Hot Bán Sợi Vá Dây Cáp Quang Cho Trung Tâm Dữ Liệu

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
0,83 US$ - 12,35 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
Thời gian chờ giao hàng::
Số lượng( Pieces) 1 - 1000 1001 - 5000 5001 - 10000 >10000
Thời gian ước tính (ngày) 3 5 7 Có thể thương lượng
Theo yêu cầu:
Bao bì tùy chỉnh (Min. Order: 10000 Pieces)
Logo tùy chỉnh (Min. Order: 1000 Pieces)
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
ADTEK/OEM
Số Mô Hình:
J4P4A2191MP-YL
Tên sản phẩm:
LC/APC để LC/PC 0.9mm Sợi Quang Dây Nhảy
Đánh bóng:
PC, UPC, APC
Loại chế độ:
Singlemode, Đa
Sợi Lõi:
Simplex, Duplex
Đường kính sợi:
0.9mm, 2.0mm, 3.0mm
Kết nối:
SC, LC, FC, ST, MTRJ, MPO, vv
Chèn Giảm Cân:
≤0. 2dB
Mất Mát trở lại:
PC≥50dB; UPC≥55dB; APC≥60dB
Thử nghiệm:
Interferometer Kiểm Tra Chấp Nhận Được
Giấy chứng nhận:
ISO, CE, ROHS, CM, CMR
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
2000000 Piece/Pieces per Month LC/APC to LC/PC 3.0mm Fiber Optic Patch cord
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
1 PC/PE túi
Túi đóng gói trong Thùng Carton
Kích Thước thùng carton: 38*38*28 cm
OEM túi/Carton tùy chọn
Cảng
SHENZHEN
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Pieces) 1 - 1000 1001 - 5000 5001 - 10000 >10000
Thời gian ước tính (ngày) 3 5 7 Sẽ được thương lượng

Https://adtek.en.alibaba.com/productgrouplist-218352236/Fiber_Optic_Patch_Cord.html?spm=a2700.icbuShop.98.1.a8d66688LJW360Hot Bán Sợi Vá Dây Cáp Quang Cho Trung Tâm Dữ Liệu

Liên hệ với chúng tôi

Phạm vi của Chế Độ

Chế độ đơn hoặc Đa chế độ

Loại cáp

Simplex, Duplex Ziocord. hoặc Đa lõi

Kết nối Phong Cách

SC, FC, ST, LC, MTRJ, E2000, MU, MPO/MTP. vv

Đánh bóng hoặc Ferrule Loại Giao Diện

PC, UPC, APC

Đường Kính cáp

0.9mm, 1.2mm, 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 3.0mm

Áo Khoác ngoài

PVC/LSZH/OFNP

Áo khoác Màu

SM Vàng | OM1, OM2 | Cam | OM3 Aqua | OM4 Aqua hoặc Tím | OM5 Chanh Màu Xanh Lá Cây

Độ bền

500 chu kỳ (0.2 dB Max tăng). 1000 người bạn đời/De đời chu kỳ

Nhiệt Độ hoạt động.

-25℃ đến + 70℃

Lưu trữ Nhiệt Độ.

-40Đến + 85

 

 

 

Kiểu kết nối

 Cấp hiệu suất 

Tiêu chuẩn

Elite

Kết nốiChế độEndfaceIL (dB)RL (dB)IL (dB)RL (dB)
LC/SC/FC/STSMPC≤0. 2≥50≤0. 15≥50
UPC≤0. 2≥55≤0. 15≥55
APC≤0. 2≥60≤0. 15≥60
MMPC≤0. 2≥35≤0. 15≥35
MPO/MTPSMAPC≤0. 7≥60≤0. 35≥60
MMPC≤0. 5≥20≤0. 35≥20
MTRJSMPC≤0. 5≥50//
MMPC≤0. 5≥35//

 

 

 

Sản Phẩm liên quan

 

Về Chúng Tôi

 

 

 

 

 

 

 

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.