Tất cả danh mục
Lựa chọn nổi bật
Trade Assurance
Trung tâm Người mua
Trung tâm trợ giúp
Tải ứng dụng
Trở thành nhà cung cấp

SFP + 10g SR LR ER ZR 300M 10km 40km 80km 100km 120km sợi quang thu phát quang 10G SFP mô-đun

Chưa có đánh giá1 đơn hàng
Shenzhen Link-Pp Int'l Technology Co., Ltd.Nhà cung cấp thương hiệu riêng15 yrsCN

Các thuộc tính quan trọng

Thông số kỹ thuật ngành cốt lõi

Loại
Sợi Quang Thu Phát

Các thuộc tính khác

Số Mô Hình
10G SFP Module
Nơi xuất xứ
Guangdong, China
Nhãn hiệu
Link-PP
Sử Dụng
Datacom, Telecom, FTTx, Wireless
Thời gian bảo hành
5-Year
Mạng
WDM, Fixed Access, Wireless Access, Carrier Ethernet
Form Factor
SFP+
Max Data Rate
10.3125Gbps
Wavelength
850nm / 1310nm / 1550nm
Max Cable Distance
300m-120km
Connector
LC
Media
SMF / MMF
DDM
Supported
Temperature Range
0 to 70°C / -40 to 85°C
Warranty
5 Yeas
Application
Data Communications

Thời gian chờ giao hàng

Số lượng (Cái)1 - 100 > 100
Thời gian ước tính (ngày)7Cần thương lượng
Vẫn đang quyết định? Nhận hàng mẫu trước! Đặt hàng mẫu

Mẫu

Số lượng đặt hàng tối đa: 1 Cái
Giá hàng mẫu:
8,00 US$/Cái

Theo yêu cầu

Logo tùy ch?nh
Đơn hàng tối thiểu: 50

Mô tả sản phẩm từ nhà cung cấp

Số lượng đơn hàng tối thiểu: 1 Cái
6,00 US$ - 188,00 US$

Biến thể

Tổng số tùy chọn:

Vận chuyển

Hiện không có sẵn giải pháp vận chuyển cho số lượng đã chọn
Vẫn đang quyết định? Nhận hàng mẫu trước! Đặt hàng mẫu

Mẫu

Số lượng đặt hàng tối đa: 1 Cái
Giá hàng mẫu:
8,00 US$/Cái

Các biện pháp bảo vệ cho sản phẩm này

Thanh toán an toàn

Mọi khoản thanh toán bạn thực hiện trên Alibaba.com đều được bảo mật bằng mã hóa SSL nghiêm ngặt và giao thức bảo vệ dữ liệu PCI DSS

Chính sách hoàn tiền & Easy Return

Yêu cầu hoàn tiền nếu đơn hàng của bạn không được vận chuyển, bị thiếu hoặc giao đến có vấn đề về sản phẩm, cùng với trả hàng miễn phí về kho địa phương nếu bị lỗi