Nhà máy chất lượng cao tương thích SFP SFP + xfp sfp28 qsfp + qsfp28 155M 1.25G 10g 25g 40g 100g thu phát quang SFP mô-đun giá

5.0(10 Nhận xét)
109 đơn hàng
Wuhan Yongxinfeng Science & Technology Co., Ltd.Nhà sản xuất tùy chỉnh7 yrsCN

Các thuộc tính quan trọng

Thông số kỹ thuật ngành cốt lõi

Loại
Sợi Quang Thu Phát

Các thuộc tính khác

Số Mô Hình
SFP SFP+ XFP SFP28 QSFP+ QSFP28 QSFPDD
Nơi xuất xứ
Hubei, China
Nhãn hiệu
YXFiber
Sử Dụng
FTTX
Thời gian bảo hành
1 Year
Supply Voltage
3.3V
Data rate
155M 1.25G 10G 25G 40G 100G 400G
Wavelength
850nm 1270nm 1310nm 1490nm 1550nm
Distance
100m ~ 200km
Fiber Type
MMF/SMF
Connector Type
LC/SC/MPO
DDMI
Yes
Temperature
0~70°C
Service
OEM
Certification
CE RoHS FCC

Thời gian chờ giao hàng

Số lượng (Cái)1 - 1000 > 1000
Thời gian ước tính (ngày)15Cần thương lượng
Vẫn đang quyết định? Nhận hàng mẫu trước! Đặt hàng mẫu

Mẫu

Số lượng đặt hàng tối đa: 2 Cái
Giá hàng mẫu:
30,00 US$/Cái

Theo yêu cầu

Customized logo
Đơn hàng tối thiểu: 100
Customized packaging
Đơn hàng tối thiểu: 100
Graphic customization
Đơn hàng tối thiểu: 100

Mô tả sản phẩm từ nhà cung cấp

Số lượng đơn hàng tối thiểu: 1 Cái
3,00 US$ - 1.000,00 US$

Biến thể

Tổng số tùy chọn:

Vận chuyển

Hiện không có sẵn giải pháp vận chuyển cho số lượng đã chọn
Vẫn đang quyết định? Nhận hàng mẫu trước! Đặt hàng mẫu

Mẫu

Số lượng đặt hàng tối đa: 2 Cái
Giá hàng mẫu:
30,00 US$/Cái

Các biện pháp bảo vệ cho sản phẩm này

Thanh toán an toàn

Mọi khoản thanh toán bạn thực hiện trên Alibaba.com đều được bảo mật bằng mã hóa SSL nghiêm ngặt và giao thức bảo vệ dữ liệu PCI DSS

Chính sách hoàn tiền

Yêu cầu hoàn tiền nếu đơn hàng của bạn không được vận chuyển, bị thiếu hoặc giao đến có vấn đề về sản phẩm