notice Lưu ý: Vui lòng thận trọng và kiểm tra với nhà cung cấp của bạn xem liệu sản phẩm này có phục vụ cho mục đích chống virus và liệu virus corona (COVID-19) có ảnh hưởng đến đơn hàng của bạn không. close

Duplex Đa 2 Lõi 62.5/125 850/1300nm Mất Chèn Thấp SC SC Để Nối Sợi Cáp Quang

  • 500-999 Pieces
    0,48 US$
  • 1000-2999 Pieces
    0,47 US$
  • 3000-4999 Pieces
    0,46 US$
  • >=5000 Pieces
    0,45 US$
Số lượng:
- + Pieces còn hàng
0món hàngđược chọn, Đô la Mỹ $tổng cộng
Xem chi Tiết
Phí vận chuyển:
Vui lòng xác nhận số lượng hàng hóa.
Thời gian chờ giao hàng:
15 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 5000 Pieces)
Bao bì tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 10000 Pieces)
Mẫu: 3,00 US$ /Piece , 1 Piece (Min. Thứ Tự): Mua mẫu
Liên hệ nhà cung cấp
Mẫu - 3,00 US$ /Piece , 1 Piece (Min. Thứ Tự): Mua mẫu
Đang tải... Thêm vào Giỏ Hàng
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
KUNCAN
Model:
KC-J7313
Loại:
Sợi Quang Học, Sợi Cáp Quang
Số Sợi:
2.4.6.8.12.24...
Sử Dụng:
Cáp Quang FTTH
Sợi Loại:
62.5/125 Duplex
Connetcor:
SC để SC
Chiều dài:
1m/2 M/3 M/5m/7m/9 M/10m
Chèn Giảm Cân:
≤ 0.3dB
Độ bền kéo:
≥ 200N
Bước sóng:
850nm hoặc 1300nm
Màu sắc:
Cam
Mô hình:
Đa Mô Hình
Đóng gói:
Bó, ploybag, thùng carton

Đóng Gói & Giao Hàng

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì: 
10X8X3 cm
Tổng một trọng lượng:
0.050 kg
Loại bao bì:
Poly túi trong hộp carton tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu/Tốt có sẵn tỷ lệ để điền vào trong Container.
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng( Pieces) 1 - 500 501 - 1000 >1000
Thời gian ước tính (ngày) 15 25 Sẽ được thương lượng

Duplex Đa 2 Lõi 62.5/125 850/1300nm Mất Chèn Thấp SC SC để NỐI Sợi Cáp Quang

Mô Tả sản phẩm

 

  • Duplex, sợi đa, hai đầu nối trên mỗi đầu của cáp
  • Tiêu chuẩn dây Zip jacketing, OFNR
  • Corning sợi và tấm ốp, Đa (62.5/125)
  • APC và/hoặc UPC kết thúc 100% được kiểm tra và thử nghiệm cho chính xác mất mát trở lại và chèn giảm cân cấp độ
  • 1m,2m,3m,5 M .... Trong Chiều dài

 

Cáp Nước Có Tỷ LệT

Ra

Vỏ bọc

Đường kính

Sợi
Đường kính

Trọng lượng

Tối thiểu cho phép Độ Bền Kéo
(N)

 

Tối thiểu cho phép Lòng Tải
(N/100mm)

 

Bán Kính Uốn tối thiểu
(MM)

 

Lưu trữ
Nhiệt độ

 

(MM)

(UM)

(KG)

Ngắn hạn

Lâu dài

Ngắn hạn

Lâu dài

Ngắn hạn

Lâu dài

(°C)

2

2.0

250

4.25

300

150

300

150

20D

10D

-40 + 60

4

2.0

250

4.25

300

150

300

150

20D

10D

-40 + 60

6

3.0

250

7.5

300

150

300

150

20D

10D

-40 + 60

8

3.0

250

7.5

300

150

300

150

20D

10D

-40 + 60

12

3.0

250

7.5

300

150

300

150

20D

10D

-40 + 60

24

3.0

250

8

300

150

300

150

20D

10D

-40 + 60

 

CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

 

Xem xét

 

Vận chuyển

MOQ

500 Pcs

PLA Xuất Xứ

Thâm quyến, Quảng Đông, Trung Quốc

PRI điều khoản

EXW, DDU, FOB Thâm Quyến hoặc HK, CIF, DDP

Điều khoản thanh toán

T/T, Công Đoàn Phương Tây, 30% T/T trong Advan, Balan trước khi vận chuyển.

Điều Khoản giao hàng

Bằng cách Thể Hiện, Bằng Đường Biển, bằng Không Khí, Thu Thập bởi khách hàng

Thời gian giao hàng

Thông thường 15-25 ngày

Mẫu thời gian

Trong vòng 5-7 ngày làm việc

Mẫu miễn phí

 

Thông Tin công ty
bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.