Best Price OM3 MTP to MTP Female Fiber Patch Cord Cable Aqua Manufacturer Adtek

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
1,50 US$ - 4,50 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
Thời gian chờ giao hàng::
Số lượng( Pieces) 1 - 100 101 - 500 501 - 1000 >1000
Thời gian ước tính (ngày) 3 5 7 Có thể thương lượng
Theo yêu cầu:
Logo tùy ch?nh (Min. Order: 1000 Pieces)
Bao bì tùy ch?nh (Min. Order: 10000 Pieces)
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
ADTEK/OEM
Số Mô Hình:
JIPIP6333MP-AQ
Mục:
OM3 MTP Sợi Cáp
Kiểu kết nối:
LC, SC, FC, ST, MTRJ
Bề mặt Đánh Bóng:
PC, APC, UPC
Loại chế độ:
OS1/OS2/OM1/OM2/OM3/OM4
Loại cáp:
Simplex, Duplex Bó 4 ~ 144 đa-sợi
Áo Khoác cáp:
PVC/LSZH/Hội Nghị Lần
Thương hiệu:
ADTEK hoặc OEM có sẵn
Bảo hành:
Suốt đời
Thử nghiệm:
Interferometer/Chèn và Trở Lại thử nghiệm mất mát
Giấy chứng nhận:
ISO, CE, ROHS
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
1000000 Piece/Pieces per Month Fiber Optic patch cord
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
Cá nhân 1 PC trong túi nhựa, sau đó trong thùng carton, thùng carton bên ngoài (38*38*28 cm kích thước thùng carton) và OEM là chấp nhận được
Cảng
SHENZHEN/HK
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Pieces) 1 - 100 101 - 500 501 - 1000 >1000
Thời gian ước tính (ngày) 3 5 7 Sẽ được thương lượng

Giá tốt nhất OM3 MTP để MTP Nữ Sợi Vá Dây Cáp Aqua Nhà Sản Xuất Adtek

 

Mô Tả sản phẩm

Các tính năng:

  • Ổn định và chất lượng cao
  • Đáp ứng IEC, JIS, Bellcore tiêu chuẩn quốc tế yêu cầu
  • Hiệu suất cao và chi phí hiệu quả
  • Khối lượng và linh hoạt sản xuất đáp ứng nhu cầu khác nhau
  • Tùy chỉnh hội có sẵn theo yêu cầu
  • OEM có sẵn theo yêu cầu

 

Lưu ý:

  • Các sợi quang vá dây có sẵn trong tất cả các kết nối phong cách
  • Màu sắc khác nhau cáp có sẵn sau khi yêu cầu của khách hàng
  • OS2 (9/125um), OM1 (62.5/125um), OM2 (50/125um), OM3 (50/125um) OM4 (50/125um) OM5 (50/125um) có sẵn
  • Bất kỳ chiều dài là có sẵn theo yêu cầu
  • Cho áo khoác, áo PVC (Riser) là bình thường và LSZH & Hội Nghị Lần cũng có sẵn
  • Cho loại cáp, G655 & G657 cũng có sẵn

 

Cơ khí & Vật Liệu Dữ Liệu

Phạm vi của Chế Độ

Chế độ đơn hoặc Đa chế độ

Loại cáp

Simplex, Duplex Ziocord. hoặc Đa lõi

Kết nối Phong Cách

SC, FC, ST, LC, MTRJ, E2000, MU, MPO/MTP. vv

Đánh bóng hoặc Ferrule Loại Giao Diện

PC, UPC, APC

Đường Kính cáp

0.9mm, 1.2mm, 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 3.0mm

Áo Khoác ngoài

PVC/LSZH/OFNP

Áo khoác Màu

SM Vàng | OM1, OM2 | Cam | OM3 Aqua | OM4 Aqua hoặc Tím | OM5 Chanh Màu Xanh Lá Cây

Độ bền

500 chu kỳ (0.2 dB max tăng). 1000 người bạn đời/de đời chu kỳ

Nhiệt Độ hoạt động.

-20Đến + 70/+ 85(Bọc thép)

Lưu trữ Nhiệt Độ.

-40Đến + 85

Hiệu Suất quang học Dữ Liệu

 

Mục

Duy nhất chế độ

Multimoe

PC

UPC

APC

62.5/125

50/125 OM1/2

50/125 OM3/4/5

Chèn. Giảm cân

 

0.2dB Max. (0.15dB Elite)

 

0.2dB Max. (0.15dB Elite)

Mất Mát trở lại

≥50 dB

≥55 dB

≥60 dB

≥35 dB

 

Chèn. Giảm cân/MTP hoặc MPO

0.7dB Max. (0.35 dB Elite.)

0.5dB Max. (0.35dB Elite.)

Mất Mát trở lại s/MTP hoặc MPO

≥50dB

≥55 dB

≥60 dB

≥20dB

 

Kéo sức mạnh

≥68N

≥68N

≥68N

≥68N

 

Sản Phẩm liên quan
 

  

Thông Tin công ty

CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

Q1. Những gì của các bảo hành của ADTEK sợi quang vá dây?   

Chúng tôi có thể đảm bảo bảo hành trọn đời của chúng tôi cáp sợi quang UL được phê duyệt và tất cả các của chúng tôi fiber optic vá dây là 100% thử nghiệm thông qua.

 

Q2. Chúng ta có thể in logo của chúng tôi trên các sợi cáp áo khoác?

Vâng, tất nhiên. Bạn có thể quyết định các in trên các sợi cáp áo khoác. MOQ là 1 KM khi bạn muốn để thêm logo của bạn. KHÔNG CÓ MOQ khi in ấn là trung tính.

 

Q3. Những gì là chèn mất mát cho singlemode?

Nó là ≤0.2dB (Điển Hình0.1dB)

 

Q4. Bạn có thể làm các 3D (Interferometer) kiểm tra?

Có, chúng tôi có Interferometer trong nhà máy của chúng tôi. Chúng tôi thường làm bài kiểm tra khi khách hàng yêu cầu. Của chúng tôi 30 kiểm tra đi qua tỷ lệ là hơn 90%.

 

Q5. Những gì là các thương hiệu của bạn đánh bóng máy?

Chúng tôi có hai thương hiệu, một là made-in-Đài Loan, các khác là Domaille nhập khẩu từ MỸ.

 

Q6. Những gì là sự khác biệt giữa OM2 50/125 và OM1 62.5/125?

Sự khác biệt duy nhất là các đường kính của 50/125 sợi thủy tinh là nhỏ hơn so với 62.5/125. Cả hai trong số họ chia sẻ về các chức năng tương tự. Sự lựa chọn giữa 62.5 micron và 50 micron sợi sẽ phụ thuộc vào cho dù một mới đoạn mạng đang được cài đặt hoặc một hiện có mạng đang được thay thế hoặc nâng cấp.

 

Q7. Những gì là sự khác biệt giữa OM3 và OM4?

Sự khác biệt duy nhất là các khoảng cách truyền dẫn. OM4 sợi có thể truyền tải 550 mét mà không cần bất kỳ thông tin lass, nhưng OM3 sợi chỉ có thể truyền tải 300 mét.

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.