GPON ĐẤU NỐI ONT HGU Dual Band Router 4GE + Wifi2.4GHz/5 ghz Cùng Một Chức Năng như Huawei HG8245H/HG8546V

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
46,00 US$ - 79,00 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
HUAWEI
Model:
HG8546V
Nơi Xuất Xứ:
Quảng đông, Trung Quốc (Đại Lục)
Màu sắc:
Trắng
Tốc độ Downlink:
2.488 Gbps
Trọng lượng:
2 kg
Ứng dụng:
FTTH/FTTB/FTTO THIẾT
Số cổng:
4 cổng Ge
Mục:
802.11ac gpon ont
Cung cấp điện:
12 v, 1.5A
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
40000 Piece/Pieces per Month
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
10 cái trong một thùng carton
Cảng
Shenzhen/Beijing
Mô Tả Video 

GPON ĐẤU NỐI ONT HGU Dual Band Router 4GE + Wifi2.4GHz/5 ghz Cùng Một Chức Năng như Huawei HG8245H

Mô Tả sản phẩm

 

Specificaton 

 

Các Echo Cuộc Sống HS8546V, một bị đầu cuối mạng quang (ONT), là một cao-cấp nhà trong FTTH giải pháp. Bằng cách sử dụng các G/EPON công nghệ, siêu-truy cập băng thông rộng được cung cấp cho nhà và người sử dụng SOHO.

Các HS8546V cung cấp 1 CHẬU cổng, 4GE cổng Ethernet, 2USB cổng và băng tần kép không dây, 2.4 gam/5 gam, có tính năng cao-hiệu suất chuyển tiếp khả năng để đảm bảo kinh nghiệm tuyệt vời với VoIP, internet và IPTV dịch vụ.

 

Huawei ONT HS8546V (4GE + 1 BẰNG GIỌNG NÓI + 2USB + 2.4 gam & 5 gam WiFi) GPON ONT Cổng Các Tính Năng:

GPON Giao Diện: 1 * GPON giao diện (SC/UPC)

Tốc Độ truyền: 2.488 Gbps hạ lưu và 1.244 Gbpsupstream

LAN: 4*10/100/1000 m Cơ Sở-T giao diện với RJ-45 kết nối

VOIP: 1

WLAN: 2.4 gam & 5 gam không dây ăng-ten bên ngoài

USB: 2

Các Echo Cuộc Sống HS8546V, một bị đầu cuối mạng quang (ONT), là một cao-cấp nhà trong FTTH giải pháp. Bằng cách sử dụng các G/EPON công nghệ, siêu-truy cập băng thông rộng được cung cấp cho nhà và người sử dụng SOHO.

Các HS8546V cung cấp 1 CHẬU cổng, 4GE cổng Ethernet, 2USB cổng và băng tần kép không dây, 2.4 gam/5 gam, có tính năng cao-hiệu suất chuyển tiếp khả năng để đảm bảo kinh nghiệm tuyệt vời với VoIP, internet và IPTV dịch vụ.

 

Huawei ONT HS8546V (4GE + 1 BẰNG GIỌNG NÓI + 2USB + 2.4 gam & 5 gam WiFi) GPON ONT Cổng Các Tính Năng:

GPON Giao Diện: 1 * GPON giao diện (SC/UPC)

Tốc Độ truyền: 2.488 Gbps hạ lưu và 1.244 Gbpsupstream

LAN: 4*10/100/1000 m Cơ Sở-T giao diện với RJ-45 kết nối

VOIP: 1

WLAN: 2.4 gam & 5 gam không dây ăng-ten bên ngoài

USB: 2

Gpon giải pháp

Zisa cung cấp GPON OLT, GPON ĐẤU NỐI và phần mềm quản lý

 

Thông Tin công ty

ZISA Nhóm thành công trong quá khứ chục của năm có thể được liên kết trực tiếp đến thực tế rằng Công Ty hoạt động trong một khách hàng làm trung tâm cách cung cấp sáng tạo, chi phí-hiệu quả giải pháp của chất lượng cao với 0 khuyết tật trong các ngắn nhất có thể thời gian và dịch vụ chuyên nghiệp để toàn cầu đối tác.

 

Đẳng cấp thế giới, Phần Mềm & phần cứng sản phẩm và giải pháp cho các ICT ngành công nghiệp, được thành lập vào năm 2004 bằng một cao sáng tạo đội ngũ, ZISA Nhóm thiết kế, phát triển, kiểm tra và thực hiện một phạm vi đa dạng của sản phẩm, Từ khái niệm để triển khai. với hơn 500 R & D người đàn ông-năm của kinh nghiệm, ZISA là độc đáo vị trí để cung cấp một mảng của đẳng cấp thế giới sản phẩm và giải pháp để đáp ứng tất cả các yêu cầu phần cứng của viễn thông nhà cung cấp dịch vụ và viễn thông người sử dụng, doanh nghiệp ICT người sử dụng và SMB Mạng tích hợp.

 

ZISA kết hợp chuyên môn với kinh nghiệm để cung cấp nhà nước-of-nghệ thuật sản phẩm và giải pháp spanning các phổ rộng của sợi Đồng, không dây Viễn Thông và SMB các giải pháp. Các phạm vi đa dạng của sản phẩm được sản xuất bởi ZISA bao gồm GPON, DSL, Doanh Nghiệp Lớp Chuyển Đổi và WiFi, đám mây-Phần Mềm, SMB, SOHO giải pháp kết nối mạng và cũng sáng tạo giải pháp chẳng hạn như Gió-Năng Lượng và Các Thiết Bị Thông Minh.

 

Các Công Ty cũng thích tầm vóc của hợp tác với toàn cầu trung thành đối tác để xây dựng Viễn Thông ICT thương hiệu ở các nước của trên thế giới.

 

Giao Tiếp tốt không bao giờ dừng lại.

Nữa thông tin chi tiết xin vui lòng bấm vào www.zisacom.com

 

Đối tác

 

Liên hệ với

 

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.