Nhà máy Giá 1550nm EDFA 35dbm 8 Cổng, EDFA Amplifier Giá, EDFA WDM

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
685,00 US$ - 1.150,00 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces 1550nm EDFA 35dbm 8 Cổng, EDFA Amplifier Giá, EDFA WDM (Min. Thứ Tự)
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Shandong, China
Nhãn hiệu:
WSEE
Model:
WS-50ErA8 * 24dBm
Tên sản phẩm:
1550nm EDFA 35dbm 8 Cổng, EDFA Khuếch Đại Giá, EDFA WDM
Bước sóng:
1550nm cho CATV, 1490/1310nm cho PON
Đầu vào quang điện:
-5 ~ 10dBm
Cổng đầu ra:
8 cổng
Công suất đầu ra mỗi cổng:
16 ~ 24dBm
Chức năng bổ sung:
WDM
Kết nối quang học:
SC/APC hoặc SC/PC hoặc LC/APC hoặc LC/PC
Ứng dụng:
CATV/HFC/PON
Cung cấp điện điện áp:
AC220V & AC110V & DC48V
Thời gian bảo hành:
2 năm
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
500 Piece/Pieces per Month 1550nm EDFA 35dbm 8 Ports, EDFA Amplifier Price, EDFA WDM
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
1 cái/hộp, 2 cái/Carton cho Giá Nhà Máy 1550nm EDFA 35dbm 8 Cổng, EDFA Amplifier Giá, EDFA WDM
Cảng
Qingdao/Shenzhen

Nhà máy Giá 1550nm EDFA 35dbm 8 Cổng, EDFA Khuếch Đại Giá, EDFA WDM

Mô Tả sản phẩm

 

WS-50EYxx phong cáchNhà máy Giá 1550nm EDFA 35dbm 8 Cổng, EDFA Khuếch Đại Giá, EDFA WDMVới băng tần số tăng within1540 ~ 1563nm, mà là được thiết kế chủ yếu cho các ứng dụng của CATV hoặc 1 ~ 8 liên tục xây dựng thương hiệu kênh (ITU bước sóng) và cũng cung cấp một linh hoạt và low-chi phí giải pháp cho CATV lớn khu vực vùng phủ sóng của lớn và kích thước trung bình thành phố.

 

WS-ErAxxNhà máy Giá 1550nm EDFA 35dbm 8 Cổng, EDFA Khuếch Đại Giá, EDFA WDM Có thể nhận ra Duy Nhất sóng truyền, CWDM ba sóng trong duy nhất sợi, tăng phẳng. DWDM; điều quan trọng là sợi thiết bị truyền dẫn của xây dựng lớn và trung bình-có kích thước CATV mạng, chủ yếu được sử dụng trong FTTH, FTTB, DBS, MMDS, FTTX pon.

 

Chỉ Số kỹ thuật

 

 

Mục

Đơn vị

Kỹ thuật paremeter

Bổ sung

CATV hoạt động bước sóng

Nm

1545 ~ 1565

CATV

OLT vượt qua bước sóng

Nm

1310/1490

PON

CATV hoạt động bước sóng giảm cân

DB

0.8

1550nm

OLT vượt qua bước sóng giảm cân

DB

0.8

1310/1490nm

Số của uplink quang (cho OLT)

Pcs

64

 

Đầu vào quang điện

DBm

-5 ~ + 10

 

Max công suất đầu ra

DBm

40

 

Công suất đầu ra ổn định

DBm

± 5

 

Tiếng ồn

DB

≤ 5.0

Đầu vào power0dBm, & lambda; = 1550nm

Mất mát trở lại

Đầu vào

DB

≥ 45

 

Đầu ra

DB

≥ 45

 

Kết nối quang học

 

SC/APC, SC/UPC

 

C/N

DB

≥ 50

 

C/CTB

DB

≥ 63

C/CSO

DB

≥ 63

Cung cấp điện áp

V

AC170V ~ 265 V; AC90 ~ 135 V; DC36 ~ 72 V

 

Điện Tiêu Thụ

W

≤ 90

 

Quản lý mạng giao diện

 

RJ45

 

Nhiệt độ làm việc

-10-+ 42

 

Max độ ẩm tương đối

%

Max 5% không ngưng tụ

 

Lưu trữ nhiệt độ

-30 ~ + 70

 

Lập mưu kích thước

Mm

464 (L) * 440 (W) * 89 (H)

 

Gói kích thước

Mm

640 (L) * 640 (W) * 200 (H)

 

 

 

Các ứng dụng

 

 

Bao bì & Vận Chuyển

 

 

Nhà máy Giá 1550nm EDFA 35dbm 8 Cổng, EDFA Khuếch Đại Giá, EDFA WDMĐóng gói: 1 cái/hộp, 2 pcs/Carton.

 

 

Dịch Vụ của chúng tôi

Thiết bị này bảo hành là 12 tháng. Nếu các vấn đề là gây ra bởi người sử dụng của hoạt động sai hoặc sức mạnh tự nhiên majure, chúng tôi sẽ chỉ được chịu trách nhiệm cho việc duy trì và sạc thích hợp chất liệu chi phí.
Khi các thiết bị có vấn đề, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi ngay lập tức. Trên trang web bảo trì của bị lỗi thiết bị phải được điều hành bởi kỹ thuật viên chuyên nghiệp để tránh gây ra thiệt hại nhiều hơn để các thiết bị.
Lưu ý: Đối với những người dùng tháo rời và sửa chữa thiết bị không được của chúng tôi ủy quyền, công ty chúng tôi sẽ không cung cấp bảo hành miễn phí. Cả hợp lý bảo trì và vật liệu chi phí sẽ được thu thập.

Thông Tin công ty

 

Sơn đông Wanshuo Quang Điện Tử Thiết Bị Co., Ltd có đã được sản xuất CATV thiết bị Quang Học kể từ năm 2008. Công ty chúng tôi đã trở thành một trong những lớn nhất doanh nghiệp trong các lĩnh vực của thiết bị CATV trongTrung quốc. Chúng tôi có đã được chủ yếu tham gia vào trong việc thiết kế, nghiên cứu, sản xuất và tiếp thị CATV HFC thiết bị mạng.

 

Công ty chúng tôi có đã được nghiên cứu và phát triển HFC sản phẩm mạng, bao gồm cả1550nm EDFA, Multi-cổng Công Suất Cao EDFA, 1550nm/1310nm Quang Học Máy Phát, Ngoài Trời Thu Quang, FTTH CÁP Quang Các Nút, Thụ Động FTTH CÁP Quang Các Nút, CATV Bộ Khuếch Đại, Lai module, nguồn cung cấp điện và thụ động các thiết bị.

 

Sau nhiều năm phát triển, chúng tôi có mạnh mẽ tổng thể hoạt động khả năng, kinh nghiệm phong phú trong thương mại quốc tế, và đã thực hiện tốt mối quan hệ với nhiều quốc gia như MỸ, Ấn Độ, Việt Nam, Tây Ban Nha, Romania, ukraine và Nga, Peru, Colombia, các nước Châu Phi, Vv. Chúng Tôi đang tìm kiếm về phía trước để hình thành mối quan hệ kinh doanh với khách hàng mới trên toàn thế giới.

 

Nếu bạn quan tâm đến sản phẩm của chúng tôi, chào mừng bạn đến yêu cầu của bạn và ghé thăm nhà máy của chúng tôi.

 

Liên hệ với Thông Tin

 

Tel: + 86-533-3599957 Điện Thoại: + 86-18615333077

Fax: + 86-533-3599955

Web: http://Www.wanshuo.net

Thêm: SỐ 115, Wanjie Đường, công nghệ Cao Phát Triển Khu Vực, Truy Bác, Sơn Đông, Trung Quốc

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.