Nhà cung cấp trung quốc ZTE OLT ZXA10 C320 hỗ trợ 32 GPON Cổng với Giá Tốt Nhất

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
900,00 US$ - 2.999,00 US$ / Set | 1 Set / Sets ZXA10 C320 (Min. Thứ Tự)
Vận chuyển:
Hỗ trợ Vận tải đường biển
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
ZTE
Model:
ZXA10 C320
mô hình:
ZXA10 C320
kích thước:
86.1 mét (cao) x 482.6 mét (rộng) x 270 mét (chiều sâu)
PowerSupply:
kép DC: 48 V/60 V AC: 100 V ~ 240 V
tủ:
trong nhà: 2200 mét x 600 mét x 300 mét tủ tiêu chuẩn
chính-Điều Khiển Chuyển Đổi Thẻ SMXA:
Ethernet uplink port: MAX. 2 * 10GE + 4 * GEor6 * GE
ServiceCard (2 slots):
GTGO (8 * GPON)/GTGH (16 * GPON)/FTGK (48 * P2P)/GTXO (8 * XG-PON1)
công suất:
GPON lên đến 32 cổng
Chassis Cấu Hình (19 "):
tổng số 5 khe
thuê bao Thẻ Mật Độ:
GPON thẻ: 8/16 cổng mỗi thẻ
Uplink thẻ giao diện:
1 * 10GE cổng quang (Cấu Hình 1 * GE cổng quang)
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
500 Set/Sets per Week ZXA10 C320
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
với gói ban đầu.
Cảng
Shanghai
Thời gian chờ giao hàng: :
Within 5 business days after receiving the payment,

nhà cung cấp trung quốc ZTE OLT ZXA10 C320 hỗ trợ 32 GPON Cổng với Giá Tốt Nhất

liên hệ với CHÚNG TÔI

Tổng Quan Về sản phẩm

 ZTE ZXA10 C320

với các yêu cầu của dịch vụ thông tin ngày càng tăng, giá trị gia tăng services (VAS) bao gồm 3D trò chơi mạng, hội nghị video/điện thoại, Video Theo Yêu Cầu (VoD) và IPTV là chìa khóa có nghĩa là cho người vận hành để cung cấp khác biệt dịch vụ để thu hút thêm nhiều thuê bao, và đạt được thu nhập tăng trưởng.

 

ZTE ZXA10 C320, một kích thước nhỏ, đầy đủ dịch vụ truy nhập quang convergentplatform, cung cấp tàu sân bay class QoS vàđáng tin cậy mạng để đáp ứng các yêu cầu quy mô nhỏ thực hiện FTTx dịch vụ.

 

 

Các Tính Năng chính

  • thống nhất nền tảng cho GPON, XG-PON1 và P2P
  • kích thước nhỏ andcompact thiết kế, mạng linh hoạt và nhanh chóng triển khai
  • 2U khung với 2 dịch vụ slots, tương thích vớiZXA10 C300 thẻ dòng
  • phong phú dịch vụ khả năng hỗ trợ: IPTV, VoIP, HSI, VPN, di động backhaul, vv
  • bảo mật cao hơn đảm bảo: ONT xác thực, hướng dẫn sử dụng nhận dạng ID, cổng cách ly, địa chỉ ràng buộc, lọc gói, và phát sóng gói ức chế.
  • độ tin cậy cao: bộ phận quan trọng dự phòng; hỗ trợ Loại B và Loại C bảo vệ cho PON downlink và LACP/UAPS/STP/ERPS cho uplink
  • dịch vụ sự khác biệt: Toàn Diện QoS cơ chế cho tiếng nói, video và Internet tốc độ cao dịch vụ.
  • hỗ trợ DC đầu vào dự phòng
  • hỗ trợ AC power supply
  • hỗ trợ 1:1 bảo vệ cho PON giao diện
  • hỗ trợ 1:1 bảo vệ cho SW (core thẻ) card
  • hỗ trợ 1588V2 và Đồng Bộ Ethernet
  • hỗ trợ nhúng OTDR trong SFP
Hình Ảnh chi tiết
 

 

 

kỹ thuật Thông Số Kỹ Thuật

 

Kiến Trúc hệ thống

 

công suất

  • GPON lên đến 32 cổng
  • Uplink giao diện lên đến 4 * GE (Quang Học) + 2 * GE (Điện Tử) hoặc2 * 10GE (Quang Học) * GE + 2 (Quang Học)+ 2 * GE (Điện Tử)

Chassis Cấu Hình (19 ")

  • tổng số 5 khe
  • 2 khe cắm cho phổ thẻ dòng
  • 2 khe cắm cho switch & thẻ kiểm soát
  • 1 khe cắm cho fan đun

thuê bao Thẻ Mật Độ

  • GPON thẻ: 8/16 cổng mỗi thẻ
  • XG-PON1 thẻ: 8 cổng mỗi thẻ
  • P2Pcard: 24/48 cổng mỗi thẻ

 

Uplink thẻ giao diện

  • 1 * 10GE cổng quang (Cấu Hình1 * GE cổng quang)
  • 1 * GE cổng quang
  • 1*10 M/M 100/1000 M điệncổng Ethernet

phổ biến giao diện

  • 1 * môi trường phát hiện giao diện
  • 1 * giao diện quản lý
  • 1 * bảo trì giao diện nối tiếp

PON Các Tính Năng

  • GPON tương thích với ITU G.984.x
  • P2P tương thích với ITU G.985/G.986
  • XG-PON1 tương thích với ITUG.987.x vàG.988
  • hỗ trợ 1:128 quang chia ratio đối với xPON
  • hỗ trợ OLS (Optical Laser Giám Sát)
  • Max logic tầm: 60 km
  • Max vật lý tầm: 20 km
  • Max liên kết sự khác biệt: 20 km
  • cao hiệu quả DBA: NSR-DBA, SR-DBA
  • đồng bộ Ethernet
  • GPON Transceiver power: Class B + hay classC +
  • XG PON1 Transceiver power: Class N1 vàN2aTypeB và loại C quang uplink bảo vệ
  • hỗ trợ FEC
  • hỗ trợ AES128
  • hỗ trợ SCB
  • GPON MCM (Multi-Sao Chép Multicast)
  • hỗ trợ 1550nm cho của bên thứ ba CATVphát thanh truyền hình

L2/L3 Các Tính Năng

  • 4 K VLAN
  • 1:1/N: 1 VLAN
  • 802.1ad, SVLAN, chọn lọc QinQ, VLANxếp chồng
  • đường suất chuyển tiếp
  • STP/RSTP/MSTP tương thích với IEEE
  • 802.1d/802.1 wát/802.1 s
  • UAPS/EAPS/LACP bảo vệ
  • tập trung kết IEEE 802.3ad
  • L3 routing:
  • 12 K IPv4 định tuyến chuyển tiếp mục
  • IPv4 và IPv6 số liệu thống kê định tuyến
  • Multicast-IPTV
  • 1 K Multicast nhóm
  • IGMP Snoopingand proxy (v1/v2/3)
  • MLD V1/V2, snooping/proxy
  • MVLAN: 256
  • kênh Kiểm Soát Truy Cập (CAC), Xem Trước (PRV) và Gọi Chi Tiết Record (CDR) cho IPTV
  • ít hơn 50 ms kênh zapping chậm trễ

QoS

  • 8 hàng đợi trên mỗi cổng
  • hàng đợi & lập lịch trình cơ chế: SP, WRR, SP + WRR
  • IPv4 DSCP Diffserv
  • suối phân loại, giới hạn tốc độ, việc định hình và ưu tiên thiết lập
  • kê lưu lượng truy cập
  • WRED và triple màu
  • SLA: CIR, PIR, EIR

an ninh

  • L2-L4 ACL
  • IP và MAC nguồn guard
  • sức đề kháng chống lại các cuộc tấn công DOS
  • MAC/IP chống-giả mạo (MAC ràng buộc, IP ràng buộc, DHCP snooping)
  • chống-lũ lụt: phát sóng gói đàn áp, IGMP gói đàn áp, DHCP gói đàn áp
  • địa chỉ MAC số giới hạn dựa trên
  • VLAN hoặc ĐÁ QUÝ-port
  • Portmirroring
  • hướng dẫn sử dụng cổng nhận dạng chẳng hạn như
  • PPPOE + và DHCP Lựa Chọn 82

O & M

  • nhà điều hành an ninh, đa-privileged điều hành, SSH, FTP/TFTP, ACL
  • quản lý nghị định thư và giao diện: CLI, Telnet, SNMP V1/V2C/V3, MIBII
  • firmware từ xa tải về và nâng cấp
  • môi trường phát hiện, điều khiển và báo động

môi trường

  • nhiệt độ hoạt động:-40 ° C ~ 65 ° C
  • độ ẩm hoạt động: 5% ~ 95%
  • áp suất không khí: 70 kPa-106 kPa

Cung Cấp điện

  • DC:-48 V +/-20%,-60 V +/-20%;
  • AC: 100 V ~ 240 V

kích thước

  • 86.1 mét (H) * 482.6 mét (W) * 270 mét (D)(19 inch kệ)
  • 2200 mét (H) x 600 mét (W) x 300 mét ((D) (Rack)
  • 1035 mét (H) x 770 mét (W) x 460 mét (D) (Tủ Ngoài Trời)
 
kịch bản

 

 

 

 

 

 

 

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.