Dual Band 2.4G & 5G FTTH 4GE + 4WIFI + 1 Chậu + 1USB 5dBi 4 Anten AC XPON GPON Đấu Nối Cho ZTE Huawei

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
23,00 US$ - 36,00 US$ / Piece | 2.0 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
Thời gian chờ giao hàng::
Số lượng( Pieces) 1 - 500 501 - 2000 2001 - 5000 >5000
Thời gian ước tính (ngày) 7 15 20 Có thể thương lượng
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Min. Order: 500 Pieces)
Bao bì tùy chỉnh (Min. Order: 500 Pieces)

Nhiều hơn

Tùy chỉnh hoạt tiết (Min. Order: 500 Pieces) Ít hơn
Mẫu:
35,00 US$ /Piece | 1 Piece (Min. Thứ Tự) | Mua mẫu
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
OEM/ODM
Số Mô Hình:
HUR4001XR
Loại:
FTTx Giải Pháp
Số Sợi:
1
Sử Dụng:
Cáp Quang FTTH
PON Giao Diện:
1 GPON Bob (Class B +/Class C +)
Giao Diện LAN:
4x10/100/1000Mbps tự động thích ứng Ethernet giao diện.
Wifi:
2.4G & 5G
Khoảng cách truyền dẫn:
20km
Bước sóng:
Tx1310nm/Rx1490nm
Giao diện quang học:
SC/UPC nối
Tiêu Thụ điện Năng:
≤ 6W
Cung cấp điện:
DC 12V-1A
Bảo hành:
1 năm
Chứng nhận:
CE/ROHS/ISO9001
Chứng nhận sản phẩm certification
CE Đã được chứng nhận
Valid from 2016-09-29 until 2049-12-31
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
2000 Piece/Pieces per Week
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
1 pcs trong mỗi hộp
Cảng
Shenzhen
Ví dụ bằng hình ảnh:
package-img
package-img
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Pieces) 1 - 500 501 - 2000 2001 - 5000 >5000
Thời gian ước tính (ngày) 7 15 20 Sẽ được thương lượng
Mô Tả Video 

Dual Band 2.4G & 5G FTTH 4GE + 4WIFI + 1 CHẬU + 1USB 5dBi 4 Anten AC XPON GPON ĐẤU NỐI Cho ZTE Huawei
Đóng gói
Power Adapter
Mô Tả sản phẩm
1. Tổng Quan
* HUR4001XR là được thiết kế như HGU (Home Gateway Đơn Vị) trong khác nhau FTTH các giải pháp. Các tàu sân bay-Lớp FTTH ứng dụng cung cấp dữ liệu và dịch vụ video truy cập.
* HUR4001XR là dựa trên trưởng thành và ổn định, chi phí-Hiệu quả XPON công nghệ. Nó có thể chuyển đổi tự động vào EPON chế độ hoặc chế độ GPON Chế độ khi truy cập vào các EPON OLT và GPON OLT.
* HUR4001XR thông qua độ tin cậy cao, dễ dàng quản lý, cấu hình tính linh hoạt và chất lượng tốt của dịch vụ đảm bảo để
Đáp ứng các hiệu suất kỹ thuật của EPON Tiêu Chuẩn của Trung Quốc Viễn Thông CTC3.0 và GPON Tiêu Chuẩn của ITU-TG.984.X


2. Chức năng Tính Năng
* Hỗ trợ EPON/GPON chế độ và chuyển đổi chế độ tự động
* Hỗ trợ Route chế độ cho PPPOE/DHCP/Static IP và Cầu chế độ
* Hỗ trợ IPv4 và IPv6
* Hỗ trợ 4G & 5.8G WIFI và Nhiều SSID
* Hỗ trợ SIP Proctol cho VoIP Dịch Vụ
* Hỗ trợ LAN IP và Máy Chủ DHCP cấu hình
* Hỗ trợ Cổng Lập Bản Đồ và Vòng Lặp-Phát Hiện
* Hỗ trợ Tường Lửa chức năng và ACL chức năng
* Hỗ trợ IGMP Snooping/Proxy multicast tính năng
* Hỗ trợ TR069 cấu hình từ xa và bảo trì
* Thiết kế chuyên ngành cho hệ thống sự cố phòng chống để duy trì hệ thống ổn định
3. Phần cứng Đặc Điểm Kỹ Thuật
Kỹ thuật mục
Thông tin chi tiết


PON Giao Diện
1 GPON Bob (Class B +/Class C +)
Nhận nhạy cảm: ≤-27dBm/≤-29dBm
Truyền quang điện: + 0.5 ~ + 5dBm/+ 2 ~ + 7dBm
Khoảng cách truyền dẫn: 20KM
Bước sóng
TX: 1310nm, RX: 1490nm
Giao Diện quang học
SC/UPC Nối
Chương Trình thiết kế
RTL9607C + RTL8192FR(2.4G)+ RTL8812ER(5G)+ Si32192 BOB(RTL8290B)
Chip Spec
CPU 950MHz,DDR2 128MB
Đèn Flash
SPI NAND Flash 128MB
Giao Diện LAN
4x10/100/1000Mbps tự động thích ứng Ethernet giao diện. Đầy đủ/Một Nửa, RJ45 kết nối




Không dây
Tương thích với IEEE802.11b/g/n, AC
2.4G tần số Hoạt Động: 2.400-2.4835GHz
5.8G Tần số Hoạt Động: 5.150-5.825GHz
2.4G 2*2 MIMO, Tỷ lệ lên đến 300Mbps
5.8G 2*2 MIMO, Tỷ lệ lên đến 867Mbps
4 ăng-ten bên ngoài 5dBi
Hỗ trợ Nhiều SSID


CHẬU giao diện
FXS, RJ11 kết nối
Hỗ trợ: G.711/G.723/G.726/G.729 codec
Hỗ trợ: T.30/T.38/G.711 chế độ Fax, DTMF Relay
Dòng thử nghiệm theo để GR-909
USB
Tiêu chuẩn USB2.0
LED
9 LED, Cho Tình Trạng của PWR 、 LOS 、 PON 、 LAN1 ~ LAN4 、 2.4G 、 5.8G
Push-Nút
2, cho Chức Năng của Thiết Lập Lại và WPS
Tình Trạng hoạt động
Nhiệt độ: 0 ℃ ~ + 50 ℃
Độ ẩm: 10% ~ 90% (không ngưng tụ)
Điều Kiện lưu trữ
Nhiệt độ: -30 ℃ ~ + 60 ℃
Độ ẩm: 10% ~ 90% (không ngưng tụ)
Cung Cấp điện
DC 12V/1A
Tiêu Thụ điện Năng
≤ 6W
Kích thước
248mm × 158mm × 192mm(L × W × H)
Net Trọng Lượng
0.3Kg
Điều Kiện lưu trữ
Nhiệt độ: -30 ℃ ~ + 60 ℃
4. Bảng điều chỉnh Lights Giới Thiệu
Thí điểm Đèn
Tình trạng
Mô tả
PWR
Trên
Các thiết bị được cung cấp.

Off
Các thiết bị là hỗ trợ xuống.
LOS
Nhấp nháy
Các thiết bị liều không nhận được quang tín hiệu hoặc với thấp tín hiệu.

Off
Các thiết bị đã nhận được tín hiệu quang học.
PON
Trên
Các thiết bị đã đăng ký để các hệ thống PON.

Nhấp nháy
Các thiết bị là đăng ký các hệ thống PON.

Off
Các thiết bị đăng ký là không chính xác.
LAN1 ~ LAN4
Trên
Cổng (LANx) được kết nối với Đúng Cách (LIÊN KẾT).

Nhấp nháy
Cổng (LANx) được gửi hoặc/và nhận dữ liệu (HÀNH ĐỘNG).

Off
Cổng (LANx) kết nối ngoại lệ hoặc không kết nối với.
2.4G
Trên
2.4G WIFI giao diện lên

Nhấp nháy
2.4G WIFI là gửi hoặc/và nhận dữ liệu (HÀNH ĐỘNG).

Off
2.4G WIFI giao diện xuống
5.8G
Trên
5G WIFI giao diện lên

Nhấp nháy
5G WIFI là gửi hoặc/và nhận dữ liệu (HÀNH ĐỘNG).

Off
5G WIFI giao diện xuống
5. ứng dụng
* * Điển hình Giải Pháp: FTTH (Sợi Để Các Nhà)
* * Điển hình Kinh Doanh: INTERNET 、 IPTV 、 WIFI 、 VOIP vv
Vận chuyển
Hồ Sơ công ty
CÂU HỎI THƯỜNG GẶP
Hot Sản Phẩm
Liên hệ với chúng tôi
bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.