Giá Xuất Xưởng Thấp MPO/MTP Cassette Module MTP/MPO LGX Mô-đun 12 Cổng 24 Sợi OM3 Sợi Quang băng Sản Xuất

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
  • 50 - 99 Pieces
    27,50 US$
  • 100 - 499 Pieces
    27,00 US$
  • >=500 Pieces
    26,00 US$
Thời gian chờ giao hàng::
Số lượng( Pieces) 1 - 1000 >1000
Thời gian ước tính (ngày) 7 Có thể thương lượng
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nhãn hiệu:
Wiitek
Model:
MTP-XX-XX-XXX-001
P/N:
MTP-XX-XX-XXX-001
Ứng dụng:
Mạng CATV, Viễn Thông mạng
Số sợi:
12F
Kiểu kết nối:
MTP Nữ
Sợi Chế Độ:
OM4 50/125mm
Áo Khoác Cáp:
LSZH
Sợi Chiều Dài Cáp:
1 m (3.28ft)
Đánh bóng Loại:
UPC để UPC
Kích thước:
Tùy chỉnh chiều dài cáp
Bảo hành:
3 năm
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
Túi chống Tĩnh Điện cho mỗi sản phẩm, và Carton Trung Tính
Cảng
Shenzhen, Hongkong
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Pieces) 1 - 1000 >1000
Thời gian ước tính (ngày) 7 Sẽ được thương lượng
Mô Tả sản phẩm

TỔNG QUAN

Các MPO/MTP Cassette Module Cung cấp an toàn quá trình chuyển đổi giữa MPO/MTP và LC hoặc SC Rời Rạc kết nối. Họ cung cấp một cách nhanh chóng,
Đáng tin cậy hiệu suất cao và hiệu quả cách để triển khai lên đến 24 LC hoặc 12 SC sợi cổng trong một duy nhất module. Các Mô-đun có thể được
Gắn trong 1U hoặc 4U 19 "đa khe cắm khung xe. Họ có sẵn trong Đa-Chế độ và Duy Nhất-Chế độ cáp.


CÁC TÍNH NĂNG


MẬT ĐỘ CAO VÀ THIẾT KẾ NHỎ, DỄ DÀNG VÀ NHANH CHÓNG CÀI ĐẶT.
CÓ SẴN TRONG 12/24/48 SỢI PHIÊN BẢN.
LĨNH VỰC KẾT NỐI VỚI ĐẢM BẢO CHẤT LƯỢNG VÀ ĐƠN GIẢN HÓA VIỆC SỢI ĐỊNH TUYẾN.
MODULAR HỆ THỐNG QUẢN LÝ, DỄ DÀNG CẤU HÌNH LẠI CHO DI CHUYỂN, CHO BIẾT THÊM, VÀ THAY ĐỔI.
TÙY CHỈNH SỢI PHÂN CỰC TRONG CÁC MÔ-ĐUN.



Các ứng dụng


Dữ liệu Trung Tâm Cơ Sở Hạ Tầng.
Sợi Mật Độ cao Quản Lý.
Viễn Thông và mạng lưới Băng Thông Rộng/Mạng CATV.
LAN/WAN Cơ Sở



Sản phẩm Hiển Thị
Sản Phẩm của chúng tôi Bảo Hành

Hiệu Suất cao Kiểm Tra

Tất cả các của chúng tôi SFP + QSFP + Cáp là đi qua Cao
Thử Nghiệm hiệu suất

Cắt Laser

Laser Cắt tránh các đồng nguyên thiệt hại.

Comaptibility Mã Hóa

Chúng tôi có thể viết Tất Cả các loại của Tương thích mã số, mã số như HP, H3C, Huawei, Bông Lúa, Cây Bách Xù...

Của chúng tôi Công Ty

Của chúng tôi Công Ty Quầy Lễ Tân

Dây chuyền sản xuất

Kho


Đội NGŨ QC

Dây chuyền sản xuất

1. riêng biệt Cáp và Cắt AL Lá

2. Laser Cắt

3. hàn

4. Hiệu Suất cao Kiểm Tra

5. EEPROM

6. Bao bì

Chứng Chỉ của chúng tôi

Sản phẩm Chứng Chỉ

Nhà máy của chúng tôi vượt qua ISO 2008 Cấp Giấy Chứng Nhận, và tất cả các sản phẩm của chúng tôi có CE, FCC, FDA, chứng nhận UL.

CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

Q: Có Phải bạn công ty thương mại hoặc nhà sản xuất?

A: Chúng Tôi là nhà máy.

Q: Làm Thế Nào dài là của bạn thời gian giao hàng?

A: Nói Chung nó là 5-10 ngày, nếu hàng hoá trong kho. Hoặc nó là 15-20 ngày, nếu hàng hóa là không có trong kho, nó là theo số lượng.

Q: bạn có cung cấp mẫu? Là nó miễn phí hoặc thêm?

A: Có, chúng tôi có thể cung cấp các mẫu cho phí miễn phí nhưng không phải trả chi phí vận chuyển hàng hóa.

Q: Điều Gì là của bạn điều khoản thanh toán?

A: Thanh Toán <= 1000 USD, 100% trước. Thanh toán> = 1000 USD, 30% T/T trước, cân bằng trước khi shippment.
Nếu bạn có một câu hỏi, xin vui lòng cảm thấy miễn phí để liên hệ với chúng tôi như dưới đây:

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.