802.11ac Wifi Gpon Đấu Nối 1GE + 3FE + WIFI + CATV + CHẬU Epon Ont Onu Tương Thích Huawei Zte Giá Rẻ giá

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
29,00 US$ - 37,00 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
Thời gian chờ giao hàng::
Số lượng( Pieces) 1 - 100 >100
Thời gian ước tính (ngày) 7 Có thể thương lượng
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Min. Order: 1000 Pieces)
Bao bì tùy chỉnh (Min. Order: 1000 Pieces)
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
China
Nhãn hiệu:
T-sợi
Model:
Xpon đấu nối với wifi CATV
Tên:
1ge + 3fe + wifi + catv + fxs XPON ONU
Ứng dụng:
FTTH, FTTB, PON + EOC
Màu sắc:
Màu trắng/Đen
Khoảng Cách truyền dẫn:
Lên đến 20 KM
Chia tỷ lệ:
1: 64
Kiểu kết nối:
SC
Realtek:
Realtek
Từ khóa:
CATV ONU
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
12000 Piece/Pieces per Month
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
1 cái/hộp
Cảng
Shenzhen
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng( Pieces) 1 - 100 >100
Thời gian ước tính (ngày) 7 Sẽ được thương lượng

802.11ac Wifi Gpon Đấu Nối 1GE + 3FE + WIFI + CATV + CHẬU Epon Ont Onu Tương Thích Huawei Zte Giá Rẻ giá

 

Mô tả

 

1GE + 3FE + + WIFI + CATV + FXS XPON ONU series được thiết kế như HGU (Home Gateway Đơn Vị) trong mặt cầu FTTH giải pháp, Các tàu sân bay-lớp FTTH ứng dụng cung cấp dịch vụ dữ liệu truy cập.

 

1GE + 3FE + + WIFI + CATV + FXS XPON ONU series là dựa trên trưởng thành và ổn định, chi phí-hiệu quả XPON công nghệ. Nó có thể chuyển đổi tự động với EPON và GPON khi nó truy cập vào các EPON OLT hoặc GPON OLT.

 

1GE + 3FE + + WIFI + CATV + FXS XPON ONU loạt thông qua độ tin cậy cao, dễ dàng quản lý, cấu hình tính linh hoạt và chất lượng tốt của dịch vụ (QoS) đảm bảo để đáp ứng các kỹ thuật hiệu suất của các mô-đun của Trung Quốc Viễn Thông EPON CTC3, 0 và GPON Tiêu Chuẩn của ITU-TG.984.X

 

1GE + 3FE + + WIFI + CATV + FXS XPON ONU series là được thiết kế bởi Realtek chipset 9603C

Tính năng

1. hỗ trợ EPON và GPON, và chuyển đổi chế độ tự động.
2. hỗ trợ ONU tự động phát hiện/Liên Kết phát hiện/từ xa nâng cấp của phần mềm
3. WAN kết nối hỗ trợ Tuyến Đường và Cầu chế độ
4. tuyến đường chế độ hỗ trợ PPPoE/DHCP/static IP
5. hỗ trợ WIFI Giao Diện và nhiều SSID
6. hỗ trợ QoS và DBA
7. hỗ trợ cổng Cách Ly và cổng vlan cấu hình
8. hỗ trợ Tường Lửa chức năng và IGMP snooping multicast tính năng
9. hỗ trợ LAN IP và Máy Chủ DHCP cấu hình;
10. hỗ trợ Cổng Chuyển Tiếp và Vòng Lặp-Phát Hiện
11. hỗ trợ TR069 cấu hình từ xa và bảo trì
12. hỗ trợ CATV giao diện cho Dịch Vụ Video
13. hỗ trợ Chậu giao diện cho VoIP Dịch Vụ
14. thiết kế chuyên ngành cho hệ thống sự cố phòng chống để duy trì hệ thống ổn định

Ứng dụng

Điển hình Giải pháp: FTTH,FTTB, FTTO THIẾT

Điển hình Kinh doanh: INTERNET, IPTV, VOD, IP Máy ảnh

 

Thông số

 
Kỹ thuật mụcThông tin chi tiết
 1G/EPON port (EPON PX20 + và GPON Class B +)
PON Giao Diện
 Nhận nhạy cảm: ≤-27dBm
 Truyền quang điện: 0 ~ + 4dBm
 Khoảng cách truyền dẫn: 20 KM
Bước sóngTx: 1310nm, Rx: 1490nm
Giao Diện quang họcSC/APC Nối
 1 FXS, RJ11 kết nối
CHẬU giao diệnHỗ trợ: G.711/G.723/G.726/G.729 codec Hỗ Trợ: T.30/T.38/G.711 chế độ Fax, DTMF Relay
 Dòng thử nghiệm theo để GR-909
Giao Diện LAN1x10/100/1000 Mbps và 3x10/100 Mbps tự động thích ứng Ethernet giao diện. Đầy đủ/Một Nửa, RJ45 kết nối
CATV Giao DiệnRF, quang điện: + 2 ~-18dBm
Quang suy hao phản xạ: ≥45dB
Nhận quang bước sóng: 1550±10nm
RF dải tần số: 47 ~ 1000 MHz, RF đầu ra trở kháng: 75Ω
RF mức sản lượng: 78 dBuV
AGC phạm vi: 0 ~-15dBm
MER: ≥32dB @-15dBm
Không dâyTương thích với IEEE802.11b/g/n,
Tần số hoạt động: 2.400-2.4835 GHz
Hỗ trợ MIMO, tỷ lệ lên đến 300 Mbps,
2T2R, 2 ăng-ten bên ngoài 5dBi,
Hỗ trợ: Nhiều SSID
Kênh: Tự Động
Loại điều chế: DSSS, CCK và OFDM
Mã hóa đề án: BPSK, QPSK, 16QAM và 64QAM
LED14, cho Tình Trạng của ĐIỆN, LOS, PON, SYS, LAN1 ~ LAN4, WIFI, WPS,
Internet, FXS, Đeo, Bình Thường (CATV)
Push-Nút3, cho Chức Năng của Thiết Lập Lại, WLAN, WPS
Tình Trạng hoạt độngNhiệt độ: 0℃ ~ + 50℃
 Độ ẩm: 10% ~ 90% (không ngưng tụ)
Điều Kiện lưu trữNhiệt độ:-30℃ ~ + 60℃
 Độ ẩm: 10% ~ 90% (không ngưng tụ)
Cung Cấp điệnDC 12 V/1A
Tiêu Thụ điện Năng≤6W
Kích thước155mm × 92mm × 34mm (L × W × H)
Net Trọng Lượng0.24Kg
 

Hình ảnh

Hồ Sơ công ty

 

 

Tại sao chọn chúng tôi

1. 100% thử nghiệm trước khi vận chuyển

2. chất lượng tốt với giá cả cạnh tranh

3. cung cấp đầy đủ giải pháp ftth sản phẩm

4. cung cấp OEM/ODM

5. nhanh chóng trả lời và dịch vụ tốt nhất

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.