Nguồn cung cấp tốt Ankai 10.5 m Hlv Can Bus cho Bán

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
48.100,00 US$ - 57.900,00 US$ / Đơn vị | 1 Đơn vị / đơn vị (Min. Thứ Tự)
Vận chuyển:
Hỗ trợ Vận tải đường biển
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
China
Nhãn hiệu:
JAC
Model:
6108
Truyền Loại:
Hướng Dẫn Sử Dụng
Ghế:
31 - 50
Điều kiện:
Mới
Tiêu chuẩn khí thải:
Euro 3
Công suất động cơ:
6 - 8L
Loại nhiên liệu:
DIESEL
kích thước tổng thể:
10490x2500x3550 (3620) mm
Mô Hình động cơ:
YC6A260-30
truyền:
S6-100
treo:
hệ thống treo lò xo
trục:
2
Điều Hòa không khí:
YES
ghế:
45 + 1 + 1
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
1000 Unit/Units per Quarter
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
khỏa thân
Cảng
China port
Thời gian chờ giao hàng: :
60 Days after payment

45 + 1 SEATS HLV BUS THÔNG SỐ KỸ THUẬT

1. Performance
1.1xe mô hình6108
1.2Seat capacity45 + 1 + 1
1.3kích Cỡ L * W * H (mm)10490 × 2500 × 3550 (3620)
1.4tiếp cận/Khởi Hành Góc (0)10 °/8 °
1.5chiều dài cơ sở (mm)5300
1.6nhô Fr/Rr (mm)2110/3080
1.7Kurb trọng lượng (kg)10000 (10400)
1.8G.V.W (kg)14500
1.9Max. Tốc Độ (km/h)100
1.10hành lý thể tích thân cây (m3)5.85
2. Chassis
2.1mô hình khung gầm6101
2.2động cơMô Hình động cơYC6A260-30
động cơ Vị Trí & Loạigắn phía sau, 6 cylidars, phù hợp, diesel với turbo-sạc & intercooler
phát thảiEURO III
Displacement (L)7.255
công suất định mức (kw/rpm)191/2300
Max. mô-men xoắn (N. m/rpm)1000/1400-1600
2.3hộp sốS6-100
2.4ly hợp& phi; 430, xoắn mùa xuân ly hợp
2.5treohệ thống treo lò xo
2.6trục trướcxếp hạng đang tải công suất: 5500 kg
2.7trục sauxếp hạng đang tải công suất: 11000 kg
2.8phanh dịch vụDual-mạch, không khí phanh, phong cách trống phanh
2.9xe phanhlưu trữ năng lượng mùa xuân
2.10phụ trợ phanhkhông có
2.11tự động slack adjusterYes
2.12ABSYes
2.13Retarderkhông có
2.14hệ thống láiđiện chỉ đạo
2.15dung tích bình nhiên liệu280L
2.16pin/máy phát điện195A. hX2/150A
2.17lốp11R22. 5
3. Body
3.1Điều Hòa không khíUn-độc lập roof-mounted (công suất lạnh: 26000 Wát)
3.2nóngkhông có
3.3sưởicó, 7000 Wát
3.4Audio &Radio với cổng USB
3.5ghế hành kháchcó thể điều chỉnh, di chuyển, sang trọng ghế với tay vịn
3.6hướng dẫn viên ghếYes
3.7kính chắn gió phía trướcPanorama Glass
3.8Innner giá để hành lýhai bên của innner giá để hành lý
3.9Sunvisor/rèm cửahai lái xe sunvisor/sang trọng gấp rèm cửa với phía sau kính chắn gió rèm cửa
3.10Side Windowtất cả các được niêm phong ngoại trừ các hàng cuối cùng được được xây dựng trong trượt side wiondows
3.11Kính Chiếu hậuđiện, nhiệt thỏ-loại tai
3.12bánh xehợp kim nhôm
3.13hành khách cửaphía trước khí nén ra phía ngoài-vung hành khách cửa
3.14Tachographkhông có
3.15gửi hành lý trunk cửadịch hợp kim nhôm gửi hành lý trunk cửa
3.16tự động bình chữa cháy3 cái của tự động bình chữa cháy trong động cơ cabin
3.17Hatchhai, với thông gió
3.18những người khácdi động bước, sừng không khí, đồng hồ kỹ thuật số

 

 

 

 

 

 

 

 

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

bạn cầnSang Trọng hơn Hlv Xe Buýt?

xin vui lòng nhấp vào trên mô hình dưới đây

và chúng tôi cũng có thể đề xuất nhất mô hình phù hợp cho bạn!

 

sản phẩm Tổng Quan

 

sau Bán Hàng Dịch Vụ

 

HỎI ĐÁP

 

bao bì & Shipping

 

khách hàng Gallery

 

Thông Tin công ty

 

liên hệ với

 

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.