Nhãn Hiệu Tương Thích SFP-10G-SR 10 Gbase SFP + Module Đa Sợi 850nm 300M Thu Phát Quang

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
14,00 US$ - 16,00 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
Thời gian chờ giao hàng::
Số lượng( Pieces) 1 - 200 >200
Thời gian ước tính (ngày) 4 Có thể thương lượng
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Min. Order: 100 Pieces)
Bao bì tùy chỉnh (Min. Order: 1000 Pieces)
Mẫu:
15,00 US$ /Piece | 1 Piece (Min. Thứ Tự) | Mua mẫu
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
Rollball
Model:
RSFPP-85192-SRD
Mục:
SFP-10G-SR 10 GBASE SFP + Module
Tỷ lệ ngày:
10g
Wavelenth:
850nm
Khoảng cách:
300 m
Kết nối:
LC/SC
Gói:
SFP +
Nhiệt độ.:
0-70 độ
Bảo hành:
2 năm
Thiết bị chuyển mạch Hỗ Trợ:
Huawei, 3COM, Alcatel One Touch, Cây Bách Xù, vv
Giao hàng:
3-5 ngày
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
800000 Piece/Pieces per Month
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
10 cái sfp +/túi nhựa + Carton
Cảng
Shenzhen
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Pieces) 1 - 200 >200
Thời gian ước tính (ngày) 4 Sẽ được thương lượng

SFP-10G-SR 10GBASE SFP+ Modules Multimode Fiber 850nm 300M Optical Transceiver

 

1.Description

1).Rollball's sfp-10g-sr is designed to transmit and receive optical data over single mode optical fiber up to 40km.

2).The sfp+ module elecrical interface is compliant to SFI electrical specifications and the transmitter input and receiver output impedance is 100 Ohms.

3).The transmiter converts 10Gbit/s serial PECL or CML electrical data into serial optical data compliant with the 10GBASE SR/LR/ER standard.

4).The receiver covers 10Gbit/s serial optical data into PECL or CML electrical data. 

 

 2.Applications

1).Rack to rack

2).Premise

3).Metro

4).Data Centers

 

3.Features

1).10Gb/s serial optical interface compliant to 802.3ae 10GBASE-SR/LR/ER

2).Electrical interface compliant to SFF-8431 specifications for enhanced 8.5 and 10 Gigabit small form factor pluggable module “SFP+”

3).DFB transmitter, PIN photo-detector

4).2-wire interface for management specifications compliant with SFF 8472 digital diagnostic monitoring interface for optical transceivers

5).Operating case temperature: 0 to 70°C

6).All-metal housing for superior EMI erformance

7).Low power consumption

8).Advanced firmware allow customer system encryption information to be stored in transceiver

9).Cost effective SFP+ solution, enables higher port densities and greater bandwidth

 

 5.Product list

Part NumberData RateWavelenthDistancePackageTemp.Source
XFP (10G)
RXFP-85192-SRD10G850300MXFP0~70VSCEL+PIN
RXFP-31192-LRD10G131010KMXFP0~70EML+PIN
RXFP-55192-ERD10G155040KMXFP0~70EML+PIN
RXFP-55192-ZRD10G155080KMXFP0~70EML+APD
X2 (10G)
RX2-85192-SRD10G850300MX20~70VSCEL+PIN
RX2-31192-LRD10G131010KMX20~70DFB+PIN
RX2-55192-ERD10G155040KMX20~70EA-DFB+PIN
RX2-55192-ZRD10G155080KMX20~70EA-DFB+APD
XENPAK (10G)
RXENPAK-85192-SRD10G850300MXENPAK0~70VSCEL+PIN
RXENPAK-31192-LRD10G131010KMXENPAK0~70DFB+PIN
RXENPAK-55192-ERD10G155040KMXENPAK0~70EA-DFB+PIN
SFP+ (10G)
RSFPP-85192-SRD10G850300MSFP+0~70VSCEL+PIN
RSFPP-31192-LRD10G131010KMSFP+0~70DFB+PIN
RSFPP-55192-ERD10G155040KMSFP+0~70EML+PIN
       
       
DWDM XFP (10G) with DDMI, XX is C-Band and L-Band ITU, XX=17, 18, 19…, which 17=1563.86nm, 18=1563.05nm…
RDXFP-XX192-40D10GXXXX.XX40KMDWDM XFP0~70DFB+PIN
RDXFP-XX192-80D10GXXXX.XX80KMDWDM XFP0~70DFB+PIN
       
CWDM XFP(10G) with DDMI, XX=27, 29, 31…61, which 27=1270nm, 29=1290nm, and 61=1610nm
RCXFP-XX192-10D10G(1270-1330nm)10KMCWDM XFP0~70DFB+PIN
RCXFP-XX192-40D10G(1470-1610nm)40KMCWDM XFP0~70EML+PIN
       
CWDM SFP+(10G) with DDMI, XX=27, 29, 31…61, which 27=1270nm, 29=1290nm, and 61=1610nm
RCSFPP-XX192-10D10G(1270-1330nm)10KMCWDM SFP+0~70DFB+PIN
RCSFPP-XX192-40D10G(1270-1330nm)40KMCWDM SFP+0~70DFB+PIN

 

 

 

Company Information

 

 

 

Why Is Rollball ?

 

  1. Quality system of ISO900,CE,FCC,ROHS registration
  2. Manufacture system
  3. R&D system
  4. Purchasing system
  5. Prompt delivery and remarkable services
  6. Reasonable prices
  7. Accept orders according to customer's demands
  8. Rich experience of OEM & ODM co-operation
  9. Shipment,payment and delivery

We sincerely invite all interested buyers to visit our company and contact us directly for further information, we will reply you as soon as possible!!!

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.