Tất cả danh mục
Lựa chọn nổi bật
Trade Assurance
Trung tâm Người mua
Trung tâm trợ giúp
Tải ứng dụng
Trở thành nhà cung cấp

Etu liên kết SFP-25G-SR-S 25gbase-sr sfp28 mô-đun quang học 850nm 100m DOM Duplex LC tương thích Cisco cây bách xù Arista mô-đun quang học

Chưa có đánh giá

Các thuộc tính quan trọng

Thông số kỹ thuật ngành cốt lõi

Loại
Sợi Quang Thu Phát

Các thuộc tính khác

Số Mô Hình
ES2852X-3LCD01
Nơi xuất xứ
Guangdong, China
Nhãn hiệu
ETU-Link
Sử Dụng
FTTX
Thời gian bảo hành
3 year
Mạng
Có dây LAN
Data Rate
25G
Wavelength
850nm
Transmission distance
100M
Connector
LC
Operating temperature
0~70'C(Standard)
Power supply
3.3V
Function
Digital Diagnostic Monitoring(DDM)
Material
Zinc alloy
Package
Standard Package
Warranty
3 Yeas

Thời gian chờ giao hàng

Số lượng (Cái)1 - 100101 - 1000 > 1000
Thời gian ước tính (ngày)710Cần thương lượng

Theo yêu cầu

Customized logo
Đơn hàng tối thiểu: 1

Mô tả sản phẩm từ nhà cung cấp

1 - 99 Cái
18,90 US$
100 - 2999 Cái
16,90 US$
>= 3000 Cái
13,90 US$

Biến thể

Tổng số tùy chọn:

Vận chuyển

Hiện không có sẵn giải pháp vận chuyển cho số lượng đã chọn

Quyền lợi của thành viên

Hoàn tiền nhanh chóng cho đơn hàng dưới 1.000 USDXem thêm

Các biện pháp bảo vệ cho sản phẩm này

Thanh toán an toàn

Mọi khoản thanh toán bạn thực hiện trên Alibaba.com đều được bảo mật bằng mã hóa SSL nghiêm ngặt và giao thức bảo vệ dữ liệu PCI DSS

Chính sách hoàn tiền

Yêu cầu hoàn tiền nếu đơn hàng của bạn không được vận chuyển, bị thiếu hoặc giao đến có vấn đề về sản phẩm