu riêng của bạn.

 

 

Liên hệ với Chúng Tôi

 

WElcome Yêu cầu của bạn, và chào mừng bạn đến thăm nhà máy của chúng tôi.

Để biết thêm thông tin, xin vui lòng cảm thấy miễn phí để liên hệ với chúng tôi, chúng tôi sẽ trả lời bạn trong 8 giờ.

Cảm ơn cho sự chú ý của bạn!

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.