Tất cả danh mục
Lựa chọn nổi bật
Trade Assurance
Trung tâm Người mua
Trung tâm trợ giúp
Tải ứng dụng
Trở thành nhà cung cấp

MPO/MTP LGX Box 12 Cổng LC Cassette Box OM3 Fiber Module Quang

Chưa có đánh giá1 đơn hàng
Shanghai Wanbao Optical Technologies Co., Ltd.Nhà sản xuất tùy chỉnh12 yrsCN

Các thuộc tính quan trọng

Thông số kỹ thuật ngành cốt lõi

Loại
FTTx Giải Pháp

Các thuộc tính khác

Số Mô Hình
12 fibers LC MPO LGX BOX

Nơi xuất xứ
Shanghai, China

Nhãn hiệu
WANBAO or OEM

Tên sản phẩm
MPO LGX HỘP

Ứng dụng
FTTH FTTB FTTX Mạng

Màu sắc
Đen

Sợi Loại
SM/MM/OM3

Kiểu kết nối
LC SC

Độ bền
> = 500 lần

Số sợi
12 Core

Bộ chuyển đổi
LC , MTRJ hoặc SC Bộ chuyển đổi

Chứng nhận
ISO9001

Đóng gói và giao hàng

Thông tin đóng gói
PLASTIC BAG & CARTON BOX

Cảng
Shanghai Port,China

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng

Kích thước một bao bì:
20X20X6 cm

Tổng một trọng lượng:
1.200 kg

Khả năng cung cấp

Khả năng cung cấp
10000 Piece / Pieces per Week

Thời gian chờ giao hàng

Số lượng (Cái)1 - 100101 - 1000 > 1000
Thời gian ước tính (ngày)715Cần thương lượng
Vẫn đang quyết định? Nhận hàng mẫu trước! Đặt hàng mẫu

Mẫu

Số lượng đặt hàng tối đa: 1 Cái
Giá hàng mẫu:
25,00 US$/Cái

Theo yêu cầu

Logo tùy ch?nh
Đơn hàng tối thiểu: 2000
Bao bì tùy ch?nh
Đơn hàng tối thiểu: 2000

Giấy chứng nhận

CE

Thông tin về nhà cung cấp

Nhà sản xuất tùy chỉnh12 nămNằm ở CN
1 thương hiệu riêng
Dịch vụ
Kiểm soát chất lượng

Tự tin đặt hàng

Đã được xác minh là Nhà sản xuất tùy chỉnh
Được đánh giá là nhà cung cấp hàng đầu

Mô tả sản phẩm từ nhà cung cấp

Số lượng đơn hàng tối thiểu: 1 Cái
20,00 US$ - 50,00 US$

Số lượng

Vận chuyển

Hiện không có sẵn giải pháp vận chuyển cho số lượng đã chọn
Tổng số mặt hàng (0 biến thể 0 mặt hàng)
$0.00
Tổng vận chuyển
$0.00
Tổng phụ
$0.00
Vẫn đang quyết định? Nhận hàng mẫu trước! Đặt hàng mẫu

Mẫu

Số lượng đặt hàng tối đa: 1 Cái
Giá hàng mẫu:
25,00 US$/Cái

Quyền lợi của thành viên

Phiếu giảm giá 500 USDNhận ngay

Chi tiết mua hàng
Bảo vệ với

Thanh toán an toàn

Mọi khoản thanh toán bạn thực hiện trên Alibaba.com đều được bảo mật bằng mã hóa SSL nghiêm ngặt và giao thức bảo vệ dữ liệu PCI DSS

Chính sách hoàn tiền

Yêu cầu hoàn tiền nếu đơn hàng của bạn không được vận chuyển, bị thiếu hoặc giao đến có vấn đề về sản phẩm