CATVSCOPE EOT55XXT Top 1550nm CATV Bên Ngoài Điều Chỉnh/Điều Chế Quang JDSU DFB Laser Transmitter

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
1,00 US$ - 500,00 US$ / Set | 1 Set / Sets (Min. Thứ Tự)
Vận chuyển:
Hỗ trợ Vận tải đường biển
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Zhejiang, China
Nhãn hiệu:
CATVSCOPE
Model:
EOT55XXT
DFB Laser:
JDSU, Oclaro, vv.
Bước Sóng quang học:
1550±10nm
quang Điều Chế:
bên ngoài
Công Suất đầu ra:
2X5, 2X6, 2X7, 2X8, 2X9, 2X10, 2X11, 2X12
SBS:
13-19dBm có thể điều chỉnh
kết nối:
FC/APC, SC/APC
băng thông:
47 ~ 1000 MHz, 865 MHz tùy chọn
CNR:
≥ 53.0
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
200 Set/Sets per Month
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
carton
Cảng
Shanghai/Ningbo
Thời gian chờ giao hàng: :
7-15DAYS

CATVSCOPE EOT55XXT Top 1550nm CATV Bên Ngoài Điều Chỉnh/Điều Chế Quang JDSU DFB Laser Transmitter, xem phát quang, CATVSCOPE Chi Tiết Sản Phẩm từ Hàng Châu Phạm Vi Technology Co., ltd trên Alibaba.com

Top 1550nm Chế Bên Ngoài Quang Laser Transmitter

 

Mô Tả sản phẩm

EOT55XXT là một mô hình của 1550nm bên ngoài điều chế phát quang theo với quốc tế hiện nay ngành công nghiệp kỹ thuật tiêu chuẩn. toàn bộ đơn vị nguồn ánh sáng thông qua hẹp chiều rộng đường (Typ. = 0.65 MHz), tiếng ồn thấp, và liên tục sóng DFB laser, mà là thuận lợi để giảm ảnh hưởng của phân tán. áp dụng LiNbo3 bên ngoài modulator đó là nhất là các được thiết kế bởi JSDU và độc đáo micro-công nghệ sóng, EOT55XXT chế bên ngoài quang laser máy phát có thể đạt chỉ số cao của CNR≥ 53dB, CTB≤-65dB, CSO≤65dB, SBS 13 ~ 19 dBmadjustable. toàn bộ đơn vị được trang bị với SNMP quản lý mạng, 1 + 1 back-up plug-in cung cấp điện và vỏ nhiệt độ tự động kiểm soát. EOT55XXT có thể truyền tải toàn bộ ban nhạc CATV tín hiệu. đảm bảo tín hiệu xuất sắc khi ở tần số thấp. nó được áp dụng cho chính liên kết và mạng lưới phân phối liên kết trong lớn và trung CATV trạm đầu-end.

 

 

 

các tính năng

Hiệu Suất 1. High

2. CNR ≥53dB, CTB≤-65dB, CSO≤-65dB

3.hẹp chiều rộng đường sóng liên tục DFB laser (Typ = 0.65 MHz)

4. SBS 13 ~ 19dBm có thể điều chỉnh

5. AGC/MGC tùy chọn

6. LiNbo3 bên ngoài modulator

7. SNMP quản lý mạng

8/1 + 1 plug-in back-up cung cấp điện

9. CE phê duyệt

 

Thông Số kỹ thuật

mặt hàngthông sốnhận xét
quang Thông Sốbước sóng hoạt độngnm1550nm±10nm 
đầu ra powrdBm2x102x7, 2x8, 2x9, 2x10, 2x11, 2x12
mất mát trở lạidB≥52. 0 
đầu nối cáp quang SC/APCtùy chọn SC/APC, FC/APC
RF Thông Sốbăng thôngMHz47 ~ 862 hoặc 47 ~ 1060 
mức độ đầu vàodBmV23±5AGC
phẳngdB± 7545 ~ (862) 1000 MHz
mất mát trở lạidB> 1645 ~ 750 MHz
Trở Kháng đầu vàoΩ75 
liên kết Thông Sốkênh PAL-D/60ch 
CNRdB≥365 KM sợi, revieve 0dBm
CTBdB≤-65 
CSOdB≤-65 
SBSdB≥16. 013 ~ 19dB adj
chung Thông SốNM giao diện RJ45 
điệnV90 ~ 265Optional-48VDC
tiêu thụ điện năngW≤50 
Nhiệt Độ làm việc° C0 ~ 50tự động vỏ kiểm soát nhiệt độ
lưu trữ Nhiệt Độ° C-20 ~ 85 
hoạt động độ ẩm tương đối%5-95 
kích thước"19x14.5x1.75W x D x H

 

 

Thông Tin hội thảo

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.