Fullwell FWR-8610RW 2 RF Mini FTTB FTTH WDM CATV DBC Thu Quang Nút Giá Mô-đun

  • 2-499 Piece
    15,00 US$
  • 500-1999 Piece
    14,50 US$
  • >=2000 Piece
    14,13 US$
Số lượng:
- + Piece còn hàng
0món hàngđược chọn, Đô la Mỹ $tổng cộng
Xem chi Tiết
Phí vận chuyển:
Vui lòng xác nhận số lượng hàng hóa.
Thời gian chờ giao hàng:
7 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 300 Piece )
Bao bì tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 300 Piece )
Liên hệ nhà cung cấp
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Zhejiang, China
Nhãn hiệu:
FULLWELL
Model:
FWR-8610RW (2 RF)
Sử Dụng:
Cáp Quang FTTH
Tên:
FTTH AGC CATV DBC Thu Quang
Đầu ra bước sóng:
1490/1310 nm
Đầu vào bước sóng:
1310/1550/1490nm
Kích thước:
130*60*22mm
Kết nối quang học:
SC/APC, SC/UPC
Cung cấp điện:
Kinh Phí AC100 ~ 240 V hoặc DC12,/5
Băng thông/bất bình đẳng:
47-862/≤ ± MHz/dB
Loại:
Thu quang
Ứng Dụng:
CATV FTTH

Đóng Gói & Giao Hàng

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì: 
14.75X14.5X5.1 cm
Tổng một trọng lượng:
0.225 kg
Loại bao bì:
Một máy tính vào một hộp carton
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Piece ) 1 - 500 501 - 2000 2001 - 5000 >5000
Thời gian ước tính (ngày) 7 10 15 Sẽ được thương lượng
Mô Tả Video 

Sản xuất mô tả

Sợi để các nhà (FTTH) truy cập băng thông rộng Là Cuối cùng phát triển mục tiêu, FWR-8610RW thu quang là mục tiêu thiết bị đầu cuối sản phẩm đối với điều này mục tiêu. FWR-8610RW thiết bị thông qua công nghệ của cô lập cao WDM để riêng biệt CATV và ONU tín hiệu. Hơn nữa, nó cũng thông qua thấp quang điện tiếp nhận và RF-AGC kỹ thuật điều khiển, mà có thể đạt được các yêu cầu của ≤-18dBm CATV nhận được cho FTTH. Các Điện Quang nhận được giám sát Chỉ số LED (≥-15dBm) được cung cấp trên các cửa sổ và nó hỗ trợ RF Kết quả đầu ra liên tục, sự tiện lợi của khách hàng sử dụng, đó là lý tưởng Receiver thiết bị cho FTTH.

Mục
Đơn vị
FWR-8610RW (2 RF)








Quang học Đặc Trưng
Đầu vào Bước Sóng
(NM)
1310/1490/1550
Đầu ra Bước Sóng
(NM)
1310/1490
Hoạt động Bước Sóng
(NM)
1540 ~ 1560
Kênh Phân Tách
(DB)
≥40 (1310/1490nm và 1550nm)
Đáp ứng
(A/W)
≥0. 9
Nhận được Phạm Vi Quyền Lực
(DBm)
-18 ~-2
Suy hao phản xạ
(DB)
≥55
Sợi Mối Liên Kết
/
SC/APC
Pon Mối Liên Kết
/
SC/UPC (hoặc SC/APC)




RF Đặc Trưng
Băng thông/Phẳng
MHz/dB
47-1000/≤ ±
Mức sản lượng
DBuV
AGC: 2*76±1/(-2 ~-12dBm)
Suy hao phản xạ
DB
≥14 (75Ω Trở kháng đặc Trưng)
RF Giao Diện Đầu Ra
/
2 cách đầu ra
CNR/MER
DB
≥44/34 (PAL-D 60CH, OMI3.8 %,-9dBm)
CTB/CSO/HUM
DB
≥65/≥60/≥60 (-1dBm nhận được)



Yêu Cầu khác
Cung Cấp điện/Tiêu Thụ
V/W
Bên ngoài AC100 ~ 240V→DC5/5
Làm việc/Lưu Trữ Nhiệt Độ
-35 ~ 50/-40 ~ 75 (độ ẩm 5 ~ 90%)

Tính Năng sản phẩm

♦ FWR-8610RW/W là giao diện đầu vào của tín hiệu quang học, trong quang học truy cập Nên làm sạch APC ĐẦU bằng rượu, so với align Adapter chìm đắm miệng, sợi Miệng March liên kết.

♦ Khi tín hiệu quang học truy cập (≥-18dBm) sau đó đèn trên trong bảng điều khiển, trong đó cho thấy quang một phần là thường xuyên làm việc;Đèn sẽ được thay đổi bằng cách nhận được sức mạnh như vàng (> + 2dBm), màu Xanh Lá Cây (+ 2 ~-18dBm) và màu đỏ (<-18dBm).

♦ ONU là 1310/1490/1550nm Giao diện kết nối, xin vui lòng không đi ra khỏi bìa trước khi bạn sử dụng.

Hồ Sơ công ty
CÂU HỎI THƯỜNG GẶP
1. Những gì là của bạn điều khoản thanh toán?
Thông thường, chúng tôi có thể chấp nhận T/T, PayPal và Công Đoàn Phương Tây. Bạn có thể chọn các điều khoản thanh toán mà là nhiều hơn thuận tiện cho bạn.
2. Những gì về thời gian dẫn?
Thông thường, nếu có là cổ phiếu hàng hóa, chúng tôi sẽ cung cấp các hàng hóa trong vòng 3 ~ 5 ngày làm việc sau khi chúng tôi nhận được thanh toán.
3. Làm thế nào về các vận chuyển?
Thông thường, chúng tôi sẽ cung cấp các hàng hóa thông qua Phát Nhanh Quốc Tế như FedEx, DHL, TNT, và UPS và như vậy. Cửa đến cửa dịch vụ giao hàng sẽ được cung cấp.
4. Làm Thế Nào TÔI có thể đặt một đơn đặt hàng?
(1) thỏa thuận đạt được trên các sản phẩm giá cả và sản phẩm Thông số kỹ thuật.
(2) chúng tôi làm cho hóa đơn proforma để xác nhận của bạn.
(3) khi bạn đồng ý về các proforma hóa đơn, bạn thực hiện việc thanh toán.
(4) chúng tôi cung cấp các hàng hoá sau khi chúng tôi nhận được thanh toán của bạn.
5. Bạn có thể làm OEM cho chúng tôi?
YES. Nếu có là một nhất định số lượng đặt hàng, chúng tôi có thể làm OEM bao gồm in ấn, logo, và mô hình tùy chỉnh cho bạn.
6. những gì là lợi thế của các sản phẩm của bạn?

A. chất lượng Tốt và giá cả cạnh tranh.
B. chất lượng Nghiêm Ngặt kiểm soát trong quá trình quá trình sản xuất.
C. Chuyên Nghiệp hoạt động trong quá trình sản xuất, bán hàng, lắp ráp, đóng gói và vận chuyển.
D. Tốt sau khi bán hàng dịch vụ. Trực tuyến chuyên nghiệp hỗ trợ kỹ thuật có thể được cung cấp. Hơn nữa, nếu có bất kỳ vấn đề của các hàng hóa, chúng tôi sẽ giúp đỡ để giải quyết các vấn đề hoặc cung cấp thay thế của hàng hóa.
bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.