Tất cả danh mục
Lựa chọn nổi bật
Trade Assurance
Trung tâm Người mua
Trung tâm trợ giúp
Tải ứng dụng
Trở thành nhà cung cấp

Hanxin Ftth Thiết Bị Sợi Quang Trong Nhà Cáp Duplex Bộ Chuyển Đổi Nhanh St Fc Sc Lc Upc Apc Đầu Nối Nhanh

Chưa có đánh giá

Các thuộc tính quan trọng

Thông số kỹ thuật ngành cốt lõi

Loại
FTTx Giải Pháp

Các thuộc tính khác

Số Mô Hình
st fc sc lc upc apc fast connector

Nơi xuất xứ
Guangdong, China

Nhãn hiệu
Hanxin

Sử Dụng
FTTX

Fiber Type
Indoor G652D,G657A,OM1,OM2,OM3,OM4

Fiber count
1 core

Outsheath
PVC,PE,LSZH

Connector
SC LC FC ST APC UPC

Type
PC/UPC/APC

Length
Customized Lengths(1m/2m/3m...+1

Application
Telecommunication

item
fiber optic fast connector

Product name
st fc sc lc upc apc fast connector

No. of Fiber
1.

Đóng gói và giao hàng

Thông tin đóng gói
Normal plastic bag with cartons /Logo customized bag with cartons

Cảng
Shenzhen

Khả năng cung cấp

Khả năng cung cấp
110000.0 Piece / Pieces per Month ONU Gpon catv ont epon gepon wifi fiber optic equipment factory

Thời gian chờ giao hàng

Số lượng (Cái)1 - 100101 - 10001001 - 10000 > 10000
Thời gian ước tính (ngày)3712Cần thương lượng
Vẫn đang quyết định? Nhận hàng mẫu trước! Đặt hàng mẫu

Mẫu

Số lượng đặt hàng tối đa: 10 Cái
Giá hàng mẫu:
10,00 US$/Cái

Theo yêu cầu

Logo tùy ch?nh
Đơn hàng tối thiểu: 10000
Bao bì tùy ch?nh
Đơn hàng tối thiểu: 10000
Tùy ch?nh ho?t ti?t
Đơn hàng tối thiểu: 10000

Thông tin về nhà cung cấp

Nhà sản xuất tùy chỉnh8 nămNằm ở CN
Dịch vụ
Kiểm soát chất lượng

Tự tin đặt hàng

Đã được xác minh là Nhà sản xuất tùy chỉnh

Mô tả sản phẩm từ nhà cung cấp

1000 - 9999 Cái
0,60 US$
10000 - 99999 Cái
0,30 US$
>= 100000 Cái
0,10 US$

Biến thể

Tổng số tùy chọn:

Vận chuyển

Hiện không có sẵn giải pháp vận chuyển cho số lượng đã chọn
Vẫn đang quyết định? Nhận hàng mẫu trước! Đặt hàng mẫu

Mẫu

Số lượng đặt hàng tối đa: 10 Cái
Giá hàng mẫu:
10,00 US$/Cái

Quyền lợi của thành viên

Tặng phiếu giảm giá 3 ngày: giảm giá đến US $80Nhận ngay

Chi tiết mua hàng
Bảo vệ với

Thanh toán an toàn

Mọi khoản thanh toán bạn thực hiện trên Alibaba.com đều được bảo mật bằng mã hóa SSL nghiêm ngặt và giao thức bảo vệ dữ liệu PCI DSS

Chính sách hoàn tiền

Yêu cầu hoàn tiền nếu đơn hàng của bạn không được vận chuyển, bị thiếu hoặc giao đến có vấn đề về sản phẩm