Hiệu Suất Cao Kép Chế Độ 1GE 3FE EPON/GPON Sợi Quang Wifi ONU XPON ONT

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
14,00 US$ - 21,00 US$ / Piece | 2.0 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
Thời gian chờ giao hàng::
Số lượng( Pieces) 1 - 500 501 - 3000 3001 - 10000 >10000
Thời gian ước tính (ngày) 7 15 20 Có thể thương lượng
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Min. Order: 500 Pieces)
Bao bì tùy chỉnh (Min. Order: 500 Pieces)

Nhiều hơn

Tùy chỉnh hoạt tiết (Min. Order: 500 Pieces) Ít hơn
Mẫu:
21,00 US$ /Piece | 1 Piece (Min. Thứ Tự) | Mua mẫu
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong
Nhãn hiệu:
ODM/OEM
Số Mô Hình:
HUR3104XR
Số Sợi:
1
Sử Dụng:
Cáp Quang FTTH
PON Giao Diện:
1 GPON BOB Class B +/Class C +
Giao Diện LAN:
1x10/100/1000Mbps(GE) và 3x10/100Mbps(FE)
Khoảng Cách truyền dẫn:
20km
Bước sóng:
Tx1310nm, Rx1490nm
DC cung cấp điện:
+ 12V,1A
Giao diện quang học:
SC/UPC nối
Ứng dụng:
FTTH (Nhà),FTTO THIẾT (Văn Phòng), FTTB (Xây Dựng)
Tiêu Thụ điện Năng:
≤ 6W
Chứng nhận:
ROHS/CE/ISO9001
Bảo hành:
1 năm
Loại:
FTTH Giải Pháp, FTTH Giải Pháp
Chứng nhận sản phẩm certification
CE Đã được chứng nhận
Valid from 2016-09-29 until 2049-12-31
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
3000 Piece/Pieces per Week
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
1 pcs in a box,also according to customers requirement
Cảng
Shenzhen
Ví dụ bằng hình ảnh:
package-img
package-img
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Pieces) 1 - 500 501 - 3000 3001 - 10000 >10000
Thời gian ước tính (ngày) 7 15 20 Sẽ được thương lượng
Mô Tả Video 
FTTH Thiết Bị 1GE 3FE Wifi Bị Đầu Cuối Mạng Quang Phiên Bản Tiếng Anh Epon GPON XPON ONU
Power Adapter
Hot Sản Phẩm
Sản phẩm Mô Tả

1. Tổng Quan
* HUR3104XR là được thiết kế như HGU (Home Gateway Đơn Vị) trong khác nhau FTTH các giải pháp. Các tàu sân bay-Lớp FTTH ứng dụng cung cấp khác nhau dịch vụ truy cập.
* HUR3104XR là dựa trên trưởng thành và ổn định, chi phí-Hiệu quả XPON công nghệ.
* HUR3104XR thông qua độ tin cậy cao, dễ dàng quản lý, cấu hình tính linh hoạt và chất lượng tốt của dịch vụ đảm bảo để đáp ứng các hiệu suất kỹ thuật của EPON Tiêu Chuẩn của Trung Quốc Viễn Thông CTC3.0 và GPON Tiêu Chuẩn của ITU-TG.984.X

2. Chức năng Tính Năng
* Hỗ trợ EPON/GPON chế độ và chuyển đổi chế độ tự động
* Hỗ trợ Route chế độ cho PPPoE/IPoE/Static IP và Cầu chế độ
* Hỗ trợ IPv4and IPv6 Kép chế độ
* Hỗ trợ 4G WIFIand 2*2 MIMO
* Hỗ trợ LAN IP và Máy Chủ DHCP cấu hình
* Hỗ trợ Cổng Mappingand Loop-Phát Hiện
* Hỗ trợ Tường Lửa chức năng andACL chức năng
* Hỗ trợ IGMP Snooping/Proxy multicast tính năng
* Hỗ trợ TR069 cấu hình từ xa và bảo trì
* Thiết kế chuyên ngành cho hệ thống sự cố phòng chống để duy trì hệ thống ổn định

3. Phần cứng Specificaion
Kỹ thuật mục
Thông tin chi tiết


PON Giao Diện
1 GPON BOB (Class B +/Class C +)
Nhận nhạy cảm: ≤-27dBm/≤-29dBm
Truyền quang điện: + 0.5 ~ + 5dBm/+ 2 ~ + 7dBm
Khoảng cách truyền dẫn: 20KM
Bước sóng
TX: 1310nm, RX: 1490nm
Giao Diện quang học
SC/UPC Nối
Chương Trình thiết kế
RTL9603C + RTL8192FR BOB(i7525BN)
Chip Spec
CPU 950MHz,DDR2 128MB
Đèn Flash
SPI Nor Flash 16MB
Giao Diện LAN
1x10/100/1000Mbps(GE) và 3x10/100Mbps(FE) tự động thích ứng Ethernet giao diện. Đầy đủ/Một Nửa, RJ45 kết nối





Không dây
Tương thích với IEEE802.11b/g/n,
Tần số hoạt động: 2.400-2.4835GHz
Hỗ trợ MIMO, tỷ lệ lên đến 300Mbps,
2T2R,2 ăng-ten bên ngoài 5dBi,
Hỗ trợ: nhiều SSID
Kênh: Tự Động
Loại điều chế: DSSS, CCK và OFDM
Mã hóa Đề Án: BPSK, QPSK, 16QAM và 64QAM
LED
9 LED, Cho Tình Trạng của WIFI,WPS,PWR,LOS,PON,LAN1 ~ LAN4
Push-Nút
3, cho Chức Năng của Thiết Lập Lại, WLAN,WPS

Tình Trạng hoạt động
Nhiệt độ: 0 ℃ ~ + 50 ℃
Độ ẩm: 10% ~ 90% (không ngưng tụ)

Điều Kiện lưu trữ
Nhiệt độ: -30 ℃ ~ + 60 ℃
Độ ẩm: 10% ~ 90% (không ngưng tụ)
Cung Cấp điện
DC 12V/1A
Tiêu Thụ điện Năng
≤ 6W
Kích thước
180mm × 107mm × 28mm(L × W × H)
Net Trọng Lượng
0.2Kg

4. Bảng điều chỉnh Lights Giới Thiệu
Thí điểm Đèn
Tình trạng
Mô tả

WIFI
Trên
Các WIFI giao diện là lên.
Nhấp nháy
Các WIFI giao diện là gửi hoặc/và nhận dữ liệu (HÀNH ĐỘNG).
Off
Các WIFI giao diện là xuống.

WPS
Nhấp nháy
Các WIFI giao diện là một cách an toàn thiết lập một kết nối.
Off
Các WIFI giao diện không không thiết lập một kết nối an toàn.

PWR
Trên
Các thiết bị được cung cấp.
Off
Các thiết bị là hỗ trợ xuống.

LOS
Nhấp nháy
Các thiết bị liều không nhận được quang tín hiệu hoặc với thấp tín hiệu.
Off
Các thiết bị đã nhận được tín hiệu quang học.

PON
Trên
Các thiết bị đã đăng ký để các hệ thống PON.
Nhấp nháy
Các thiết bị là đăng ký các hệ thống PON.
Off
Các thiết bị đăng ký là không chính xác.

LAN1 ~ LAN2
Trên
Cổng (LANx) được kết nối với Đúng Cách (LIÊN KẾT).
Nhấp nháy
Cổng (LANx) được gửi hoặc/và nhận dữ liệu (HÀNH ĐỘNG).
Off
Cổng (LANx) kết nối ngoại lệ hoặc không kết nối với.

5. ứng dụng
Điển hình Giải Pháp: FTTH (Sợi Để Các Nhà)
Điển hình Kinh Doanh: INTERNET 、 IPTV 、 WIFI vv
Vận chuyển
Hồ Sơ công ty
CÂU HỎI THƯỜNG GẶP
Liên hệ với chúng tôi
bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.