Giá rẻ QSFP + 40 gam SFP SR4 850nm Quang CWDM Thu Phát lên đến 100 m MMF Liên Kết Sợi

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
40,00 US$ - 45,00 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
Thời gian chờ giao hàng::
Số lượng( Pieces) 1 - 200 >200
Thời gian ước tính (ngày) 2 Có thể thương lượng
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Hubei, China
Nhãn hiệu:
YXFiber
Model:
QSFP-40G-SR4
Cung cấp Điện Áp:
3.3 v
Điện:
1.5 wát
Tốc độ dữ liệu:
40 Gbps
Khoảng cách truyền dẫn:
100 m
Giao diện:
Duplex LC
Sợi Loại:
MMf
Chứng nhận:
RoHS, ISO9001
DDMI:
Bảo hành:
3 năm
Bước sóng:
850nm
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
8000 Piece/Pieces per Day
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
8 cái/anti-static hộp.
Cảng
Wuhan
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng( Pieces) 1 - 200 >200
Thời gian ước tính (ngày) 2 Sẽ được thương lượng
Sản Phẩm chính

 

 

 

Nhà máy trực tiếp, Hoàn toàn tương thích với99%Thương hiệu thiết bị trên thị trường

 

 

Ứng dụng

 

Lợi Thế của chúng tôi

 

Công ty Thập Thông Tin

 

Bao bì & Vận Chuyển

 

Khách hàng Thông Tin Phản Hồi

 

Liên hệ với Chúng Tôi

1. Tại sao là sức mạnh thấp hơn so với mô tả và truyền dẫn là bất thường?

Xin vui lòng làm sạch các đầu dưới của các thiết bị đầu tiên, và kiểm tra sau đó.

 

2. Do bạn cung cấp mẫu? Là nó miễn phí hoặc thêm?

Có, nhưng chúng tôi cần phải tính phí cho mẫu, chúng tôi sẽ trả lại lệ phí mẫu trong sau đó đặt hàng.

 

3. Những gì là của bạn điều khoản thanh toán?

Thanh toán <= 1000 USD, 100% trước. Thanh toán> = 1000 USD, 30% T/T trước, cân bằng trước khi giao hàng.

 

4. những gì là của bạn sau khi bán hàng dịch vụ?                              

Tất cả các của chúng tôi các khách hàng có thể thưởng thức các sau khi bán hàng dịch vụ cho "Ba năm bảo hành chất lượng, và tuổi thọ hỗ trợ kỹ thuật ".

 

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.