Tương thích Huawei Cisco 10 gam 80 km CWDM SFP Thu Phát Quang Bán Buôn 1470-1610nm

530,00 US$ / Piece | 10 Piece (Đơn hàng tối thiểu)
Số lượng:
- + Piece còn hàng
0món hàngđược chọn, Đô la Mỹ $tổng cộng
Xem chi Tiết
Phí vận chuyển:
Vui lòng xác nhận số lượng hàng hóa.
Thời gian chờ giao hàng:
7 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán
Liên hệ nhà cung cấp
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China, Quảng đông, Trung Quốc (Đại Lục)
Nhãn hiệu:
XYT
Model:
XYT-SFP +-1089
Loại:
10G sfp +
Số Module:
XYT-SFP +-1089
Bước sóng:
1470-1610nm
Kết nối:
LC
Chất liệu:
FP + PIN
Khoảng Cách truyền dẫn:
80 km
Bảo hành:
3 năm
Logo:
Có thể được tùy chỉnh
Tốc Độ dữ liệu:
10G

Đóng Gói & Giao Hàng

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì: 
19X12X9 cm
Tổng một trọng lượng:
0.3 kg
Loại bao bì:
18*16*3 cm
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Piece ) 1 - 10 >10
Thời gian ước tính (ngày) 7 Sẽ được thương lượng
Mô Tả Video 

 

Tương thích Huawei Cisco 10G 80 km CWDM SFP Thu Phát Quang Bán Buôn 1470-1610nm

ĐẶC TÍNH SẢN PHẨM

LLên đến 11.1Gbps Liên Kết Dữ Liệu

LLên đến80 km truyền trên SMF

LĐiện cực phân tán <1.5W 

LCWDM EML LaserAPDReceiver

LVỏ kim loại, cho thấp hơn EMI

L2-wire giao diện Với tích hợp Chẩn Đoán Kỹ Thuật Số giám sát 

LHot-pluggable SFP+Dấu chân

LSPecifications tương thích với SFF 8472

LTương thích với SFP + MSA với LC kết nối

LDuy nhất 3.3 V cung cấp điện

LTrường hợp OPerating nhiệt độ phạm vi:0°C để70°C

CÁC ỨNG DỤNG

L10GBASE-ZR/ZW&10G Ethernet

STANDARD

LCOmpliant để 802.3ae 10GBASE-ZR/ZW

LTương thích với SFF-8431

LRoHS Tương Thích.  

 

Quang học và Điện Đặc Điểm

Thông số

Biểu tượng

Min

Điển hình

Max

Đơn vị

Ghi chú

Transmitter

Trung tâm Bước Sóng

& Lambda; c

1260

1310

1360

Nm

 

Quang phổ Chiều Rộng (RMS)

& Lambda;

  

4

Nm

 

Trung bình Công Suất Đầu Ra

Pout

-9

 

-3

DBm

1

Tuyệt chủng Tỷ Lệ

ER

9

  

DB

 

Quang học Tăng/Thời Gian Mùa Thu (20% ~ 80%)

Tr/tf

  

0.26

Ns

 

Dữ liệu Đầu Vào Đu Khác Biệt

VIN

400

 

1800

MV

2

Đầu vào Khác Biệt Trở Kháng

ZIN

90

100

110

Ω

 

TX Vô Hiệu Hóa

Vô hiệu hóa

 

2.0

 

Vcc

V

 

Cho phép

 

0

 

0.8

V

 

TX Lỗi

Lỗi

 

2.0

 

Vcc

V

 

Bình thường

 

0

 

0.8

V

 

Receiver

Trung tâm Bước Sóng

& Lambda; c

1260

 

1580

Nm

 

Độ Nhạy thu

 

 

 

-23

DBm

3

Receiver Quá Tải

 

-3

 

 

DBm

3

LOS De-Khẳng Định

LOSD

 

 

-24

DBm

 

LOS Khẳng Định

LOSA

-35

 

 

DBm

 

LOS Trễ

 

1

 

4

DB

 

Dữ liệu Đầu Ra Đu Khác Biệt

Vout

400

 

1800

MV

4

LOS

Cao

2.0

 

Vcc

V

 

Thấp

 

 

0.8

V

 

 

Thông tin đặt hàng

Mô hìnhTỷ lệBước sóng

Truyền

Khoảng cách

Tx ĐiệnRx ĐiệnGiao diện
XYT-SFP + SR10G850nm300 M-1 ~-5≤-12LC
XYT-SFP + LRM10G1310nm2 KM-1 ~-6≤-15LC
XYT-SFP + LR10G1310nm10 KM-1 ~-6≤-15LC
XYT-SFP + ER10G40 km40 KM-1 ~-3≤-16LC
XYT-SFP + ZR10G80 km80 KM0 ~ 4≤-23LC
Sản phẩm công ty

 

 

 

 

Thông Tin công ty

 

 

 

Bao bì & Vận Chuyển

 

 

 

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.