KEXINT GEPON ONU 4x10/100 Nhanh Ethernet + CATV + WiFi 4 Cổng ONT

  • 10-99 Piece
    48,36 US$
  • 100-999 Piece
    43,69 US$
  • >=1000 Piece
    38,35 US$
Số lượng:
- + Piece còn hàng
0món hàngđược chọn, Đô la Mỹ $tổng cộng
Xem chi Tiết
Phí vận chuyển:
Vui lòng xác nhận số lượng hàng hóa.
Thời gian chờ giao hàng:
7 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 1000 Piece )
Bao bì tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 1000 Piece )

Nhiều hơn

Tùy chỉnh hoạt tiết (Đơn hàng tối thiểu: 1000 Piece ) Ít hơn
Mẫu: 48,36 US$ /Piece , 1 Piece (Min. Thứ Tự): Mua mẫu
Liên hệ nhà cung cấp
Mẫu - 48,36 US$ /Piece , 1 Piece (Min. Thứ Tự): Mua mẫu
Đang tải... Thêm vào Giỏ Hàng
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
KEXINT
Model:
4 cổng ONT 1GE WIFI CATV
PON:
GPON EPON
Ứng dụng:
FTTH FTTB FTTX Mạng
Nhiệt độ hoạt động:
5 ~ + 55 C
Bước Sóng quang học:
T * 1310nm, Rx 1490nm
Nút:
ĐẦU TIÊN, Điện
Chipset:
Realtek/ZTE
Cổng:
Dữ liệu + Wifi + Bằng Giọng Nói
Áp dụng sợi:
GPON ONT
Mô hình:
Nhanh Ethernet CATV WiFi 4 Cổng ONT
Bộ chuyển đổi Loại:
EU, AU, VƯƠNG QUỐC ANH, CHÚNG TÔI bộ chuyển đổi

Đóng Gói & Giao Hàng

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì: 
15X15X5 cm
Tổng một trọng lượng:
1.5 kg
Loại bao bì:
Bao bì Túi + Nhãn + Ngoài Trời Hộp
Ví dụ bằng hình ảnh:
package-img
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Piece ) 1 - 10 >10
Thời gian ước tính (ngày) 7 Sẽ được thương lượng
Mô Tả sản phẩm
Giới thiệu:
GPON/EPON ONT/HGU được thiết kế để hoàn thành FTTH (Sợi Để Các Nhà) và triple play dịch vụ nhu cầu của cố định các nhà khai thác mạng.
Các hộp được dựa trên các trưởng thành Gigabit GPON công nghệ, trong đó có tỷ lệ cao của hiệu suất đến giá cả, và các công nghệ của 802.11n WiFi (2T2R), hai lớp 2 & 3 và chất lượng cao VoIP là tốt.
Nó là rất đáng tin cậy và dễ dàng để duy trì, với đảm bảo QOS cho dịch vụ khác nhau. Và Nó là hoàn toàn phù hợp với kỹ thuật quy định chẳng hạn như ITU-T G.984.x và yêu cầu kỹ thuật của GPON Thiết Bị (V2.1 và trên phiên bản) từ Trung Quốc Viễn Thông.

Đặc biệt các tính năng:
Cắm và chơi, tích hợp tự động phát hiện, cấu hình tự động, và tự động nâng cấp firmware công nghệ.
Tích hợp OMCI và TR069 cấu hình từ xa và chức năng bảo trì.
Hỗ trợ phong phú QinQ VLAN, DHCP Server/Relay và IGMP/MLD snooping multicast tính năng.
Hỗ trợ sợi thu phát chẩn đoán giám sát, sợi transmitter vô hiệu hóa từ xa.
Hoàn toàn khả năng tương thích với OLT dựa trên Broadcom chipset vv.
Hỗ trợ 802.11n WiFi (2T2R) chức năng.
Hỗ trợ NAT, Tường Lửa chức năng.
Hỗ trợ IPv4 và IPv6 dual stack.
Tích hợp dòng thử nghiệm tương thích với GR-909 trên CHẬU.
Các cổng WAN hỗ trợ cầu, router và cầu/router chế độ hỗn hợp.
Sản phẩm Mô Tả

Đặc biệt các tính năng:

Cắm và chơi, tích hợp tự động phát hiện, cấu hình tự động, và tự động nâng cấp firmware công nghệ.
Tích hợp OMCI và TR069 cấu hình từ xa và chức năng bảo trì.

Hỗ trợ phong phú QinQ VLAN, DHCP Server/Relay và IGMP/MLD snooping multicast tính năng.
Hỗ trợ sợi thu phát chẩn đoán giám sát, sợi transmitter vô hiệu hóa từ xa.

Hơn:

Hoàn toàn khả năng tương thích với OLT dựa trên Broadcom chipset vv.
Hỗ trợ 802.11n WiFi (2T2R) chức năng.
Hỗ trợ NAT, Tường Lửa chức năng.
Hỗ trợ IPv4 và IPv6 dual stack.
Tích hợp dòng thử nghiệm tương thích với GR-909 trên CHẬU.
Các cổng WAN hỗ trợ cầu, router và cầu/router chế độ hỗn hợp.

Của chúng tôi Công Ty

Thêm về chúng tôi

Thâm quyến Kexint Công Nghệ Co., Ltd làThành lập vào năm 2007Và nằm ở thâm quyến trung quốc, Kexint là một doanh nghiệp công nghệ cao chuyên ngành trong viễn thông mạng truyền thông thiết bị nghiên cứu
Và phát triển (R & D), sản xuất, tiếp thị, và cung cấp ứng dụng giải pháp và đầy đủ

Phạm vi của các sản phẩm từ OLT để ONT. cuối cùng năm, các công ty đã có một doanh thu hàng năm của 80 triệu đô la
S.

Nhà máy

Nhà Máy của chúng tôi

Hội thảo

Hội Thảo của chúng tôi

Kho

Kho của chúng tôi

Vận chuyển

Cảng biển Vận Chuyển

Khách hàng Ảnh

Bình Luận thuận lợi

Hi Có,
Iam từ Tây Ban Nha chúng tôi cung cấp giải pháp & thiết kế và sản xuất triển khai mạng.

KEXINT sẽ đến đến thăm chúng tôi mỗi năm và làm một số nghiên cứu thị trường để xem xu hướng từ địa phương, đó là quan trọng đối với chúng tôi.

Bình Luận thuận lợi

Hi Tất Cả Mọi Người,
Công ty chúng tôi từ Nga mà trong nước xương sống nhà cung cấp mạng.

Chúng tôi làm việc với KEXINT kể từ năm 2011, tôi thích chúng rất nhiều generelly Chịu Trách Nhiệm & nghề nghiệp.

Bình Luận thuận lợi

Hi Có,

Chúng tôi từ Châu Âu lớn nhất công ty công nghệ,

Giao hàng nhanh chóng và chịu trách nhiệm về dịch vụ Kexint hoài cập nhật mới nhất thông tin phản hồi cho tôi TÔI tình yêu để làm kinh doanh với họ.

Sản Phẩm liên quan
(1) 1 cổng OLT ĐẤU NỐI Với LAN Thiết Bị Thu Phát GPON ĐẤU NỐI
(2) GPON ĐẤU NỐI FTTH 4 Cổng OLT 1GE + 3FE + 1 CHẬU + WIFI
(3) 4 cổng OLT 1GE + 3FE + 1 CHẬU + WIFI GPON ĐẤU NỐI
(4) GPON ĐẤU NỐI 1GE Gigabit
(5) FTTH ONU với PON 4 LanTransceiver
(6) 4 cổng OLT CHẬU + WIFI GPON ĐẤU NỐI với bộ chuyển đổi USB
CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

Q: Có Phải bạn công ty thương mại hoặc nhà sản xuất?

A: Chúng Tôi là nhà máy.

Q: Làm Thế Nào dài là của bạn thời gian giao hàng?

A: Nói Chung nó là 5-10 ngày, nếu hàng hoá trong kho. Hoặc nó là 15-20 ngày, nếu hàng hóa là không có trong kho, nó là theo số lượng.

Q: bạn có cung cấp mẫu? Là nó miễn phí hoặc thêm?

A: Có, chúng tôi có thể cung cấp các mẫu cho phí miễn phí nhưng không phải trả chi phí vận chuyển hàng hóa.

Q: Điều Gì là của bạn điều khoản thanh toán?

A: Thanh Toán <= 1000 USD, 100% trước. Thanh toán> = 1000 USD, 30% T/T trước, cân bằng trước khi shippment.
Nếu bạn có một câu hỏi, xin vui lòng cảm thấy miễn phí để liên hệ với chúng tôi như dưới đây:

Contect
bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.