80 km 1470nm LC 10 gam CWDM XFP SFP Thu Phát Quang

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
250,00 US$ - 300,00 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
Vận chuyển:
Hỗ trợ Vận tải đường biển
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Sichuan, China
Nhãn hiệu:
DPOptics
Model:
D8CC99-SLEA
Tên sản phẩm:
10 gam CWDM SFP + 80 km
Khoảng cách:
80 km
Cung cấp điện:
+ 3.3 v
Tốc độ dữ liệu:
10.315 Gbps
Bước sóng:
C/L-band
Dịch vụ:
OEM ODM
Ứng dụng:
FTTH FTTB FTTX Mạng
Kiểu kết nối:
LCUPC
Bảo hành:
1 NĂM
Chứng nhận:
CE RoHS TUV EMC
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
10000 Piece/Pieces per Month
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
10 mỗi cái nhựa túi bong bóng hoặc đóng gói như hướng dẫn của bạn
Cảng
Chengdu

 80 km 1470nm LC 10 gam CWDM XFP SFP Thu Phát Quang

Mô Tả sản phẩm

 

Đặc Tính sản phẩm

  • D8CC99-SLC (E) B có không có CDR bên trong, hỗ trợ tốc độ dữ liệu 1 ~ 11.3 Gbps
  • D8CC99-SLC (E) MỘT có kép CDR bên trong, hỗ trợ tốc độ dữ liệu 9.95 ~ 11.3 Gbps
  • Lên đến 23dB Liên Kết-ngân sách cho 80 km khoảng cách truyền dẫn trên 9/125um SMF
  • 8 bước sóng 1471-1611nm CWDM khoảng cách giữa các kênh kênh
  • CWDM EML transmitter với APD-TIA receiver
  • 2-wire giao diện cho tích hợp chẩn đoán kỹ thuật số giám sát
  • SFP + gói với duplex LC/UPC đựng giao diện quang học
  • Duy nhất + 3.3 v cung cấp điện
  • Hoạt động trường hợp nhiệt độ-20 ~ 85 °C cho nhiệt độ mở rộng, và 0 ~ 70 °C cho thương mại nhiệt độ
  • Tương thích với SFF-8431, SFF-8432
  • RoHS6 tuân thủ 

 

Tình Trạng hoạt động

Thông sốĐơn vịMinĐiển hìnhMax
Lưu trữ Nhiệt Độ-40 85
Hoạt động Trường Hợp Nhiệt Độ cho C-nhiệt độ0 70
Hoạt động Trường Hợp Nhiệt Độ cho E-nhiệt độ-20 85
Cung Cấp điện Điện ÁpV3.153.33.45
Tiêu Thụ điện NăngW  1.5
Tốc Độ Bit của D8CC99-SLC (E) MỘTGbps110.312511.3
Tốc Độ Bit của D8CC99-SLC (E) BGbps9.959.9511.3

 

 

Thông Tin đặt hàng

Đặt hàng P/Ns

Mô tả

D8CC99-SLCA-xx

10 gam CWDM SFP +, 21dB Liên Kết-ngân sách cho 80 km, 9.8 gam ~ 11.3 Gbps, tx 1471 ~ 1611nm CWDM khoảng cách giữa các kênh, Rx 1260 ~ 1620nm, SFP + hình thức-yếu tố, duplex LC/UPC nối ổ cắm, 0 ~ 70 °C thương mại nhiệt độ, EML + APD + CDR

D8CC99-SLEA-xx

10 gam CWDM SFP +, 21dB Liên Kết-ngân sách cho 80 km, 9.8 gam ~ 11.3 Gbps, tx 1471 ~ 1611nm CWDM khoảng cách giữa các kênh, Rx 1260 ~ 1620nm, SFP + hình thức-yếu tố, duplex LC/UPC nối ổ cắm,-20 ~ 80 °C nhiệt độ mở rộng, EML + APD + CDR

D8CC99-SLCB-xx

10 gam CWDM SFP +, 21dB Liên Kết-ngân sách cho 80 km, 1G ~ 11.3 Gbps, tx 1471 ~ 1611nm CWDM khoảng cách giữa các kênh, Rx 1260 ~ 1620nm, SFP + hình thức-yếu tố, duplex LC/UPC nối ổ cắm, 0 ~ 70 °C thương mại nhiệt độ, EML + APD + noneCDR

D8CC99-SLEB-xx

10 gam CWDM SFP +, 21dB Liên Kết-ngân sách cho 80 km, 1G ~ 11.3 Gbps, tx 1471 ~ 1611nm CWDM khoảng cách giữa các kênh, Rx 1260 ~ 1620nm, SFP + hình thức-yếu tố, duplex LC/UPC nối ổ cắm,-20 ~ 80 °C nhiệt độ mở rộng, EML + APD + noneCDR

 

 

Công ty chúng tôi là top OEM & ODM sản xuất và xuất khẩu tại Trung Quốc kể từ khi 2013.We có chất lượng của chúng tôi đội ngũ kiểm soát mà thể hiện trong các nghiêm ngặt sản phẩm kiểm soát chất lượng quản lý, để đảm bảo rằng mỗi sản phẩm giao cho khách hàng có cùng một chất lượng cao. Tại cùng một thời gian, chúng tôi sẽ tích cực nghe của chúng tôi yêu cầu của khách hàng và thu thập khách hàng thông tin phản hồi. trong đặt hàng đểCung cấp cho khách hàng với chân thành, nhanh chóng, hiệu quả, chất lượng dịch vụ.

Thông Tin công ty

 

Bao bì & Vận Chuyển

 

CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

 

*Là bạn sản xuất hoặc công ty thương mại?

Vâng, chúng tôi đang sản xuất và bán sỉ chỉ.

*Những gì là chính của bạn sản phẩm?

Chúng tôi là rất mạnh mẽ trong thiết kế và sản xuất các 1 ~ 10 GPON OLT, PON THANH, và 10 gam SFP + loạt modules Quang

*TÔI có thể nhận được các mẫu đặt hàng but?

Có, chúng tôi chào đón để tùy chỉnh mẫu để kiểm tra chất lượng của chúng tôi. Bạn sẽ biết sản phẩm của chúng tôi tốt hơn sau đó.

*Làm thế nào là chi phí lấy mẫu và làm thế nào dài không là đi đến nơi?

Mẫu miễn phí phụ thuộc vào thiết kế. 3 đến 5 ngày làm việc sẽ được đến sau khi tàu ra

*Những gì nếu có là vấn đề chất lượng khi chúng tôi nhận được các hàng hóa?

Bạn có thể mất một số hình ảnh cho tham khảo của chúng tôi, và sau đó của chúng tôi bộ phận QC wil kiểm tra và cung cấp cho tốt nhất soluthions để bạn

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.