notice Lưu ý: Luôn liên hệ với nhà cung cấp của bạn để xác định xem Vi-rút Corona (COVID-19) có ảnh hưởng đến đơn đặt hàng của bạn không. close

Hot bán Nigella Sativa Hạt Màu Đen Chiết Xuất Dầu 5% 10% Thymoquinone

  • 1-23 kg *
    150,00 US$
  • 24-99 kg *
    148,00 US$
  • >=100 kg *
    145,00 US$
Số lượng:
- + kg * còn hàng
0món hàngđược chọn, Đô la Mỹ $tổng cộng
Xem chi Tiết
Phí vận chuyển:
Vui lòng xác nhận số lượng hàng hóa.
Thời gian chờ giao hàng:
3 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán
Theo yêu cầu:
OEM (Đơn hàng tối thiểu: 50 kg *)
Liên hệ nhà cung cấp
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Loại:
Thảo dược Chiết Xuất
Mẫu:
Bột
Phần:
Hạt giống
Khai thác Loại:
Solvent Extraction
Bao bì:
Trống, Chân không đóng gói
Nơi xuất xứ:
Shanxi, China
Lớp:
Dược phẩm và thực phẩm Cấp, Dược phẩm và thực phẩm cấp
Nhãn hiệu:
Lsherb
Model:
Thymoquinone
Tên sản phẩm:
Hot bán Nigella Sativa Hạt Màu Đen Chiết Xuất Dầu 5% 10% Thymoquinone
Đặc điểm kỹ thuật:
5%, 10%
Sự xuất hiện:
Bột màu nâu
Phương Pháp kiểm tra:
GC
Tro:
5%
Mẫu miễn phí:
20 gram
Ứng dụng:
Pharm Thành Phần
Đóng gói:
1 kg/Nhôm lá túi, thùng carton bên ngoài; 25 kg/Sợi trống
Giao hàng:
Bằng đường Hàng Không, DHL, TNT, Fedex, UPS, EMS

Đóng Gói & Giao Hàng

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì: 
23X18X15 cm
Tổng một trọng lượng:
1.500 kg
Loại bao bì:
25 kg/Sợi Trống (35 cm * 53 cm), Đôi túi nhựa bên trong; 100g, 1Kg/Nhôm lá túi, với duy nhất nhựa bên trong, và thùng carton bên ngoài; Và gói khác, hoặc như yêu cầu của bạn.
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng( kg *) 1 - 500 >500
Thời gian ước tính (ngày) 3 Sẽ được thương lượng

 Hot sale Nigella Sativa Black Seed Oil Extract 5% 10% Thymoquinone

 

 

 

 

Product Details 
Prodcut nameHot sale Nigella Sativa Black Seed Oil Extract 5% 10% Thymoquinone
Latin NameNigella sativa
Specification5%,10%
AppearanceBrown powder
GradePharmaceutical and food grade
Test MethodGC
Brand NameLS-Herb

 

 


 

 

Nigella sativa (black-caraway, also known as nigella or kalonji), often called black cumin,is an annual flowering plant in the family Ranunculaceae, native to south and southwest Asia.

Nigella sativa grows to 20–30 cm tall, with finely divided, linear (but not thread-like) leaves. The flowers are delicate, and usually colored pale blue and white, with five to ten petals.

The black caraway fruit is a large and inflated capsule composed of three to seven united follicles, each containing numerous seeds which are used as spice, sometimes as a replacement for black cumin (Bunium bulbocastanum).

Common names
In English, Nigella sativa and its seed are variously called black-caraway, black-cumin, fennel-flower, nigella, nutmeg-flower, Roman-coriander, and kalonji (from Hindi). Blackseed and black caraway may also refer to Bunium persicum.

 

 

AnalysisSpecificationResultTest method
Assay (Thymoquinone)5.0% Min5.15%GC
Identification     Positive ReactionPositiveTLC
Appearance  Brown fine powderCompliesVisual
OdorCharacteristicCharacteristicOrganoleptic
TasteCharacteristicCompliesOrganoleptic
Loss on drying5.0% Max2.88%5g/105℃/2hrs
Ash Content5.0% Max1.79%2g/ 525℃/3hrs
Heavy metals10ppm MaxCompliesAAS
Pb1.0ppm MaxCompliesAAS
As0.5ppm MaxCompliesAAS
Hg0.5ppm MaxCompliesAAS
Microbiology   
Total plate count10000cfu/g MaxCompliesAOAC
Yeast & Mould300cfu/g MaxCompliesAOAC
E. Coli  NegativeNegativeAOAC
SalmonellaNegativeNegativeAOAC
StaphylococcusNegativeNegativeAOAC

 

 

 

 

 

 

 

 

 

The seeds of Nigella sativa are used as a spice in Indian and Middle Eastern cuisines. The black seeds taste like a combination of onions, black pepper and oregano. They have a pungent bitter taste and smell.

The dry-roasted nigella seeds flavor curries, vegetables and pulses. It can be used as a "pepper" in recipes with pod fruit, vegetables, salads and poultry. In some cultures, the black seeds are used to flavor bread products. It is also used as part of the spice mixture panch phoron (meaning a mixture of five spices) and by itself in many recipes in Bengali cuisine and most recognizably in naan bread. Nigella is also used in Armenian string cheese, a braided string cheese called majdouleh or majdouli in the Middle East.

 

1. As Food and beverage ingredients.
2. As Healthy Products ingredients.
3. As Nutrition Supplements ingredients.
4. As Pharmaceutical Industry & General Drugs ingredients.
5. As a health food and cosmetic ingredients.

  

 

 

 

.

 

 

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích

Sản phẩm tương tự trong các danh mục khác:

Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.