Fh-net gigabit phương tiện truyền thông sợi chuyển đổi ethernet cable 10/100/1000 Mbps cctv để ip chuyển đổi 10 m/100 m cáp mạng

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
  • 1 - 1 Pieces
    2,00 US$
  • >=2 Pieces
    1,00 US$
Vận chuyển:
Hỗ trợ Vận tải đường biển
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
fh-net/phyhome/OEM
Model:
FHC-1110-3S20A10/FHC-1110-5S20A10
bước sóng:
1550nm Tx/1310nm Rx
khoảng cách:
10-100Km
tốc độ:
10/100/1000 Mbps tốc độ dòng
nhiệt độ:
0℃-55℃
độ ẩm:
5%-95%, không có ngưng tụ
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
1000000 Piece/Pieces per Month
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
0.5 kg/cái
Cảng
shenzhen
Thời gian chờ giao hàng: :
3 working day
Mô Tả sản phẩm

fh-net gigabit phương tiện truyền thông sợi chuyển đổi ethernet cable 10/100/1000 Mbps cctv để ip chuyển đổi 10 m/100 m cáp mạng

 

10/100/1000 M WDM phương tiện truyền thông chuyển đổi được thiết kế để chuyển đổi BASE-FX sợi để Base-Tx đồng phương tiện truyền thông hoặc ngược lại. áp dụng WDM công nghệ, nó chỉ mất một sợi cáp để truyền tải và nhận dữ liệu, mà sẽ tiết kiệm nửa hệ thống cáp chi phí cho bạn. được thiết kế dưới IEEE 802.3u 10/Base-Tx và Base-Fx tiêu chuẩnSC-Type connector. họ hỗ trợ bước sóng (LX) laser đặc điểm kỹ thuật tại một đầy đủ dây tốc độ tỷ lệ chuyển tiếp. nó hoạt động ở 1550nm trên truyền dữ liệu và ở 1310nm trên nhận dữ liệu.

 

các tính năng khác của module này bao gồm khả năng được sử dụng như một thiết bị độc lập (không có chassis yêu cầu) hoặc với FH-NET 19 & cấp tính; & cấp tính; hệ thống khung xe, Auto MDI/MDI-X cho TX port, tự động đàm phán của duplex chế độ trên TX port, và bảng điều khiển phía trước Đèn Led trạng thái. các sẽ truyền tại mở rộng sợi quang khoảng cách bằng cách sử dụng single-mode sợi lên đến 100 km.

 

hình ảnh

 

các tính năng

tự động đàm phán của 10/100/auto MDI 1000 Mbps và/MDIX cho cổng TX

cung cấp cấu hình chuyển đổi của Half-Duplex/Full-Duplex cho chế độ chuyển cổng FX

liên kết Lỗi Vượt Qua thông qua và Kết Thúc Đến Nay Lỗi giảm thiểu thiệt hại gây ra bằng cách liên kết thất bại kịp thời

thông qua WDM công nghệ, truyền và nhận dữ liệu trên một đơn sợi

mở rộng sợi khoảng cách lên đến 100 km

dễ dàng-to-view LED chỉ số cung cấp tình trạng để theo dõi hoạt động mạng dễ dàng

cung cấp điện bên ngoài

 

thông số kỹ thuật

thông số

thông số kỹ thuật

Cổng quang

số cổng

1

bước sóng

1550nm Tx/1310nm Rx

khoảng cách

10-100Km

Phương Tiện Truyền Thông mạng BASE-FX

Single-mode Sợi

nối

FC/PC, SC/PC, ST/PC

Cổng Ethernet

số cổng

1 tùy chọn

tốc độ

10/100/1000 Mbps tốc độ dòng

Phương Tiện Truyền Thông mạng BASE-T

UTP loại 5, 5e cáp (tối đa 100 m)
EIA/TIA-100Ω STP (tối đa 100 m)

Phương Tiện Truyền Thông mạng BASE-T

UTP loại 3, 4, 5 cáp (tối đa 100 m)
EIA/TIA-100Ω STP (tối đa 100 m)

Cung Cấp điện

điện áp đầu vào

khi-48 V,-40 V ~-60 V (DC) được cho phép
khi ~ 220 V, 100 V ~ ~ 240 V (AC) được cho phép

Cung Cấp điện

Điện bên ngoài Adapter

Chỉ Số LED

PWR, FDX/Col, Link/Act, SPD

nhìn chung công suất

5 Wát

Môi Trường hoạt động

nhiệt độ

0 & #8451;-55 & #8451;

độ ẩm

5%-95%, không có ngưng tụ

 

mô hình

thông tin chi tiết

FHC-1110-3S10A10 FHC-1110-5S10A10

10/100/1000 M standalone media converter, SM, SF, SC, 1310/1550nm, 10 KM

FHC-1110-3S20A10 FHC-1110-5S20A10

10/100/1000 M standalone media converter, SM, SF, SC, 1310/1550nm, 20 KM

FHC-1110-3S40A10 FHC-1110-5S40A10

10/100/1000 M standalone media converter, SM, SF, SC, 1310/1550nm, 40 KM

FHC-1110-4S80A10 FHC-1110-5S80A10

10/100/1000 M standalone media converter, SM, SF, SC, 1490/1550nm, 80 KM

FHC-1110-4S100A10 FHC-1110-5S100A10

10/100/1000 M standalone media converter, SM, SF, SC, 1490/1550nm, 100 KM

Thông Tin công ty

thành lập vào năm hơn 10 năm trước đây, FH-Net là một từng đoạt giải thưởng nhà sản xuất của Triple-play Sản Phẩm, sợi Quang Thông Tin Liên Lạc, Switch công nghiệp, an ninh Giám Sát cho Nhà Cung Cấp Dịch Vụ, điện Tiện Ích, viễn thông Networks và Chính Phủ Ngành. của nó hàng đầu-công nghệ tiên tiến, nghiêm ngặt tuân thủ để tiêu chuẩn chất lượng và dịch vụ tốt nhất hoạt động, cùng với của chúng tôi văn hóa doanh nghiệp mà khuyến khích đổi mới và giá trị hợp tác lâu dài cho khách hàng của mình, kênh, nhà cung cấp, và nhân viên, kết hợp để làm FH-Net một lý tưởng đối tác.

 

bao bì & Shipping

vận chuyển hợp lý giải pháp, cung cấp kinh tế, thuận tiện và một cách an toàn phục vụ cho bạn

 

chứng chỉ

 

triển lãm

 

HỎI ĐÁP

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.