FTTH Mạng Quang Đơn Vị 3FE + 1GE + CATV + WIFI EPON/GPON/GEPON ONU ONT

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
30,00 US$ - 50,00 US$ / Piece | 5 Piece / Pieces số lượng lớn xứng đáng big giảm giá của quang ONU (Min. Thứ Tự)
Vận chuyển:
Hỗ trợ Vận tải đường biển
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Shanghai, China
Nhãn hiệu:
yogel
Model:
GPON ONT
CATV Bước Sóng:
1540 ~ 1565nm
ONU Bước Sóng:
1310, 1490nm
Mức sản lượng:
76±1 (-5 ~-15dBm)
CATV Đáp Ứng:
≥0. 9A/W
RF Cổng Đầu Ra:
Metric hoặc Hệ Thống của Anh (một cách đầu ra)
Cổng Ethernet:
4 (10/100 Mbps)
ONU Truyền Tải Điện Năng:
-1 ~ 4 (GPON)
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
10000 Piece/Pieces per Month It depend on your order of CATV ONU
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
40x31x39 cm/10 cái/CTN, 6.5 kg/CTN
Cảng
shanghai
Thời gian chờ giao hàng: :
Shipped in 7 days after payment
sản phẩm Tổng Quan

GPON GIẢI PHÁP:

 xin vui lòng thêm skype của tôi:Miya. xiaoliđối với nhiều sản phẩm và giá cả tốt nhất!

 

tổng quan

YG-503GPON ĐẤU NỐI là mới nhất của chúng tôi sản phẩm trong đó cung cấp: 4FE giao diện, 1 giao diện WIFI, 1 RF (CATV) giao diện. nó của thích hợp cho nhà và doanh nghiệp nhỏ sử dụng và vâng phù hợp cho FTTH tốc độ cao truyền dữ liệu.

  

các tính năng

GPON: 

lsử dụng điểm đến đa network topology, hiệu quả thu thập hướng dẫn sử dụng phân tán Ethernet dịch vụ và hội tụ, cung cấp bốn 10/100 M Ethernet tự thích nghi giao diện và một giao diện WIFI (bên ngoài ăng-ten kép) về người sử dụng bên;

lnăng động phân bổ băng thông cơ chế cho phép tất cả người dùng để chia sẻ băng thông của 1.25 Gbps hợp lý, để nhận ra chất lượng đáng tin cậy dịch vụ (QoS), để đảm bảo chất lượng phục vụ của khác nhau dịch vụ trong cùng một mạng;

lhỗ trợ multicast VLAN; hỗ trợ IEEE 802.1Q VLAN;

lsử dụng G/EPON đường lên và đường đáp ứng IEEE802.3ah tiêu chuẩn;

lcung cấp OLT quản lý từ xa; hỗ trợ địa phương giao diện điều khiển quản lý; hỗ trợ người dùng-side Ethernet giao diện dòng loopback phát hiện;

lhỗ trợ DHCP Option60 để báo cáo vật lý thông tin vị trí của các Ethernet giao diện;

lhỗ trợ PPPoE + cho xác định chính xác của người sử dụng;

lhỗ trợ IGMP Snooping;

lhỗ trợ phát sóng bão giảm;

lhỗ trợ chuẩn 802.11b/g/n (WIFI);

danh sách đóng gói

có mục sau đây trong các gói sản phẩm box, nếu mặt hàng thực tế là không phù hợp để danh sách này, vui lòng liên hệ với các nhà sản xuất.

4FE + 1 WIFI + CATV ONU

1 BỘ

RJ45 Cable Network

1 BỘ

AC/DC adapter

1 BỘ

hướng dẫn sử dụng

1 BỘ

 

 

thông số

mô-đun

YG-503

giao diện người dùng

4 × 10/100 M RJ45 thích ứng giao diện,1×WIFI,1×CATV(tùy chọn)

PON

tốc độ truyền tải: upstream 1.251 Gbps/downstream 2.5 Gbps

vùng phủ sóng mạng bán kính: 20 KM

quang nhận nhạy cảm :<=-27dBm

điện chiếu sáng:>0dBm

an ninh: ONU cơ chế xác thực

giao thức

tương thích với IEEE 802.3ah

YD/T 1475-2006

IEEE 802.1D, Spanning Tree

IEEE 802.1Q, VLAN

IEEE 802.1 wát, RSTP

IEEE 802.3ad (LACP)

Ethernet-II, Ethernet-SNAP

VLAN

Port-based VLAN

GVRP

IEEE 802.1Q VLAN

WIFI

Port-based VLAN

GVRP

IEEE 802.1Q VLAN

CATV

 

BiDi (sợi bước sóng 1550nm/1310nm)

RF dải tần số:47 MHz-1000 MHz

RF đầu ra trở kháng: 75Ω

an toàn

IEEE 802.1x, kiểm soát truy cập dựa trên Cảng; hỗ trợ địa phương và từ xa BÁN KÍNH.

CHAP, EAP chứng nhận;

bão điều khiển, cổng bảo vệ,

quản lý

Web, TELNET, và như vậy

cung cấp điện

110~240VAC 12 V/1.0A DC

điện kích thước giao diện: 2.1 mét/5.5 mét

 

 

Thông Tin công ty

 

chào mừng bạn đến công ty chúng tôi!!!

 

 


sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trongviễn thông, CATV, và tất cả các loại truyền thông quang học mạng.

 

 

 

GIẤY CHỨNG NHẬN

 

SẢN XUẤT

chúng tôi chân thành chào đón bạn bè từ all over the world đến thăm chúng tôi công ty và hợp tác với chúng tôi trên cơ sở của lâu dài lợi ích lẫn nhau.

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.