CISCO QSFP Thu Phát module quang QSFP-40G-SR4

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
100,00 US$ - 500,00 US$ / Đơn vị | 1 Đơn vị / đơn vị (Min. Thứ Tự)
Model:
QSFP-40G-SR4
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Sản phẩm Status:
Chứng khoán
Nhãn hiệu:
CISCO
Nơi xuất xứ:
Beijing, China
Nhà sản xuất:
100% Cisco
Điều kiện:
NIB
Thương hiệu:
Cisco
Bảo hành:
1 năm
Thời gian giao hàng:
1-2days
Phần KHÔNG CÓ:
QSFP-40G-SR4
Skype:
Sống: 913384798
Whatsapp:
+ 8613520659405
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
300 Unit/Units per Month
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
an toàn bag & carton gói chuyên nghiệp
Cảng
Beijing/Shanghai/Shenzhen/HK

CISCO QSFP Thu Phát quang mô-đun QSFP-40G-SR4

Mô Tả sản phẩm

   

Một phần KHÔNG CÓ.Mô Tả (Cisco Máy Thu Phát SFP Mô-đun)
SFP-GE-S =1000BASE-SX SFP (DOM)
SFP-GE-T1000BASE-T SFP (NEBS 3 ESD)
SFP-GE-L1000BASE-LX/LH SFP (DOM)
GLC-GE-100FX =100BASE-FX SFP cho GE SFP cổng trên 3750, 3560.2970, 2960
GLC-LH-SM =GE SFP, LC connector LX/LH thu phát
GLC-SX-MMD =GE SFP, LC connector SX thu phát GLC-SX-MMD =
GLC-LH-SMD =GE SFP, LC connector LH thu phát
GLC-T =1000BASE-T SFP
GLC-ZX-SM =1000BASE-ZX SFP
GLC-EX-SMD1000BASE-EX SFP Module thu phát SMF, 1310nm, DOM
GLC-BX-D =1000BASE-BX SFP, 1490NM
GLC-BX-U =1000BASE-BX SFP, 1310NM
SFP-10G-LR =10GBASE-LR SFP Module
SFP-10G-SR =10GBASE-SR SFP Module

 

                  

 
Bao bì & Vận Chuyển

1.Tiêu Chuẩn ban đầu CISCO Hộp đóng góiVà thêm hộp carton để vận chuyển.

2. Thời gian giao hàng là 3-5 ngày làm việc.

 

Dịch Vụ của chúng tôi

1. Giao hàng nhanh chóng vàChuyên nghiệpDịch vụ.

2. Giá cả cạnh tranh và giảm giá tốt.

3. Linh hoạt điều khoản thanh toán.

4. 24 giờ phục vụ cho bạn.

 

Thông Tin công ty

  Angelnet Công Nghệ Ltd là một chuyển phát quốc tế nhà phân phối của viễn thông, Thiết bị mạng và dịch vụ chuyên nghiệp. Cốt lõi của chúng tôi kinh doanh là cung cấp Mạng Phần Cứng, bao gồm Cisco, HP, Cây Bách Xù, HUAWEI, F5, fortinet, IBM, Linksys, POLYCOM vv. chúng tôi chuyên về trong 100% Original NIB và ĐƯỢC SỬ DỤNG Cisco sản phẩm tốt giá cả cạnh tranh.

Với hàng tồn kho lớn, Giao hàng nhanh và dịch vụ chuyên nghiệp, chúng tôi cung cấp cho khách hàng tất cả các trên châu lục-Châu Âu, Trung Đông, Châu Phi, Châu Á Thái Bình Dương, nam và Bắc Mỹ. Chúng tôi hứa sẽ Angelnet có thể giúp trên toàn thế giới khách hàng không chỉ đáp ứng được yêu cầu của bạn nhưng cũng tiết kiệm tiền.

Đội Ngũ của chúng tôi

 

Khách Hàng của chúng tôi

 

 

CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

 

Q1.Tại sao chọnAngelnet Công Nghệ LTD.?

1. 100% NIB/ĐƯỢC SỬ DỤNG Cisco trên bán.

2. tốt giá cả cạnh tranh.

3. hàng tồn kho lớn, Giao hàng Nhanh và dịch vụ chuyên nghiệp.

 

Q2. Làm thế nào dàiKhông các gói để giao hàngSau khi TÔI đặt các đơn đặt hàng?

1. Main của DHL, UPS, FEDEX, TNT, ARAMEX. Phải mất 3-5days đến địa chỉ của bạn.

2. Thông thường 1-2 ngày giao hàng.

 

Q3 .Làm thế nào'S các sản phẩm Đóng Gói?

1. Tất cả đều là Cisco bao bì gốc + Một thùng carton bên ngoài hộp + Đệm để ngăn chặn bất kỳ thiệt hại.

 

Q4 .Làm thế nào'S bảo hành?

1. Sản phẩm mới với 1 năm bảo hành.

2. Sử dụng sản phẩm với 90 ngày bảo hành.

Liên hệ với Chúng Tôi

 

Bella | Angelnet Công Nghệ LTD
Email: sales4 tại angelnettech.com
Skype: trực tiếp: sales05_1333
Điện thoại di động: 0086 15225088180 (WhatsApp/Wechat)

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích

Sản phẩm tương tự trong các danh mục khác:

Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.