Thương hiệu mới ban đầu HG8010H HG8010 EPON 1GE ONU ONT Với Duy Nhất Cổng Lan Áp Dụng cho Chế Độ FTTH

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
18,00 US$ - 20,00 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
Vận chuyển:
Hỗ trợ Vận tải đường biển
Thời gian chờ giao hàng::
Số lượng( Pieces) 1 - 10 11 - 100 >100
Thời gian ước tính (ngày) 3 5 Có thể thương lượng
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
Hongfei
Model:
HG8010H
Mô hình Số:
Hg8010H, hg8010H
Sợi port::
1 GPON giao diện
Bước sóng:
Tx 1310nm, Rx 1490nm
RX độ nhạy:
<-28dBm (1490nm)
LAN:
10/100/1000 Mbps Ethernet thích ứng
Tối đa điện năng tiêu thụ:
3.5 W
Điện năng tiêu thụ tĩnh:
3 W
Trọng lượng:
500g
Kích thước:
130*105*30mm (chiều dài * chiều rộng * chiều cao)
Màu sắc:
Trắng
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
500 Piece/Pieces per Day
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
1. tiêu chuẩn xuất khẩu carton đóng gói 2. Theo các yêu cầu của khách hàng.
Cảng
Shenzhen or Guangzhou
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Pieces) 1 - 10 11 - 100 >100
Thời gian ước tính (ngày) 3 5 Sẽ được thương lượng
MÔ TẢ SẢN PHẨM

Thương hiệu mới ban đầu HG8010H HG8010 EPON 1GE ONU ONT Với Duy Nhất Cổng Lan Áp Dụng cho Chế Độ FTTH

Chi Tiết sản phẩm

Mô hình SốHg8010H, hg8010H
Sợi port:1 GPON giao diện
Bước sóngTx 1310nm, Rx 1490nm
RX độ nhạy<-28dBm (1490nm)
LAN10/100/1000 Mbps Ethernet thích ứng
Tối đa điện năng tiêu thụ3.5 W
Điện năng tiêu thụ tĩnh3 W
Trọng lượng500g
Kích thước130*105*30mm (chiều dài * chiều rộng * chiều cao)
Màu sắcTrắng
Từ Khóa sản phẩmHg8010h, HG8010H HG8010, HG8010H HG8010 EPON 1GE ONU ONT

HG8010H cung cấp một GE cổng Ethernet. Các HG8010H các tính năng cao-hiệu suất chuyển tiếp khả năng để đảm bảo kinh nghiệm tuyệt vời với VoIP, Internet và HD video dịch vụ

ĐÓNG GÓI VÀ VẬN CHUYỂN

ĐÓNG GÓI:

Nhà máy ban đầu đóng gói hoặc tùy chỉnh

Hoặc đóng gói theo tiêu chuẩn xuất khẩu carton.

GIAO HÀNG TẬN NƠI:

Cách vận chuyển: Bằng Đường hàng không, đường biển, đường express (UPS, DHL, Fedex, TNT, EMS...) Chúng Tôi sẽ làm cho một hoàn hảo kế hoạch giao hàng cho bạn.

Thời gian giao hàng: 1-7 ngày làm việc sau khi xác nhận đơn đặt hàng, chính xác ngày giao hàng nên được quyết định theo để sản xuất mùa và số lượng đặt hàng.

GIỚI THIỆU CÔNG TY

Về chúng tôi

Huệ châu Hongfei Thông Tin Liên Lạc Co., Ltd

Là một trong những hàng đầu nhà cung cấp của FTTH sản phẩm truy cập và phụ tùng thay thế trong viễn thông và linh kiện điện tử kể từ năm 2006. Chúng tôi có cổ phần lớn tất cả các năm xung quanh và chúng tôi cam kết để giúp khách hàng của chúng tôi để giải quyết phụ tùng thay thế tình trạng thiếu vấn đề. Trong ngoài ra để một số lượng lớn hàng tồn kho, chúng tôi có cũng thành lập một trưởng thành cung cấp kênh trong những khó khăn để tìm thấy, được dừng lại sản xuất phụ tùng đặc biệt là trong trạm cơ sở, sợi quang phụ kiện và linh kiện điện tử khu vực...

CỦA CHÚNG TÔI ADVENTAGES

 Chất Lượng cao ---- Chất Lượng Nguyên Liệu, Thiết Bị Tiên Tiến, Tốt Thủ Tục.

 Cổ Phiếu lớn Tất Cả Các Năm Xung Quanh và Giao Hàng Nhanh Chóng.

 Gốc Hàng Hóa Nhà Máy.

 Lợi thế trong Khó Khăn để đến Tìm Thấy Phụ Tùng

 Có kinh nghiệm Tiếp Thị Quản Lý

 Chuyên nghiệp Bộ Phận Thiết Kế

 3 tháng đến 1 Năm Bảo Hành Chất Lượng Theo Các Thiết Bị Khác Nhau.

 Tuyệt vời Sau Khi Bán Hàng Dịch Vụ

CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

FAQ

1. TÔI có thể có giá của sản phẩm của bạn?

Chào đón. Xin vui lòng cảm thấy miễn phí để gửi cho chúng tôi một email ở đây. Bạn sẽ nhận được trả lời của chúng tôi trong vòng 24 giờ

2. là những sản phẩm được ban đầu?

Có, Họ đang có. Chúng tôi promoised tất cả các sản phẩm chúng tôi cung cấp là từ gốc factroy.

3. những gì MOQ của bạn?

Một mảnh là ok. Bất cứ điều gì làm thế nào nhiều chiếc bạn cần, và chúng tôi sẽ luôn luôn cung cấp cho bạn các dịch vụ tốt nhất.

4. những gì là các điều khoản thanh toán?

T/T (HSBC), Công Đoàn Phương Tây, Tiền Gram, Paypal, Alibaba Nền Tảng Thương Mại đảm bảo.

5. những gì của các thời gian dẫn cho trật tự thường xuyên?

Nếu chúng tôi có cổ phần, chúng tôi có thể gửi các ngày hôm sau sau khi thanh toán xác nhận, những người khác chúng tôi có thể tàu xung quanh 3-10 ngày làm việc như mỗi đơn hàng xác nhận...

6. Do bạn kiểm tra hàng hóa trước khi giao hàng?

Yes. Chúng tôi có kỹ sư chuyên nghiệp để kiểm tra tất cả các thiết bị trước khi vận chuyển.

CHỨNG CHỈ

LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI

Đường dây nóng: + 86-755-82571007
Fax: + 86-755-82571007
Tel/What'sapp/Chúng Tôi trò chuyện: + 86-18680307005/18680307003
Twitter: @ tosun35856846
Facebook: @ eastdrgontelecom
Instagram: tosunzhao
Pinterest: zhao. tosun

Thương hiệu mới ban đầu HG8010H HG8010 EPON 1GE ONU ONT Với Duy Nhất Cổng Lan Áp Dụng cho Chế Độ FTTH
Thương hiệu mới ban đầu HG8010H HG8010 EPON 1GE ONU ONT Với Duy Nhất Cổng Lan Áp Dụng cho Chế Độ FTTH
Thương hiệu mới ban đầu HG8010H HG8010 EPON 1GE ONU ONT Với Duy Nhất Cổng Lan Áp Dụng cho Chế Độ FTTH

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.