IPTV ISP Internet FTTH Giải Pháp multiprots CATV EDFA với combiner

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
880,00 US$ - 2.760,00 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces IPTV ISP Internet FTTH Giải Pháp multiprots CATV EDFA với combin để (Min. Thứ Tự)
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Shandong, China
Nhãn hiệu:
WSEE
Model:
WS-50ErA32 * 21
Tên thương hiệu:
IPTV ISP Internet FTTH Giải Pháp multiprots CATV EDFA với kết hợp
Bước sóng:
1550nm cho CATV, 1490/1310nm cho PON
Đầu vào quang điện:
-5 ~ 10dBm
Cổng đầu ra:
32 cổng
Công suất đầu ra mỗi cổng:
23dBm
Chức năng bổ sung:
WDM
Kết nối quang học:
SC/APC hoặc SC/PC hoặc LC/APC hoặc LC/PC
Ứng dụng:
CATV/HFC/PON
Cung cấp điện điện áp:
AC220V & AC110V & DC48V
Thời gian bảo hành:
2 năm
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
500 Piece/Pieces per Month IPTV ISP Internet FTTH Solution multiprots CATV EDFA with combin
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
1 cái/carton cho IPTV ISP Internet FTTH Giải Pháp multiprots CATV EDFA với combiner
Cảng
Qingdao/Shenzhen/Shanghai/Ningbo
bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.