Sợi quang thiết bị 10g sfp module 300 m 850nm sfp module thu phát

  • 1-9 Piece
    12,99 US$
  • 10-99 Piece
    12,54 US$
  • >=100 Piece
    11,99 US$
Số lượng:
- + Piece còn hàng
0món hàngđược chọn, Đô la Mỹ $tổng cộng
Xem chi Tiết
Phí vận chuyển:
Vui lòng xác nhận số lượng hàng hóa.
Thời gian chờ giao hàng:
5 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 1 Piece )
Bao bì tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 1 Piece )

Nhiều hơn

Tùy chỉnh hoạt tiết (Đơn hàng tối thiểu: 1 Piece ) Ít hơn
Mẫu: 12,99 US$ /Piece , 1 Piece (Min. Thứ Tự): Mua mẫu
Liên hệ nhà cung cấp
Mẫu - 12,99 US$ /Piece , 1 Piece (Min. Thứ Tự): Mua mẫu
Đang tải... Thêm vào Giỏ Hàng
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
XYT
Model:
XYT-SFP-SR
Tên sản phẩm:
Sợi quang thiết bị 10g sfp module 300 m 850nm sfp module thu phát
Ứng dụng:
FTTH FTTB FTTX Mạng
Mô hình:
XYT-SFP-SR
Tỷ lệ:
10 Gb/giây
Bước sóng:
850nm
Khoảng Cách truyền dẫn:
300 M
Máy phát điện:
-1 ~-5
Độ nhạy thu:
≤-12
Diode:
VCSEL
Giao diện:
LC

Đóng Gói & Giao Hàng

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì: 
12X8X5 cm
Tổng một trọng lượng:
0.3 kg
Loại bao bì:
PVC hộp nhựa trong suốt bao bì
Ví dụ bằng hình ảnh:
package-img
package-img
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Piece ) 1 - 1 2 - 10 11 - 100 >100
Thời gian ước tính (ngày) 5 5 7 Sẽ được thương lượng
Mô Tả Video 

Sợi quang thiết bị 10g sfp module 300 m 850nm sfp module thu phát

 

 

Mô tả sản phẩm

ModleTỷ lệBước sóng

Transission

Khoảng cách

Transmitter

Điện

Receiver

Độ nhạy

DiodeGiao diện
XYT-SFP + SR10 Gb/giây850nm

300 m

-1 ~-5

    ≤-12

VCSELLC
XYT-SFP + LR10 Gb/giây1310nm

10 kM

   -1 ~-6

    ≤-14.4

DFBLC

XYT-

SFP + ER

10 Gb/giây1550nm40 KM -1 ~ 3≤-15.8EML

 

LC

 

XYT-

SFP + ZR

10 Gb/giây      1550nm80 km0 ~ 4    ≤-23EML

LC

XYT-

SFP + CWDM

10 Gb/giây1270 ~ 1450nm10 km-1 ~-5    ≤-14.4  DFB

LC

XYT-

SFP + CWDM

10 Gb/giây1470 ~ 1610nm40 km-1 ~ 3    ≤-15.8EML

LC

XYT-

SFP + DWDM

10 Gb/giây  1470 ~ 1610nm80 km    0 ~ 4    ≤-23EML

LC

 

 

Hình Ảnh sản phẩm

Các sản phẩm của công ty phạm vi là hoàn chỉnh, tất cả trong số họ được sản xuất với nguyên liệu chất lượng cao vật liệu, và chất lượng là tuyệt vời. Các sản phẩm được chia thành hai phần, một số trong đó là các thành phần thụ động, chủ yếu bao gồm: phân chia bước sóng multiplexer (DWDM, CWDM, FWDM), quang splitter (PLC, côn), tuần hoàn, chuyển đổi chuyển đổi quang, cách ly quang học, chuẩn trực Thiết Bị, phân cực duy trì thiết bị, vv. hoạt động thiết bị sản phẩm bao gồm: WDM truyền dữ liệu tích hợp nền tảng, khuếch đại sợi, đường dẫn quang học thiết bị bảo vệ, phân tán bù, thu phát quang, module quang, vv.

 

 

Công ty hiển thị thông tin

 

 

 

 

R & D sản xuất quá trình

 


 

Triển lãm

1. TÔI có thể có một thứ tự mẫu? Những Gì là của bạn MOQ? 

Vâng, chúng tôi chào mừng bạn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng. Chúng tôi không có MOQ, 1 mẫu là có sẵn.

 

2. những gì là các thời gian dẫn?
Cho các sản phẩm thông thường, Chúng Tôi giữ cổ phiếu, có thể tàu khoảng 3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán. cho số lượng lớn và sản phẩm đặc biệt, Xin Vui Lòng kiểm tra thời gian dẫn với bán hàng của chúng tôi đại diện

 

3. làm thế nào để bạn gửi các hàng hóa và làm thế nào lâu nó mất đến nơi?
Chúng tôi thường tàu của DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Nó thường mất 3-5 ngày để đến nơi.

 

4. những gì là của bạn điều khoản thanh toán?
Thông thường, chúng ta cần phải thanh toán trước bằng T/T, Công Đoàn Phương Tây hoặc Paypal.

Cũng có thể hỗ trợ L/C, Tín Dụng điều khoản.

 

5. những gì là của bạn thời gian bảo hành
Chúng tôi hứa 3 năm bảo hành cho tất cả các sản phẩm được vận chuyển từ chúng tôi.

 

6. TÔI có thể trả lại sản phẩm nếu có là một vấn đề chất lượng?
Có, nếu có là một vấn đề chất lượng xảy ra, chúng tôi có thể chấp nhận miễn phí trao đổi.

 

7. TÔI có thể sử dụng riêng của chúng tôi logo và nhãn?

Có, chúng tôi có thể cung cấp một dịch vụ OEM và làm cho các sản phẩm với nhãn hiệu riêng của bạn.

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.