Chất lượng cao tính ổn định cao giá rẻ Optical Power Meter

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
53,00 US$ - 59,00 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces cho Optical Power Meter (Min. Thứ Tự)
Cách sử dụng:
Quang Đồng Hồ Điện
Thời gian chờ giao hàng::
Số lượng( Pieces) 1 - 1 >1
Thời gian ước tính (ngày) 10 Có thể thương lượng
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Jiangsu, China
Nhãn hiệu:
Shineway
Model:
OPM-15/25
Năng:
electronic
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
10 Piece/Pieces per Month for Optical Power Meter
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
carton đóng gói
Cảng
Shanghai
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng( Pieces) 1 - 1 >1
Thời gian ước tính (ngày) 10 Sẽ được thương lượng
 
Mô Tả sản phẩm

 

 

 

 

 

OPM-15/25 Quang Đồng Hồ Điện

 

LÁp dụng trên singlemode/multimode sợi

LBộ vi xử lý & khuếch đại tuyến tính đảm bảo dài-thời gian độ chính xác

LPhản ứng nhanh chóng, không có ấm lên

LHoán đổi cho nhau kết nối: FC/SC/ST

LDual-cách cung cấp điện: 9 v alkaline pin/AC adapter

LPocketsize, trọng lượng nhẹ và ẩm ướt-bụi-sốc bằng chứng

LTiết kiệm điện năng: Tự Động thiết lập

LMOD tông màu phát hiện

LĐơn Vị hiển thị: dB/dBm/mW/μW/W

LPhần mềm MÁY TÍNH cho dữ liệu tải lên và báo cáo (OPM-25 chỉ)

LCE, Giấy Chứng Nhận FCC

 

OPM-15/25 loạt Đồng Hồ Điện Quang kết hợp với ShinewayTech SLS loạt Ổn Định Nguồn Laser có thể đáp ứng nói chung yêu cầu kiểm tra của nhận dạng sợi, sự suy giảm/đo lỗ, liên tục xác minh và kiểm tra chất lượng truyền dẫn đánh giá trên singlemode và đa sợi trong MẠNG LAN/WAN/CATV cơ sở hạ tầng. OPM-15/25 là lý tưởng cho cả hai phòng thí nghiệm và lĩnh vực ứng dụng cung cấp chất lượng cao, tính ổn định cao và cả cạnh tranh chi phí thấp.

 

Thông số kỹ thuật

Mô hình

OPM-15

OPM-25

MỘT

B

MỘT

B

Hiệu chỉnh Bước Sóng(1)

850,1300, 1310,1490, 1550, 1625nm

Phạm Vi quyền lực (dBm)(2)

-70 ~ + 10

-50 ~ + 27

-70 ~ + 10

-50 ~ + 27

Phạm Vi ứng dụng

Duy nhất/Đa sợi

Loại máy dò

InGaAs

Độ chính xác

Cho phạm vi quyền lực của-70 ~ + 10:±5% ±. 01nW (±. 5dB @ 850nm)

Cho phạm vi quyền lực của-50 ~ + 27 &-55 ~ + 17:±5% ± 1nW (±. 5dB @ 850nm)

Độ phân giải

0.01dB

MOD Nhận Dạng

270,1 k, 2 k Hz

Đơn Vị hiển thị

W/mW/μW/dBm/dB (REF)

Kết nối(3)

FC (Hoán Đổi Cho Nhau SC, ST)

Lưu Trữ dữ liệu

N/A

3200 hồ sơ

Kết nối

N/A

RS-232

Cung Cấp điện

9 v Alkaline Pin (450 mah)/Tùy Chọn 9 v AC Adapter

Pin Cuộc Sống

≥40hours

Tiết Kiệm Năng Lượng

Tự động tắt sau khi 5 phút nhàn rỗi

Nhiệt Độ hoạt động

0 °C ~ 50 °C (32 ~ 122 F)

Lưu trữ Nhiệt Độ

-20 °C ~ 70 °C (-4 ~ 158 F)

Độ Ẩm tương đối

0 ~ 95% (Không ngưng tụ)

Trọng lượng

300 gam (0.66lbs)

Kích thước (H×W×T)

145 × 75 × 25 mét (5.7 × 2.9 × 1 inch)

Lưu ý: (1) khác bước sóng và điện phạm vi là mở cho tùy biến;

(2) cho các Mô Hình A tại 850nm, các giới hạn dưới của phạm vi đo lường là-60dBm (Mô Hình MỘT) /-40dBm (Model B);
(3) OPM mô hình với đường kính 1000μm detector có sẵn với: FC/SC/ST/DIN/E2000/LC/Phổ 1.25 mét/Phổ 2.5 mét kết nối.
* Thông số kỹ thuật có thể thay đổi mà không cần thông báo

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.