FTTH GEPON ONU 1GE EPON ONU tương tự với fiberhome F401, F601, F643

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
7,00 US$ - 10,00 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
Thời gian chờ giao hàng::
Số lượng( Pieces) 1 - 500 >500
Thời gian ước tính (ngày) 7 Có thể thương lượng
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Min. Order: 1000 Pieces)
Bao bì tùy chỉnh (Min. Order: 1000 Pieces)

Nhiều hơn

Tùy chỉnh hoạt tiết (Min. Order: 1000 Pieces) Ít hơn
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
China
Nhãn hiệu:
OPTFOCUS
Model:
OFSE611
Bước sóng:
Tx 1310nm, Rx 1490nm
Optical công suất đầu ra:
-1 ~ + 4dBm
Tiêu thụ điện năng:
≤2. 5 W
Ethernet:
1.25G
Khoảng cách:
20 KM
Cổng PON::
1
Kích thước:
83*83*25mm
DC cung cấp điện:
+ 12 V, bên ngoài AC-DC powe
Trọng lượng:
0.25 kg
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
5000 Piece/Pieces per Week
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
1 cái/hộp
Cảng
shenzhen
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng( Pieces) 1 - 500 >500
Thời gian ước tính (ngày) 7 Sẽ được thương lượng

FTTH GEPON ONU 1GE EPON ONU tương tự với fiberhome F401, F601, F643

Mô Tả sản phẩm

OFSE611
1GE cổng EPON ONU cho FTTH giải pháp

Mô tả:

OFSE611 là một mini EPON ONU thiết bị đầu cuối thiết bị, áp dụng cho tinh khiết truy cập băng thông rộng. nó sẽ sử dụng mini-loại cấu trúc nhỏ gọn thiết kế với cao-tích hợp và có thể cung cấp 1 GE(RJ45)Giao diện. Hỗ trợ các công nghệ của hai lớp 2 Ethernet chuyển đổi và nó dễ dàng để bảo trì và quản lý. nó có thể được áp dụng cho FTTH/FTTP truy cập ứng dụng cho resident và người dùng doanh nghiệp. và nó là hoàn toàn tương thích với kỹ thuật quy định chẳng hạn như IEEE802.3ah và yêu cầu kỹ thuật của EPON Thiết Bị (V3.1).

 

 

Kỹ thuật Thông Số Kỹ Thuật

Các mặt hàng kỹ thuật

Mô tả

Quang học tài sản

Thượng nguồn PON

Giao diện

1 EPON giao diện, SC single-chế độ/duy nhất-sợi,

Đối xứng 1.25 Gbps

Bước sóng

Tx 1310nm, Rx 1490nm

Optical công suất đầu ra

-1 ~ + 4dBm

Nhận được sự nhạy cảm

<-26dBm

Xa nhất khoảng cách

20 km giữa OLT và ONU

Giao diện quang học

SC/UPC nối

Hạ lưu LAN

Giao diện

1*10/100/1000 Mbps tự động thích ứng Ethernet giao diện,

Full Duplex/Half Duplex, RJ45 kết nối

Hai lớp 2/3 chuyển đổi

Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN

Hỗ trợ tốc độ tỷ lệ ức chế của phát sóng gói tại ONU

IEEE 802.3X kiểm soát dòng chảy

Hỗ trợ 16 multicast địa chỉ ở mỗi cổng LAN

An ninh chiến lược

Hỗ trợ AES-128, mã hóa dữ liệu cho cả hai thượng nguồn

Lưu và hạ lưu

Hỗ trợ năng động cập nhật của key

Quản lý

Bảo trì

Tập trung OLT quản lý dựa trên OAM

WEB,CLI

Nâng cấp phần mềm từ xa

Thông tin phần cứng

Chỉ số

4 chỉ số, cho tình trạng cung cấp điện, cổng PON và 1

Giga-cổng Ethernet.

DC cung cấp điện

 +12V, bên ngoài AC-DC bộ chuyển đổi điện

Chipset

Zte chipset

Điện chuyển đổi

 1

Tiêu thụ điện năng

≤2. 5 W

Tình trạng hoạt động

Nhiệt độ hoạt động:-5 ~ + 55 
Độ ẩm hoạt động: 10 ~ 90% (không ngưng tụ)

Điều kiện lưu trữ

Lưu trữ nhiệt độ:-30 ~ + 60 
Lưu trữ độ ẩm: 10 ~ 90% (không ngưng tụ)

Kích thước

83mm * 83mm * 25mm (chiều dài * chiều rộng * chiều cao)

Net trọng lượng

0.24Kg

 

Tính năng:

LCắm và chơi, tính năng tự động phát hiện, tự động cấu hình, và tự động nâng cấp firmware, vv.

LHỗ trợ ba khuấy mã hóa yêu cầu

LHỗ trợ DBA báo cáo cơ chế yêu cầu

LHỗ trợ OAM từ xa cấu hình chức năng bảo trì

LHỗ trợ nâng cấp từ xa và tải về

LHỗ trợ phát hiện trạng thái và lỗi báo cáo

LHỗ trợ để cấu hình các chế độ làm việc ở các hướng dẫn sử dụng cổng.

LHỗ trợ dữ liệu mã hóa và giải mã

LHỗ trợ 802.1Q VLAN

LHỗ trợ phong phú QinQ VLAN chức năng và IGMP Snooping

LHỗ trợ giao thông quy tắc để sửa đổi các liên quan ưu tiên.

LHỗ trợ ĐÈN LED chỉ định

LHỗ trợ để khôi phục lại các thiết lập nhà máy

LHỗ trợ các thiết lập lại từ xa và khởi động lại

LHỗ trợ chết thở hổn hển cúp điện báo động

LHoàn toàn khả năng tương thích với OLT dựa trên=Trên=Broadcom/PMC/Cortina chipset.

Bao bì & Vận Chuyển

 Chassis Kích Thước

Gói Kích Thước:

 

Chứng chỉ

 

 

 

 

Sản phẩm liên quan

Đánh Giá của khách hàng

 

Thông Tin công ty

OPTFOCUS

Thâm quyến Optfocus Công Nghệ Co., Ltd được thành lập vào năm 2009, OPTFOCUS là một doanh nghiệp công nghệ Cao, chuyên nghiệp R & D, sản xuất và bán hàng của Sợi để các Nhà (FTTH), sợi để các Xây Dựng (FTTB) & FTTx, sợi truy cập thiết bị mạng và thiết bị đầu cuối thiết bị & hệ thống cáp sản phẩm. Nó là cam kết để cung cấp Tùy Chỉnh OEM & ODM dịch vụ để Toàn Cầu thông tin liên lạc các nhà phân phối, viễn thông Nhà Khai Thác và Hệ Thống Tích Hợp.

 

 

Nhà máy

OPTFOCUS có hai văn phòng trung tâm, Các trung tâm sản xuất nằm trong Baoan Công Nghiệp khu vực, và việc tiếp thị văn phòng trung tâm nằm trong Nanshan quận của Thành Phố Thâm Quyến. Sản xuất của trung tâm đất khu vực xung quanh 2,000 M², và nó sở hữu ba sản xuất hội thảo. Một hội thảo sản xuất Sợi Quang Hoạt Động Thiết Bị. Các khác hai hội thảo là chuyên ngành trong sản xuất Các Thành Phần Thụ Động.

Dây chuyền sản xuất

 

Dịch Vụ của chúng tôi

 Đội Ngũ bán hàng

OPTFOCUS CÔNG NGHỆ Dịch Vụ Trực Tuyến/Ẩn
A. Điều Khoản Thanh Toán
1) PAYPAL, Công Đoàn Phương Tây, T/T cho mẫu
2) KHẾ ƯỚC, Ali-An Toàn, L/C, VIÊM KHỚP có thể thương lượng
3) Drop-vận chuyển có sẵn; Đại Lý/Proxy được chào đón!
B. Bất Kỳ inquiried sẽ được trả lời trong vòng 24 giờ
C. nhà sản xuất Chuyên Nghiệp; Chào Mừng Bạn đến thăm trang web của chúng tôi
D. OEM/ODM dịch vụ có sẵn
E. chất lượng Cao, cả hợp lý/giá cả cạnh tranh, thời gian dẫn nhanh
F. Sau Khi bán Hàng Dịch Vụ

 

Triển lãm Hiển Thị

 

 

 

FTTH GEPON ONU 1GE EPON ONU tương tự với fiberhome F401, F601, F643

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.