CATV Mô-đun Bộ Khuếch Đại Bgy835c

  • 10-99 Piece
    2,80 US$
  • 100-999 Piece
    2,50 US$
  • >=1000 Piece
    2,00 US$
Số lượng:
- + Piece còn hàng
0món hàngđược chọn, Đô la Mỹ $tổng cộng
Xem chi Tiết
Phí vận chuyển:
Vui lòng xác nhận số lượng hàng hóa.
Thời gian chờ giao hàng:
7 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 100 Piece )
Bao bì tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 100 Piece )

Nhiều hơn

Tùy chỉnh hoạt tiết (Đơn hàng tối thiểu: 100 Piece ) Ít hơn
Mẫu: 8,80 US$ /Piece , 1 Piece (Min. Thứ Tự): Mua mẫu
Liên hệ nhà cung cấp
Mẫu - 8,80 US$ /Piece , 1 Piece (Min. Thứ Tự): Mua mẫu
Đang tải... Thêm vào Giỏ Hàng
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Shandong, China
Nhãn hiệu:
HENSURE
Model:
OR31W
Tên sản phẩm:
CATV mô-đun bộ khuếch đại bgy835c
Bước sóng:
1310nm/1490nm/1550nm
Cung cấp điện:
DC 5 V/1A
Dải công suất đầu vào:
+ 2 ~-23dbm
AGC phạm vi:
0 ~-15dbm
Công suất đầu ra:
78 ~ 84 dBuV
Kết Nối quang học:
SC/APC SC/UPC tùy chọn
Băng thông:
45 ~ 1002 MHz/1218 MHz
Ứng dụng:
FTTH FTTB FTTX Mạng
Cổng:
2 cổng

Đóng Gói & Giao Hàng

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì: 
25X12X4 cm
Tổng một trọng lượng:
0.27 kg
Loại bao bì:
Một thiết bị trong một túi, 100 trong một hộp
Ví dụ bằng hình ảnh:
package-img
package-img
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Piece ) 1 - 1000 >1000
Thời gian ước tính (ngày) 7 Sẽ được thương lượng

OR31WFTTH Mức Độ Cao Thu Quang

1 mô tả sản phẩm

OR31W FTTH CÁP quang Receiver được thiết kế đặc biệt cho CATV FTTH mạng. Tính năng chính của nó là tiêu thụ điện năng thấp, AGC quang liên tục đầu ra cấp độ, Khối Lượng nhỏ và độ tin cậy cao. Áp dụng Vỏ hợp kim nhôm, với điều khiển quang học AGC mạch được xây dựng trong, cấu trúc nhỏ gọn và bên ngoài điện Modular cung cấp làm cho cài đặt và gỡ lỗi rất thuận tiện. Nó là một sản phẩm lý tưởng để xây dựng FTTH CATV mạng.

2. Tính năng sản phẩm

1.Brushed Aluminum Shell với tốt nhiệt phân tán.

2. thông qua GaAs module như RF khuếch đại module, quang học phạm vi tiếp nhận cho tín hiệu kỹ thuật số có thể đạt-23dBm, và-15dBm cho tín hiệu analog.

3. Kiểm soát AGC phạm vi 0 ~-15dBm, mức sản lượng giữ không thay đổi.

4. Tiêu thụ thấp thiết kế và tổng số tiêu thụ ≤2w, cao đáng tin cậy chuyển mạch cung cấp điện với quang học kiểm tra mạch.

5.Các mức sản lượng có thể được điều chỉnh trong phạm vi 0-18dB, mức sản lượng hơn sau đó 80dBuV.

6. REalize các5V cổng đầu vào cho ăn cách cung cấp điện

3. Thông số kỹ thuật

 

Mục

Đơn vị

Paramter

Bổ sung

Mô hình

 

OR31W

 

Bước sóng quang học

Nm

1310/1490/1550

 

Đầu vào quang học phạm vi

(DBm)

0 ~-15

Analog TV

0 ~-23

Kỹ thuật số TV

Đầu Ra quang học mất mát trở lại

(DB)

≥45

 

Băng thông

MHz

47 ~ 1002

 

Phẳng

DB

±. 75

 

RF ATT phạm vi

DB

Mà không cần

 

RF Mức sản lượng*

(DBuV)

80

Pin:-15~ + 0dBm

Kiểm soát AGC phạm vi

(DBm)

0 ~-15

 

AGC nhân vật

DB

≤ ±. 5

Pin:-10~ + 0dBm

Đầu ra mất mát trở lại

(DB)

≥14

47-1000MHz

Đầu ra impendance

(Ω)

75

 

MER

DB

> 36

Pin:-15 ~ + 0dBm

DB

> 28

Pin:-22dBm

BER

DB

<1.0E-9

Pin:-15-+ 0dBm

DB

<1.0E-9

Pin:-22dBm

CNR

DB

≥51

Pin =-2dBm

CTB

DB

≥65

Pin =-2dBm

CSO

DB

≥62

Pin =-2dBm

Cung cấp điện

V

+5VDC

 

Tiêu thụ điện năng

W

2 (250Ma)

+5VDC

Nhiệt độ hoạt động

(℃)

-20 ~ + 60

 

Kích thước

Mm

87* 68*22

 

4.Sơ đồ

Splitter/Tap đầu ra tùy chọn 

5: Đặt hàng hướng dẫn:

W: với Wdm,WF: với Bộ Lọc, chỉ receive1550nm.B: Đầu ra mức cao

Kết nối: SA: SC/APC; FA: FC/APC; SP: SC/PC; FP: FC/PC, Tùy chỉnh.

Bao bì & Vận Chuyển

 Sợi Quang để RF Chuyển Đổi Mini AGC FTTH CATV Thu Quang Đóng Gói: 1 cái/túi, 100 PCS/Carton

Dịch Vụ của chúng tôi

 Thiết bị này bảo hành là 12 tháng. Nếu các vấn đề là gây ra bởi người sử dụng của hoạt động sai hoặc sức mạnh tự nhiên majure, chúng tôi sẽ chỉ được chịu trách nhiệm cho việc duy trì và sạc thích hợp chất liệu chi phí.
Khi các thiết bị có vấn đề, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi ngay lập tức. Trên trang web bảo trì của bị lỗi Thiết bị phải được điều hành bởi kỹ thuật viên chuyên nghiệp để tránh gây ra thiệt hại nhiều hơn để các thiết bị.
Lưu ý: Đối với những người dùng tháo rời và sửa chữa thiết bị không được của chúng tôi ủy quyền, công ty chúng tôi sẽ không cung cấp bảo hành miễn phí. Cả hợp lý bảo trì và vật liệu chi phí sẽ được thu thập.

Thông Tin công ty

Truy bác hensure Thiết Bị Điện Tử Co., Ltd có đã được sản xuất CATV thiết bị Quang Học Kể từ năm 2015.Chúng tôi có đã được chủ yếu tham gia vào trong việc thiết kế, nghiên cứu, sản xuất và tiếp thị CATV HFC thiết bị mạng.

Công ty chúng tôi có đã được nghiên cứu và phát triển HFC sản phẩm mạng, bao gồm cảEDFA, 1550nm/1310nm quang học máy phát, thu quang, FTTH nút quang, CATV Bộ khuếch đại, LAI module, nguồn cung cấp điện và thụ động thiết bị.  

Sau nhiều năm phát triển, chúng tôi có mạnh mẽ tổng thể hoạt động khả năng, kinh nghiệm phong phú trong thương mại quốc tế, và đã thực hiện tốt mối quan hệ với nhiều quốc gia như MỸ, Ấn Độ, Việt Nam, Tây Ban Nha, Romania, ukraine và Nga, Peru, Colombia, các nước Châu Phi, Vv. Chúng Tôi đang tìm kiếm về phía trước để hình thành mối quan hệ kinh doanh với khách hàng mới trên toàn thế giới.

Nếu bạn quan tâm đến sản phẩm của chúng tôi, Chào mừng bạn đến yêu cầu của bạn và ghé thăm nhà máy của chúng tôi.

Thu thập

 

Máy TẠO NHỊP Ở

 

CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

 

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.