Được Xây Dựng-Trong Wdm 16 32 Cổng 19dBm 23dBm 24dBm CATV Edfa 1550nm CATV Khuếch Đại Optico Amplificador Edfa

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
750,00 US$ - 1.950,00 US$ / Set | 1.0 Set / Sets (Min. Thứ Tự)
Vận chuyển:
Hỗ trợ Vận tải đường biển
Thời gian chờ giao hàng::
Số lượng( Sets) 1 - 5 >5
Thời gian ước tính (ngày) 7 Có thể thương lượng
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Min. Order: 10 Sets)
Bao bì tùy chỉnh (Min. Order: 10 Sets)
Mẫu:
1.950,00 US$ /Set | 1 Set (Min. Thứ Tự) | Mua mẫu
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Zhejiang, China
Nhãn hiệu:
RUNZHOU
Số Mô Hình:
OPT-MEA
Loại:
FTTx Giải Pháp, Edfa 1550nm Bộ khuếch đại quang
Sử Dụng:
Cáp Quang FTTH
CATV hoạt động bước sóng:
1540-1563 nm
OLT vượt qua bước sóng:
1310/1490
CATV Công suất đầu vào (PI):
-10dBm _ + 10dBM
CATV & OLT cách ly:
40dB
Tương thích với:
EPON/GEPON, GPON, BPON, DPON
Con số tiếng ồn thấp:
Typ ≤ 4.5dB, Max ≤ 5.0dB
Erbium Pha Tạp Chất Xơ Khuếch Đại Nhiệt Độ Làm Việc:
-5 ~ + 65C
Đề nghị phạm vi:
-5 ~ + 1 dBm
Lưu trữ Nhiệt Độ:
-40 ~ + 80C
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
1000 Piece/Pieces per Month
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
edfa 1550nm optical amplifier:Neutral Carton packing , each pieces per carton
Cảng
Shanghai
Ví dụ bằng hình ảnh:
package-img
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Sets) 1 - 5 >5
Thời gian ước tính (ngày) 7 Sẽ được thương lượng

 

Được xây dựng-Trong WDM 16 32 Cổng 19dBm 23dBm 24dBm CATV EDFA 1550nm CATV Khuếch Đại Optico Amplificador EDFA:
 
OPT-MEA (2RU) Series là một tiếng ồn thấp, hiệu suất cao, FTTP công suất cao, multi-cổng bộ khuếch đại quang với băng tần số tăng trong vòng 1540 ~ 1563nm.
Mỗi cổng đầu ra cho Bộ khuếch đại quang đã được xây dựng-trong-thực hiện CWDM. Mỗi bên ngoài Up-Link cổng quang của Bộ khuếch đại quang có thể kết nối với OLT cổng PON rất thuận tiện.
Mỗi 1550nm (CATV) Đầu ra của cổng quang multiplex 1310/1490n's dòng dữ liệu, trong đặt hàng để giảm số lượng của các thành phần và cải thiện các chỉ số và độ tin cậy của hệ thống.
OPT-MEABộ khuếch đại quang có thể được tương thích với bất kỳ FTTx PON Công Nghệ. Nó cung cấp một linh hoạt và Low-Chi phí giải pháp cho ba-Mạng tích hợp và Sợi để các Nhà.
Các tính năng:Edfa 1550nm Bộ khuếch đại quang
1. 1540 ~ 1563nm bước sóng hoạt động cho bộ khuếch đại quang
2. 500 ~ 10000mW (27 ~ 40dBm) Đầu ra công suất cao
3. tiếng ồn thấp subnumber ( Typ ≤ 4.5dB, Max ≤ 5.0dB)
4. Hiệu suất cao, độ tin cậy cao
5. 8 ~ 64 uplink cổng quang, được sử dụng trong OLT
6. 8 ~ 64 1550nm quang đầu ra cổng, multiplex 1310/1490nm dòng dữ liệu
7. Có thể được tương thích với bất kỳ FTTx PON Công Nghệ: EPON/GEPON, GPON, BPON, DPON
8. Hoàn hảo RS232, SNMP
9. không gian hiệu quả, lắp đặt linh hoạt và dễ dàng hoạt động
 
     
OPT-MEA-1550
OPT-EA
Tính chất quang học
Hiệu suất
Đơn vị Chỉ số
Bước sóng làm việc
Nm 1540-1563
Đầu vào quang học phạm vi quyền lực

DBm

-3 ~ + 10,-10 ~ + 10(-10dBm Chỉ áp dụng đối với ánh sáng thấp đầu vào loại)
Công suất đầu ra
DBm
+ 27 ~ + 40
+ 13 ~ + 26
Đầu ra số cổng
Pcs
4,8,16,32,64
1,2
Giai đoạn đầu ra sự khác biệt DB
-0.5 ~ + 0.5
± 0.2
Tiếng ồn Hệ số
DB
6.3(Pin = 0dBm)
6.3(Pin = 0dBm)
Phân cực phụ thuộc vào giảm cân
DB 0.3 0.3
Phân cực phụ thuộc vào tăng
DB 0.4 ≤ ± 0.750.4
Phân cực chế độ phân tán
PS 0.3 0.3
Bơm rò rỉ điện
DBm
-30
 
Phản chiếu của ánh sáng
DB
~
≥ 45
RF Đặc Điểm  
Kết nối sợi quang
  FC/APC,SC/APC Hoặc Quy Định bởi người sử dụng
 
Quản lý mạng giao diện
  RJ45(SNMP),RS232 hoặc RS485
 
Cung cấp điện
VAC 90-265 Nguồn điện (Tùy Chọn 48VDC)
 
Chất thải điện
W ≤ 50 (duy nhất cung cấp hoạt động)
 
Kích thước hộp (W * D * H)
  19*14.7*3.5 19*14.2*1.75

 

 

 
OPT-MEA-1550
OPT-EA
STD Carton Số Lượng:
1pcs
2pcs
Bên trong Hộp Số Lượng:
1pcs
1pcs
Carton Trọng Lượng:
10kgs
14kgs

 

 

 

Liên quan CATV Thiết Bị

Liên quan OLT

 

Liên quan ONU

  

Liên quan Sợi Cáp

Thông Tin công ty

 

 

CÂU HỎI THƯỜNG GẶP
 
1. Là bạn công ty thương mại hoặc nhà sản xuất?
Chúng tôi là nhà sản xuất và thương mại với 8 năm kinh nghiệm, chúng tôi là chuyên ngành trong nghiên cứu, phát triển và sản xuất cho FTTH,GEPON và CATV giải pháp.

2. Về chất lượng?
Sau khi giá xác nhận, bạn có thể yêu cầu cho mẫu để kiểm tra chất lượng của chúng tôi.

3. Bạn có thể chấp nhận đặt hàng nhỏ?Có, đặt hàng nhỏ có sẵn. Chúng tôi hỗ trợ dự án mới của khách hàng của chúng tôi, như chúng ta biết kinh doanh là luôn luôn từ đơn đặt hàng nhỏ.
 
4. những gì là của bạn thời gian giao hàng?
Thường là khoảng 10-30days ngày làm việc, nó chủ yếu phụ thuộc vào số lượng đặt hàng. Nhưng xin vui lòng yên tâm rằng chúng tôi sẽ Sắp Xếp Hàng hóa của bạn càng sớm càng tốt sau khi thanh toán của bạn.

5. Bạn có thể chấp nhận các dịch vụ OEM?
Có, chúng tôi chào đón các OEMservice. Chúng tôi có thể in logo của bạn trên các sản phẩm. Bất kỳ ý tưởng từ bạn là có sẵn.
 
6. những gì là của bạn cách thanh toán?
T/T, L/C, D/A, D/P, Moneygram, western Union và Paypal.

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.