Sợi ftth 4fe + 1rf gepon onu/catv onu/huawei epon ont catv

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
1,00 US$ - 30,00 US$ / Đơn vị | 1 Đơn vị / đơn vị (Min. Thứ Tự)
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Jiangsu, China
Nhãn hiệu:
YITONG
Model:
YTONU
cổng:
8
Kết Nối sợi:
SC/APC
RF Cổng:
danh nghĩa mức sản lượng 110 dBuV
Max Quang Suy Giảm:
27, 29 dB
Max Chia của Cổng PON:
32, 64
Tiêu Thụ điện Năng:
7 Wát
cung cấp Điện Áp:
135-270VAC
Độ Ẩm tương đối:
Max 90% không ngưng tụ
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
100000 Unit/Units per Quarter
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
BAO BÌ
Cảng
SHANGHAI
Thời gian chờ giao hàng: :
2-3 WEEKS

GEPON/EPON ONU 4FE + CATV + WIFI

 

giới thiệu:

 

các ONU được thiết kế chủ yếu cho FTTH, FTTO ứng dụng. nó hỗ trợ 1000Base-PX20 tiêu chuẩn với 1: 64 tối đa quang splitting tỷ lệ và 20 km khoảng cách, và cung cấp 1 đường lên GE cổng PON.

nó làm việc cùng với OLT có thể nhận ra linh hoạt cấu trúc mạng và bảo trì và cung cấp tổng FTTx các giải pháp.

nó được xây dựng trong Thu CATV để nhận ra các tương tự hoặc DVB tín hiệu TRUYỀN HÌNH truyền.

nó sẽ sử dụng sợi đơn WDM công nghệ với downlink bước sóng 1550nm và 1490nm, uplink bước sóng 1310nm. nó chỉ cần một-core sợi để truyền dữ liệu đến và CATV dịch vụ.

YTTH-ONUcó 1 cổng PON, four10/BASE-T cổng, một CATV đầu ra và hỗ trợ WiFi.

 

các tính năng:

  • trong tương thích với Tiêu Chuẩn Ieee802.3ah và CTC2.1/3.0
  • lên đến 20 KM Khoảng Cách truyền dẫn
  • hỗ trợ VLAN và IGMP
  • hỗ trợ cổng cách ly giữa khác nhau cổng
  • tích hợp OAM cấu hình từ xa và chức năng bảo trì
  • Plug and play, tích hợp tự động phát hiện, cấu hình tự động, và tự động firmware công nghệ nâng cấp
  • EMS quản lý mạng dựa trên SNMP, thuận tiện cho bảo trì
  • tốc độ đầy đủ non-blocking chuyển đổi.
  • hỗ trợ QinQ VLAN, 1:1 VLAN, VLAN tái sử dụng, VLAN thân cây, vv.
  • tích hợp cổng giám sát, cổng phản ánh, tốc độ cổng hạn chế, cổng SLA, vv.
  • hỗ trợ tự động phát hiện cực của Ethernet cổng (AUTO MDIX).
  • tích hợp IEEE802.1p QoS với bốn mức độ hàng đợi ưu tiên trên.
  • hỗ trợ IPv4 IGMP snooping và IPv6 MLD snooping.
CATV Đặc Điểm Kỹ Thuật
  • bật/tắt đầu ra RF từ xa
  • bước sóng: 1550 +/-10nm
  • quang mất mát trở lại: > 45dB
  • đầu vào quang điện:-8dBm ~ + 2dBm
  • RF tần số: 47 MHz ~ 875 MHz
  • đầu ra RF đòn bẩy: 75 ~ 80 dBuV
  • CNR: > 46dB, CSO: > 58dBc, CTB: > 58dBc
  • đầu ra RF mất mát trở lại: > 14dB
  • RF impedance: 75Ohm

ONU Đặc Điểm Kỹ Thuật

 

Item

thông số

giao diện

PON Giao Diện

1 EPON giao diện quang học
đáp ứng 1000BASE-PX20 + tiêu chuẩn
đối xứng 1.25 Gbps thượng nguồn/downstream
SC single-mode sợi
chia ratio: 1: 64
khoảng cách truyền dẫn 20 KM

Giao Diện người dùng

4*10/100Mauto-negotiation
Full/half duplex chế độ
RJ45 nối
tự động MDI/MDI-X
100 m khoảng cách

1 đầu ra RF

nữ F-Type Connector

Giao Diện điện

12 V DC Power supply

Thông Số hoạt động

PON

quang

thông số

bước sóng: Tx 1310nm, Rx1490nm
Tx Quang Điện:-1
~4dBm
Rx Nhạy Cảm:-27dBm
độ bão hòa Quang Điện:-3dBm
Kiểu kết nối: SC
Sợi quang: 9/125
um single-mode sợi

Truyền dữ liệu
thông số

PON Throughput: Hạ Lưu 950 Mbps; Thượng Nguồn 930 Mbps
Ethernet: 100 Mbps
gói Tỷ Lệ Mất: < 1*10E-12
độ trễ: < 1.5 ms

kinh doanh
khả năng

hai lớp 2 dây chuyển đổi tốc độ

hỗ trợ VLAN TAG/UNTAG,VLAN chuyển đổi

hỗ trợ Port-based giới hạn tốc độ

hỗ trợ Ưu Tiên phân loại

hỗ trợ bão kiểm soát của phát sóng

hỗ trợ liên kết phát hiện

Quản Lý mạng

quản lý

chế độ

hỗ trợ IEEE802.3 QAM, ONU có thể được điều khiển từ xa quản lý bởi OLT

hỗ trợ quản lý Từ Xa thông qua SNMP và Telnet

quản lý địa phương

quản lý
chức năng

theo dõi trạng thái, quản lý cấu hình, quản lý báo động,
quản lý đăng

chỉ số

Chỉ Thị LED

PWR, SYS, PON, LAN1 ~ LAN4, CATV, WIFI

vật lý Các Tính Năng

vỏ

vỏ nhựa

điện

bên ngoài 12 V 1A AC/DC power supply adapter

công suất tiêu thụ: < 5.5 Wát

kích thước và Trọng Lượng

mục Kích Thước:200 mét (L) x 140 mét (W) x 33 mét (H)

mục trọng lượng:0.4 kg

môi trường
thông số kỹ thuật

nhiệt độ hoạt động: 0 đến 50 ° C
nhiệt độ bảo quản:-40 đến 85 °C
độ ẩm hoạt động: 10% đến 90% (Không ngưng tụ)
lưu trữ độ ẩm: 10% đến 90% (Không ngưng tụ)

  WiFi Đặc Điểm Kỹ Thuật

 

thông số hoạt động

Chế Độ hoạt động

Router hoặc cầu

thông lượng

IEEE 802.11b: 11 Mbps

IEEE 802.11 gam: 54 Mbps

IEEE 802.11n: 135 Mbps

tần số

2.412 ~ 2.472 GHz

kênh

13 * Kênh, cấu hình để đáp ứng các tiêu chuẩn của MỸ, Canada, nhật bản và Trung Quốc

điều chế

DSSS, CCK và OFDM

mã hóa

BPSK, QPSK, 16QAM và 64QAM

RF nhận nhạy cảm

802.11b:-82dBm @ 1 Mbps;-80dBm @ 2 Mbps;

-78dBm @ 5.5 Mbps;-76dBm @ 11 Mbps

802.11 gam:-82dBm @ 6 Mbps;-81dBm @ 9 Mbps;

-79dBm @ 12 Mbps;-77dBm @ 18 Mbps;

-74dBm @ 24 Mbps;-70dBm @ 36 Mbps;

-66dBm @ 48 Mbps;-65dBm @ 54 Mbps

đầu ra RF lever

802.11b: 16.5 ± 1dBm

802.11 gam: 13 ± 1dBm @ 54 Mbps; 14 ± 1dBm @ 48 Mbps; 15 ± 1dBm @ 6 ~ 36 Mbps

802.11n: 13 ± 1dBm @ 54 Mbps; 14 ± 1dBm @ 48 Mbps; 15 ± 1dBm @ 6 ~ 36 Mbps

Chế Độ mã hóa

802.11i an ninh: WEP-64/128, TKIP (WPA-PSK) và AES (WPA2-PSK)

 ứng dụng

  • điển hình Giải Pháp: FTTH, FTTO, PON + EOC
  • điển hình Kinh Doanh: INTERNET, CATV, IPTV, VOD, IP Camera, WIFI

Xây Dựng mạng lưới

 

hình: Sơ Đồ Ứng Dụng

 

hình ảnh của sản phẩm:

bất kỳ câu hỏi, bạn cũng có thể liên hệ với tôi bằng Skype: stephanelam8

 

khách hàng mua sản phẩm này sẽ còn xem xét sau đây của chúng tôi sản phẩm:

 

để biết thêm Yitong sản phẩm Công Nghệ:

  

 

bất kỳ câu hỏi, bạn cũng có thể liên hệ với tôi bằng Skype: stephanelam8

 

Thông Tin công ty

 

 

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.