FTTH CATV Thu Quang, Mini FTTH Nút, WDM Thu Quang

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
4,00 US$ - 6,00 US$ / Piece | 100 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
Thời gian chờ giao hàng::
Số lượng( Pieces) 1 - 100 101 - 500 501 - 1000 >1000
Thời gian ước tính (ngày) 10 8 7 Có thể thương lượng
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Min. Order: 1 Pieces)
Bao bì tùy chỉnh (Min. Order: 1 Pieces)

Nhiều hơn

Tùy chỉnh hoạt tiết (Min. Order: 1 Pieces) Ít hơn
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Zhejiang, China
Nhãn hiệu:
OPTICTIMES
Model:
OPT-RX-1G-PA
Ứng dụng:
FTTH FTTB FTTX Mạng
Màu sắc:
Trắng
Kết nối quang học loại:
SC/APC
Loại:
Thu quang
Tần số phạm vi:
45 mhz-1000 mhz
Chất liệu:
PC ABS
Chứng nhận:
CE RoHS FCC
Bước sóng:
1310nm/1490nm/1550nm
Tên thương hiệu:
OPTICTIMES
AGC phạm vi:
-7 ~ + 1dBm
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
20000 Piece/Pieces per Month
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
Đóng gói: 50 cái trong một thùng carton
Cảng
Shanghai port
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng( Pieces) 1 - 100 101 - 500 501 - 1000 >1000
Thời gian ước tính (ngày) 10 8 7 Sẽ được thương lượng

 

FTTH nhỏ nút quang

 

 

1. giới thiệu:

 

Của chúng tôi thu quang là một nhỏ trong cửa thu quang mà đặc biệt là thiết kế cho FTTP/FTTH ứng dụng. Hiệu suất cao, thu thấp điện quang và chi phí thấp hơn là FTTH giải pháp lựa chọn tốt nhất cho MSO. WDM tích hợp cho 1550nm tín hiệu video và 1490nm/1310nm tín hiệu dữ liệu trong một sợi. Phản ánh 1490nm/1310nm cho kết nối ONT thiết bị. Họ là rất thích hợp cho PON và hệ thống TRUYỀN HÌNH.

 

 

 

2. các tính năng:

 

1. FTTH CATV Trong Nhà module Thu Quang
2. 85 dBuV đầu ra
3. 45 mhz ~ 1 ghz
4. CE và RoHS

5. tiêu thụ điện năng thấp ≤1. 5 wát

 

3. ứng dụng:

1. Gpon mạng

2. FTTH

 

 

 

5. thông số kỹ thuật:

 

PArameter

PErformance

Nhận được phạm vi bước sóng

1550nm (Với Bộ Lọc)

Nhận được phạm vi Quyền Lực

-8 ~ 0dBm

RF băng thông

47 ~ 1000MHZ @ 75Ω trở kháng

RF mức Sản Lượng

65 ~ 75dBuv @-6dBm

Liên kết hiệu suất

CNR≥47. 5

60CH (PAL-D), pin-6dBm, 3 EDFA với con số tiếng ồn 5dB, 65 km, OMI OMI, 18.9%, Hoạt Động bước sóng 1550nm

CTB, CSO≤-65

MER≥32

Kết nối

RF kết nối: F5 (nữ). Kết nối quang học: SC/APC

Sự xuất hiện Kích Thước

80*103*23.4 mét (W * D * H)

Hoạt động đặc biệt

-5 ~ 55℃,Điện áp đầu vào 12V±3%

 

 

Bao bì & Vận Chuyển

Dịch Vụ của chúng tôi

 

1. giá cả cạnh tranh

2. giao hàng nhanh chóng

3. mẫu miễn phí cung cấp

4. thời gian dài bảo hành

5. chất lượng đáng tin cậy, dịch vụ OEM có sẵn

6. sản phẩm chuyên nghiệp và hỗ trợ kỹ thuật

7. Prompt trả lời cho bất kỳ câu hỏi hoặc yêu cầu

Thông Tin công ty

 

CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

 

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.