EOC + Phương Tiện Truyền Thông + Chuyển Đổi Thu Quang Ngoài Trời Tất Cả trong một EOC thạc sĩ

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
195,00 US$ - 300,00 US$ / Đơn vị | 1 Đơn vị / đơn vị (Min. Thứ Tự)
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Jiangsu, China
Nhãn hiệu:
Yitong
Model:
YTDS
Cung cấp điện:
AC 220 v/60 v
Mục:
EOC Thạc Sĩ
Mô hình:
Ngoài trời EOC + ONU + CATV 3 trong 1
EPON:
4GE ONU
EOC:
7410 chipset
Tiêu chuẩn:
HomePlug AV
CATV:
4 RF kết quả đầu ra
Tần số:
7.5 mhz-67.5 mhz
Băng thông:
200 Mbps lớp Vật Lý
MAC tiêu chuẩn:
Xuống/TDMA/trên CSMA/CA
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
100000 Unit/Units per Year
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
3 trong 1 EOC Thạc Sĩ đóng gói trong cartom hoặc như tùy chỉnh
Cảng
Shanghai
Mô Tả sản phẩm

mô tả

YTDS Series là EOC thạc sĩ dựa trên HomePlug AV giải pháp cho Ethernet truy cập vào coax.

²nó hoạt động cùng với EOC Slave mà là dựa trên HomePlug AV giải pháp.

²nó cung cấp coax cable Ethernet Access cho người sử dụng dựa trên CATV coax cable trong đó có hai lớp-hai dữ liệu Ethernet kênh truyền.YTDS Loạtsử dụng INT6400 chipset và có OFDM Mô-đun công nghệ trong đó có cao khả năng chống nhiễu.

²phải mất 7.5 MHz-67.5 MHz tần số và 200 Mbps lớp Vật Lý băng thông.

²tối đa MAC hai lớp băng thông là Mbps.

khả năng thông số

²được xây dựng trong hai EOC module với tổng giao thông băng thông 200 Mbps (mỗi module là 100 Mbps)

²hỗ trợ 506 nô lệ (mỗi thạc sĩ mô-đun hỗ trợ 253 nô lệ nhiều nhất trong lý thuyết)

²hỗ trợ in-band telnet quản lý và giao diện điều khiển cổng quản lý

²quản lý chế độ: Web, Telnet, console và SNMP

²mô đun cấu trúc với 2 RF đầu vào. 2 Com kết quả đầu ra hoặc 4 RF kết quả đầu ra. 4Com kết quả đầu ra tùy chọn

²ONU mô-đun tùy chọn

²hỗ trợ 220VAC hoặc 60VAC cung cấp điện

²hỗ trợ phần mềm trực tuyến nâng cấp

²kim loại chống thấm nước hộp

 

 thông số kỹ thuật 

EOC 

nội dung

thông số kỹ thuật

mô hình

YTDHN11-2112

tiêu chuẩn

Ethernet tiêu chuẩn IEEE 802.3, IEEE802.3x, IEEE802.3u

giao thức

CSMA/CA

tốc độ truyền

330 Mbps

điều chế

OFDM, 4096/1024/256/64/8 QAM, QPSK, BPSK ROBO Modulation

các thiết bị có thể hỗ trợ số lượng khách hàng

hỗ trợ chung 64 thiết bị đầu cuối có thể hỗ trợ lên đến 253 200 M EOC thiết bị đầu cuối

tối đa RF suy giảm khoảng cách

< 500 m (< 60 dBattenuation)

Dải tần số

7.5~ 65 MHz

truyền tải điện năng

≥-50dBm

an toàn

-bit AES mã hóa dữ liệu

QoS

IEEE 802.1 Q (VLAN tagging); TOS (Loại Dịch Vụ)

đèn LED

điện, Cable, Lan1, Lan2

cổng Độ Nét

 

two10/100 BASE-T của cổng Ethernet

một cổng dữ liệu

điện

≤ 10 Wát

cung cấp điện

12 V DC

yêu cầu về môi trường

nhiệt độ bảo quản:-30& #8451;~ 70 & #8451;

nhiệt độ hoạt động:-25& #8451;~ 55 & #8451;

độ ẩm: 10% ~ 90% ( không ngưng tụ) 

CATV

truyền bước sóng hoạt động (nm)

1540~ 1560

phản ánh các bước sóng hoạt động (nm)

1260~ 1360 & 1480 ~ 1500

Insertion Loss(dB)

truyền(1550nm)

0.70

phản ánh(1310nm)

0.45

phản ánh(1490nm)

0.60

cách ly(dB)

truyền(1310nm)

60.00

truyền(1490nm)

31.00

phản ánh(1550nm)

27.00

phân cực-phụ thuộc vào giảm cân(dB)

truyền

≤0. 1

phản ánh

≤0. 1

Directivity(dB)

≥55

Mất Mát trở lại(dB)

≥45

nhiệt độ hoạt động(& #8451;)

-20~ + 70

nhiệt độ bảo quản(& #8451;)

-40~ + 85

Kiểu sợi quang

smf-28e với 300um Loose Ống

Kiểu kết nối

công cộng miệng

SC/APC

phản chiếu & truyền

SC/PC

kích thước(mm)

90*20*10

Pigtail chiều dài(m)

> 1.0

truyền bước sóng hoạt động(nm)

1540~ 1560

phóng xạ bước sóng(nm)

1260~ 1360 & 1480 ~ 1500

Insertion Loss(dB)

truyền(1550nm)

0.70

phản ánh(1310nm)

0.45

phản ánh(1490nm)

0.60

cách ly(dB)

truyền(1310nm)

60.00

truyền(1490nm)

31.00

phản ánh(1550nm)

27.00

phân cực-phụ thuộc vào giảm cân(dB)

truyền

≤0. 1

phản ánh

≤0. 1

Directivity(dB)

≥55

Mất Mát trở lại(dB)

≥45

nhiệt độ hoạt động(& #8451;)

-20~ + 70

nhiệt độ bảo quản(& #8451;)

-40~ + 85

Kiểu sợi quang

smf-28e với 300um Loose Ống

Kiểu kết nối

công cộng miệng

SC/APC

phản xạ và truyền

SC/PC

kích thước(mm)

90*20*10

Pigtail chiều dài(m)

> 1.0 

ONU

giao diện quang học các thông số kỹ thuật

Giao Diện quang Thông Số Kỹ Thuật

tiêu chuẩn compliant

IEEE 802.3ah

1000BASE-PX20-U

xa nhất khoảng cách (phân nhánh tỷ lệ ít hơn 1:16)

20 km

Burst-mode phát quang

trung bình optical power

-1 ~ + 3dBm

Bước Sóng hoạt động

1310nm

hoạt động tỷ lệ

1.25 Gbit/s

chế độ liên tục thu quang

độ nhạy thu

≤-24dBm

bão hòa nhận được ánh sáng điện

≥-3dBm

Bước Sóng hoạt động

1490nm

hoạt động tỷ lệ

1.25 Gbit/s

kết nối quang học

kết nối

SC/PC

Insertion Loss

0.4dB

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 bất kỳ câu hỏi, bạn cũng có thể liên hệ với tôi bằng Skype: stephanelam8

khách hàng mua sản phẩm này sẽ còn xem xét sau đây của chúng tôi sản phẩm:

 

 

để biết thêm Yitong sản phẩm Công Nghệ:

  

bất kỳ câu hỏi, bạn cũng có thể liên hệ với tôi bằng Skype: stephanelam8

Thông Tin công ty

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.